[Karaoke Vietnam 7 So] Tìm kiếm mã số bài hát karaoke

greensky20
7/2/2014 3:37Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã cập nhật thành công và đang thử nghiệm.cảm nhận ban đầu rất tốt và hiệu quả.cảm ơn bạn rất nhiều.phần mềm rất hữu ích và thiết thực.thanks
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minh26 Đón chờ nhiều tính năng mới hữu ích nha bạn.;)
Mình đọc comment thấy ứng dụng hay, cài vào máy Note 2 thì vào ứng dụng nó cứ nhảy lên quảng cáo bắt cài đặt ứng dụng chotot.vn. Tắt đi vẫn hiện lên liên tục. Thật quá mất cảm tình với cách quảng cáo của ứng dụng này, uninstall ngay lập tức.
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Amazingkiss_27 Cám ơn bạn đã quan tâm, cảm nhận mỗi người mỗi khác, bạn có thể sử dụng phần mềm khác tốt hơn.
Bạn ơi Samsung Galaxy Y của mình không hiển thị đủ mã số bài hát 7 số. Nó chỉ hiện lên 3 số đầu tiên à. 6 số và 5 số thì hiển thường.
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vohuong_vo Bạn có thể xoay ngang màn hình lại để mã số được hiển thị đầy đủ nhé. Phiên bản tới sẽ fix lỗi này.
@chungvb Màn hình bé tí mà còn xoay ngang lại nữa, em chỉ thấy được có 2 dòng à. Tác giả fix nhanh đi. Mà phải nói rằng tìm bài khá nhanh, hôm qua đi hát em tìm bài ANH của Hương Tràm ra đầu tiên à. Thích thật đấy.
Mới cài ủng hộ. App rất tốt. Nhưng mình đánh giá về mặt giao diện vẫn chưa tốt như app Kadroid. Mặc dù app đó đã ngừng support lâu r. Nếu bác chủ làm giao diện ok nữa thì 5 sao rồi 😃

Sent from my HTC Droid DNA using Tapatalk
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Triki Cám ơn bạn đã quan tâm, nhiều chức năng hữu ích, và giao diện tối ưu sẽ được cập nhật trong các phiên bản tiếp theo.
Góp ý của tớ tác giả vẫn chưa lắng nghe nơi... Cho ứng dụng 1 sao luôn đấy !
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 Cảm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ bổ sung sớm. :eek: nhẫn tâm cho 1* hả bạn ?
@chungvb khakha đánh giá là quyền của tớ chứ nhỉ, tớ vẫn chưa review trên google play, thấy có nhiều người cho 5 sao, dù chức năng tớ góp ý tác giả chưa đưa vào nhưng cảm nhận chung là ứng dụng khá tốt, thích nhất cái highlight từ khóa được tô màu cam, rất dễ nhìn, trông đẹp mắt nữa
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 😔:eek:3* trở lên bạn nhé, làm ứng dung free mà bị cho 1* buồn chêt được :(:eek:
Nếu chuyển từ hira, kata, kanji qua kiểu Romaji thì mình phải thay đổi dữ liệu rất nhiều, bạn thông cảm chờ thêm vài bữa nha.😁;)
Sao sm không lưu được bài hát yêu thích vậy kìa ai giúp sm điiiiiiiiiiii sm đang xài LG Optimus G nè
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tieudongta35 Vào chức năng yêu thích, chọn lưu lại, lưu vào thẻ nhớ là xong. Nếu có lỗi gì vui lòng thông báo giúp mình. Cám ơn.
hả chỉ đơn giản vậy thui hả then kìu nhìu nhìuuuuu
vậy làm sao em biết danh sách đã lưu chưa
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tieudongta35 Bạn vui lòng xem phần "Trợ giúp" để biết thêm chi tiết. Tất cả hướng dẫn sử dụng phần mềm ở trong ấy cả.
Tớ có thêm góp ý với tác giả là với điện thoại cấp thấp (tớ có đứa bạn xài mobistar) khi cài ứng dụng này vào thì bộ nhớ bị đầy, và phải remove gấp. Tác giả fix lỗi đi. Người dùng phổ thông nhiều chứ k phải ai cũng xài Sony Z1 như tớ đâu.
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 Cám ơn bạn nha, mình sẽ xem lại :rolleyes::rolleyes:
Quên nhắc là điện thoại Viettel của thằng em tớ cũng bị đầy bộ nhớ, nên di chuyển dữ liệu ra thẻ nhớ, để dành bộ nhớ trong để cài đặt các phần mềm quan trọng hơn.
Gấp gấppppppppp
Mã số tiếng Nhật bị sai, tớ bấm những bài bắt đầu bằng số 4 thì ra toàn nhạc Hàn à
sao vậy chứ ? Phiền tác giả fix giùm
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 Thật không bạn ? Sao bữa giờ không có ai báo lỗi nhỉ? Tất cả dữ liệu mình đều lấy trên trang chủ arirang, không thể sai được. Hay đầu karaoke chổ bạn có vấn đề. Vì tiếng nhật, hàn ít được sử dụng nên người ta thường xóa đi rồi.
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 Cho mình hỏi thêm, bạn có biết đầu kara nào bị sai mã số không? Mới nhất là Arirang 3600 HDMI.
Tớ không biết 360000 gì hết
chỉ cần tìm bài hát tiếng nhật thôi vì ở quán kara không có list
hôm thứ 7 rồi mã số bị sai ức quá, bữa trước thì ok
hổng biết do đầu kara đó hay do app
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 Vậy là do dữ liệu rồi, bạn có thể sử dụng đầu số 1xxxx tạm thời nhé, phiên bản sau mình sẽ khắc phục và bổ sung thêm nhiều bài hơn.
đầu số 1 ít bài quá à
tác giả cập nhật thêm bài mới đi
tớ quan tâm tới ứng dụng này nên mới góp ý cho tác giả vậy
tớ không thích chạy theo số đông, tức là cứ thấy nhiều lượt tải là cũng tải về
bất chấp hết những điều không vừa lòng
app của tác giả mới nhưng dùng rất tốt
có lẽ nhiều người cũng nghĩ như tớ vậy
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cám ơn bạn đã quan tâm ứng dụng, những góp ý của bạn và nhiều người dùng khác nữa mình sẽ cố gắng cập nhật trong thời gian sớm nhất. Chúc ngày mới nhiều niềm vui.
Bác fix lẹ đi chớ
khoái mỗi app này
bổ sung nhiều nhiều bài mới nha bác
ありがとうございます。へへ
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 :eek::eek::eek::eek::eek:
Từ từ bạn ơi, mình đang phát triển nhiều chức năng nữa.
Vài ngày nữa sẽ cập nhật version mới.
Bạn ráng chờ nha.
chưa có cập nhật thêm gì hả tác giả nên thêm chức năng hiển thị lời bài hát nữa sẽ hay hơn nhiều
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vohuong_vo Chào bạn, vài ngày nữa sẽ release version mới nhé.
Bạn đón chờ xem.
Lên top nè 😁 Chưa có ăn roi xài thử cái này
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hungle256 Join tinhte lâu chưa ku? :p:p:p
@chungvb Ẹc từ Feb-12. Chưa ra version mới há 😁
@hungle256 hóng lâu rồi mà chả thấy tác giả cập nhật phiên bản mới
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cám ơn các bạn đã quan tâm ứng dụng trong thời gian qua.
App của mình đã đạt mốc 5000 lượt tải và hơn 3000 người dùng thường xuyên. Thời gian đến sẽ cập nhật nhiều tính năng hữu ích hơn nữa.
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
*** Cập nhật Ver 1.4.0 ***
- Sửa lỗi quảng cáo hiện ra nhiều lần.
- Sửa dữ liệu tiếng nhật.
- Lưu trạng thái chương trình.
- Tự động ẩn bàn phím khi chạm vào màn hình.
- Hiển thị mã số đầy đủ cho màn hình 320x240px.
- Lỗi tắt chương trình khi sử dụng chức năng hướng dẫn với một số máy.

Permission của ứng dụng để các bạn yên tâm cài đặt:
- Chỉ cho phép kết nối internet và lưu giữ dữ liệu và thẻ nhớ.
Vậy là có ver mới rồi
Nhưng mà bài hát Tiếng Nhật còn hơn 500 bài thôi nhỉ
Hôm rồi chọn cho sếp được mấy bài, ổng khen tốt, ổng hỏi ứng dụng này hổ trợ iphone không để ổng download
Tác giả có làm phiên bản trên iphone không
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tranxuannam10001 Cám ơn bạn đã quan tâm, nhưng hiện tại ứng dụng chưa hỗ trợ hệ điều hành IOS.
https://itunes.apple.com/us/app/ikara-viet/id820968301?ls=1&mt=8
Link ứng dụng Kara 7 số trên iPhone cho anh em nếu cần nhé !😃
chungvb
ĐẠI BÀNG
10 năm
@taoxi311 Cám ơn bạn đã chia sẽ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095