×××JellyBean 4.1.1×××Room cook CM10 Galaxy s2(9100)***cập nhật 17/10***

Thảo luận trong '[Android] Nâng cấp Firmware' bắt đầu bởi 0988846477, 25/7/12. Trả lời: 2968, Xem: 152084.

1. p950q

p950q Thành viên

CM nó ra update daily liên tọi, thông qua cái CyanogenMod Static... gì gì ấy để nhận phản ánh người dùng khi gặp lỗi... vậy mà mình thấy nó chạy ngầm nên toàn Remove nó đi...
    Bác nào cài mà ko có cam thì nên xem lại cách up... hoặc gói zip đao về bị lỗi nhé.
  2. Bukurma

Bukurma Thành viên

ko ăn thua vẫn phải quay về room gốc dùng quen rồi nhưng công nhận là CM10 nhẹ mượt nhưng thiếu 1 số ứng dụng của sam sung nên dùng ko quen : Note không có , My File đơn giản của sam sung ko có, trình nghe nhạc của sam sung cũng ko có ( hay ở chế độ tự tắt nhạc )......
  3. duongv3

duongv3 Thành viên

Bạn nào xài ROM mà bị nóng máy và hao pin thì xem lại xem có phải do zing mp3 ko nhé, mình đọc feeedback trên play store, thấy nhiều ng kêu quá. Mình vừa cài, cũng thấy máy nóng hơn thật. Lát check tiếp xem có hao pin hơn ko. Nếu có thì phải report app này thôi
  4. gauden75

gauden75 Thành viên

Bác nào có cái All Share cho 4.1.1 ko em xin với?
  5. hoangcuongvnn

hoangcuongvnn Thành viên

Các bác có bác nào xài bản 20/09 chưa? cho cả nhà xin cái đánh giá nào?
  6. hailam1991

hailam1991 Thành viên

thôi anh em đường up nhiều quá. nếu không muốn bán máy sớm
  7. khtp94

khtp94 Thành viên

bữa j đợi wài mà ko thấy AOKP ra bản 1.4 nhỉ??
  8. lytrn

lytrn Thành viên

Mình cài bản ngày 15/9 thấy máy giật,nóng,mau hao pin hơn room gốc 4.0.4. Vì đây là lần đầu mình up room. Đặc biệt là khi sử dụng 3G lướt web bằng chorme. Không lúc nào vượt quá 3h dù pin 100% ( mình sử dụng 2 cục kết quả y chang nhau). Bây giờ mình muốn quay lại room gốc chính hãng phải làm sao vậy. Lần đầu up rom kết quá không khả quan lắm nên thui, không dám đú lên 4.1.
    Các bác giúp mình với
    Up có hại gì không bạn
  9. jef

jef Thành viên

Có ai test bản 20/9 chưa nhỉ?
  10. hoanmycp

hoanmycp Thành viên

down rom stoc 4.0.3 về pc dùng odin flash là Ok
    lytrn thích nội dung này.
  11. hoanmycp

hoanmycp Thành viên

Chết main máy, frich máy là thành cục gạch
    lytrn thích nội dung này.
  12. gauden75

gauden75 Thành viên

Bản 20 chết link nên ko up dc bạn à
  13. vodanhcbcb

vodanhcbcb Thành viên

cm10 ra liên tục nhỉ cứ khoản 2 ngày ra 1 bản up liên tục kiểu này không biết có hại máy không nữa :D
  14. gauden75

gauden75 Thành viên

Ra bản ngày 21 nhé các bác
  15. xacach

xacach Thành viên

bản này thêm 3mb ^6 ko bít có thêm gì, mình định ko úp nữa chắc tò mò lại úp :))
  16. vanchinh193

vanchinh193 Thành viên

thử up bản 21 sem nào. bản 19 lỗi quá
  17. s101gm

s101gm Thành viên

Mình dùng cm10 hết nóng máy thì bh lại đến full ram. Đúng là hết cách chỉ còn nước restart
  18. sakuramuadong

sakuramuadong Thành viên

em vừa up bản 21/9 đây . mượt mà nhưng pin hao nhanh và rung rất kém còn lại đều ngon hết
  19. xacach

xacach Thành viên

Mình up 21 rùi, thấy pin cũng đc mà
  20. sakuramuadong

sakuramuadong Thành viên

thế bác có thấy rung yếu ko? nhạc chuông cũng nhỏ nữa . bác nào có bản 4.0.x nào ổn ko cho em với . khi nào có bản 4.1 ổn định thì up