Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

JoikuSpot.Premium v.2.50.82 - Dùng điện thoại phát wifi bản hoàn chỉnh

ThanhLongND
23/1/2010 9:51Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn không có key thì dùng tạm phiên bản CR.....này nhé . Bản này đã được tôi Việt hóa và rút gọn ngôn ngữ rồi nên rất nhẹ . hãy thưởng thức nó nhé . Chúc vui ....!
Joikusoft.JoikuSpot.Premium.v2.50.823.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.VH bb8868_T3Viet.zip
chủ yếu là sài đc mấy ngày vậy bác.mà em đã setup cái kia rồi. gỡ ra đc ko
có bác nào thử rồi cho ae biết đi.
caoquy8x
TÍCH CỰC
14 năm
Bản ..... full đã được anh Khanh up lên rùi đó bạn.

Câu hỏi khá nhảm nhỉ so với cái chữ kí của bạn :no6xn:
Bạn có thể share mình bản của anh Khanh ko. mà bạn đó là ..... rồi a.chắc cũng giống như bản mua đúng ko bác
caoquy8x
TÍCH CỰC
14 năm
Bó tay luôn, bạn nhìn lên trên post #31 nhé 😔
hieugialai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thank mấy bác việt hóa nhà ta mấy phát,m cài bản kia nó cũng báo cho dùng thử 2 ngày,chưa cài bản việt hoá ddể tớ vọc thử nhé
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Ô e bị lỗi update error là sao nhỉ?
N82 đã hack ạ! 😔
caoquy8x
TÍCH CỰC
14 năm
Kiểm tra xem bạn đã cài bản Joiku nào chưa, nếu cài rồi thì xóa đi và dùng X-plore vào system trên máy vào thẻ nhớ xóa hết các file .txt đi là cài ok.
Em có cái phần mềm này, JoikuSpot.Premium đàng hoàn! HOÀN TOÀN KHÔNG CẦN CD KEY, KHÔNG TRIAL 2 NGÀY, MIỄN PHÍ LUÔN! Em muốn chia sẻ với mọi người lắm nhưg em không biết post bài, em không biết up file lên... Cái này là thành quả em săn đc trên mạng! Xài JoikuSpot.Light không online đc, JoikuSpot.Premium thì chỉ trial 2 ngày, hết 2 ngày thì bắt mua CD key, cái này của em đc kết hợp cả 2 phiên bản: không tính phí của JoikuSpot.Light, online đc của JoikuSpot.Premium! Bác nào chỉ e up file lên mạng, và post bài em sẽ chia sẽ cho!
mabu_210
TÍCH CỰC
14 năm
Bác này pót lên chia sẻ cho anh em đi nào, làm gì khó đế mức không biết pót file lên như thế nào, bác cứ xem kỹ giao diện đi là biết attach file ngay thôi, đơn giản ý mà.
merocazi
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái này nó dành cho 6500 side được không pro - bản này có cần đăng ký gì không
chỉ dùng cho máy có HĐH thôi bạn nhé
merocazi
ĐẠI BÀNG
14 năm
thế ah - vậy sao con N97 của mình nó chạy không được - khi bắt đầu kết nối thì nó báo là " unable to the jokuspot " là sao bạn - mình đã cài thử nhiều bản rồi - đều như thế hết - mà mặc định con N97 đã có rồi - thế mà chạy không được - buồn ghê luôn
Cái này mình dùng chính máy mình thu sóng wf được không các bác nhỉ ?
merocazi
ĐẠI BÀNG
14 năm
không ai biết e nó bị làm sao ah - hay là chưa cài 3G internet nên không kết nối được - các bác giúp nha - cũng muốn thử đăng ký lắm nhưng bữa giờ tốn tiền với e 3G này nhìu quá òi - nên hơi nhát tay
merocazi
ĐẠI BÀNG
14 năm
không ai giúp mình sao - đang cần lắm mà - cố gắng giúp mình 1 tay đi
boyxinh173
ĐẠI BÀNG
14 năm
anh ThanhLongND oi.sao em dow ve dung nhung dc 2 ngay no lai doi key la the nao vay anh?ban nay chua ..... a?anh co the huong dan em dc ko a?em cam on anh.
bác nào cho em hỏi chút pm này dùng để làm j vậy
nhưng e chưa hiểu lắm
PM dùng điện thoại làm modem phát wifi đấy bác. 😁
tulaking
ĐẠI BÀNG
14 năm
abc 123 test xem nick còn sài đc ko 😁
tulaking
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dùng thì OK, nhưng đc có 3 ngày trial 😔, có ai có bản có key ko ạ, với cả sao mình test ở LT mình, thì vào web đc, sao ko vào đc yahoo chát nhỉ, sóng báo 54mbs, full 5 vạch mà ko vào đc yahoo chát, có bạn nào giải thích giùm mềnh ko? Mình thử rồi, chuẩn, cài đặt dễ, sử dụng dễ, mà đc có 3day free, hix hix, cái này hay đấy, cứ có đt và laptop là OL, khỏi cần mua cục 3Gs nhỉ 😁
tulaking
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn nào có thể cho mình đường link PM của hoanghai ko vậy, mình tìm mãi ko đc 😔
cai này hay thiệt, thak you
ở mạng có bản free đấy. nhưng chỉ cho web thôi. VD cần kêt nối gì khác, thì ko đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019