JoikuSpot.Premium v.2.50.82 - Dùng điện thoại phát wifi bản hoàn chỉnh

Thảo luận trong '[Sym-3] Phần mềm' bắt đầu bởi ThanhLongND, 23/1/10. Trả lời: 76, Xem: 32277.

1. merocazi

merocazi Thành viên

cái này nó dành cho 6500 side được không pro - bản này có cần đăng ký gì không

2. bb8868

bb8868 Thành viên

chỉ dùng cho máy có HĐH thôi bạn nhé

TomRyan8891 thích nội dung này.
  3. merocazi

merocazi Thành viên

thế ah - vậy sao con N97 của mình nó chạy không được - khi bắt đầu kết nối thì nó báo là " unable to the jokuspot " là sao bạn - mình đã cài thử nhiều bản rồi - đều như thế hết - mà mặc định con N97 đã có rồi - thế mà chạy không được - buồn ghê luôn

4. lemanh8788

lemanh8788 Thành viên

Cái này mình dùng chính máy mình thu sóng wf được không các bác nhỉ ?

5. merocazi

merocazi Thành viên

không ai biết e nó bị làm sao ah - hay là chưa cài 3G internet nên không kết nối được - các bác giúp nha - cũng muốn thử đăng ký lắm nhưng bữa giờ tốn tiền với e 3G này nhìu quá òi - nên hơi nhát tay

6. merocazi

merocazi Thành viên

không ai giúp mình sao - đang cần lắm mà - cố gắng giúp mình 1 tay đi

7. boyxinh173

boyxinh173 Thành viên

anh ThanhLongND oi.sao em dow ve dung nhung dc 2 ngay no lai doi key la the nao vay anh?ban nay chua ..... a?anh co the huong dan em dc ko a?em cam on anh.

8. spams_tn

spams_tn Thành viên

bác nào cho em hỏi chút pm này dùng để làm j vậy
    nhưng e chưa hiểu lắm

9. ngod4ihiep

ngod4ihiep Moderator

PM dùng điện thoại làm modem phát wifi đấy bác. :D

10. mabu_210

mabu_210 Thành viên

Bác này pót lên chia sẻ cho anh em đi nào, làm gì khó đế mức không biết pót file lên như thế nào, bác cứ xem kỹ giao diện đi là biết attach file ngay thôi, đơn giản ý mà.

11. tulaking

tulaking Thành viên

abc 123 test xem nick còn sài đc ko :D

12. tulaking

tulaking Thành viên

Dùng thì OK, nhưng đc có 3 ngày trial :(, có ai có bản có key ko ạ, với cả sao mình test ở LT mình, thì vào web đc, sao ko vào đc yahoo chát nhỉ, sóng báo 54mbs, full 5 vạch mà ko vào đc yahoo chát, có bạn nào giải thích giùm mềnh ko? Mình thử rồi, chuẩn, cài đặt dễ, sử dụng dễ, mà đc có 3day free, hix hix, cái này hay đấy, cứ có đt và laptop là OL, khỏi cần mua cục 3Gs nhỉ :D

13. tulaking

tulaking Thành viên

Bạn nào có thể cho mình đường link PM của hoanghai ko vậy, mình tìm mãi ko đc :(

14. vutaikt

vutaikt Gà con yêu công nghệ

15. manhvt86

manhvt86 Thành viên

cai này hay thiệt, thak you

16. ntlntl

ntlntl Thành viên

ở mạng có bản free đấy. nhưng chỉ cho web thôi. VD cần kêt nối gì khác, thì ko đc

17. letrongtan

letrongtan Thành viên

e63 của mình cài vào, gỡ ra nhiều bản khác nhau nhưng vẫn bị lỗi khi cài xong, phần mềm chạy dòng chữ Starting Joikuspot access point, nó cứ chạy mãi.

18. konc3

konc3 Thành viên

các anh chị ơi cho em ? tại sao em lại k down đc các file đính kèm vậy

19. Thanhquang1233

Thanhquang1233 Thành viên

Fát wifi khoản 40 phút điện thoại nóng như lò sưởi luôn, cái này dùng vào mùa đông thì hết sảy hehe

20. peter87

peter87 Thành viên

bác xem lại đi . mình giải nén ko được .báo lỗi ah