[Karaoke Vietnam 7 So] Tìm kiếm mã số bài hát karaoke

Thảo luận trong '[Android] Phần mềm' bắt đầu bởi greensky20, 7/2/14. Trả lời: 106, Xem: 25876.

1. greensky20

greensky20 Thành viên

Bạn cho mình biết đang cài version mấy được không? Mình đã cập nhật đến ver 1.3. Bạn vui lòng uninstall/xóa app và cài đặt lại ver mới nhất nhé. Thắc mắc có thể hỏi trên topic, hoặc email cho mình: chungvbc@gmail.com. Thanks !

2. vohuong_vo

vohuong_vo Thành viên

Em rất quan tâm ứng dụng này, vì có mã số bài hát Tiếng Nhật, nhưng sao chỉ có 2000 bài thôi. Mong tác giả cập nhật thêm.

chungvb thích nội dung này.
  3. minh26

minh26 Thành viên

Bạn cho mình biết đang cài version mấy được không? Mình đã cập nhật đến ver 1.3. Bạn vui lòng uninstall/xóa app và cài đặt lại ver mới nhất nhé. Thắc mắc có thể hỏi trên topic, hoặc email cho mình: chungvbc@gmail.com. Thanks !

Mình cài version mới nhất trên GG mà vẫn không đọc được mã số bạn ơi.mình cài trên XPERIA Z1 và cả trên HTC One đều không đọc được mã số bạn ah.nhưng khi mình cài trên máy SS S3 mini thì đọc được tốt.VD:bạn tìm bàn Con Bướm Xuân sẽ có mã số là 8053668 nhưtrên máy mình thì hiện mã số là C3F59F48...Khi bấm vào bài hát thì mục mã số bài hát không có số gì hết.Mong bạn kiểm tra lại giúp mình.

4. greensky20

greensky20 Thành viên

OK bạn, mình đang kiểm tra lại.

5. minh26

minh26 Thành viên

Screenshot_2014-02-12-08-21-53. Screenshot_2014-02-12-08-22-25. Hình soft khi mình vào.bạn xem lại giúp mình nhé.vô cùng cảm ơn bạn.phần mềm này mình tìm lâu lắm rồi giờ mới thấy nên rất hào hứng với nó nhưng mà cài vào bị lỗi nên hơi buồn tí.cám ơn bạn nhiều nha.

6. greensky20

greensky20 Thành viên

Cám ơn bạn đã quan tâm, mình sẽ sớm fix lỗi này. Mong bạn thông cảm :)

7. chungvb

chungvb Thành viên

Cám ơn bạn đã quan tâm, dữ liệu sẽ cập nhật sớm trong thời gian tới.

8. chungvb

chungvb Thành viên

CHÚ Ý : Một số máy android ver 4.2 trở lên bị lỗi hiển thị mã số. Tác giả đang fix lỗi, xin lỗi và mong các bạn thông cảm.

9. chungvb

chungvb Thành viên

Đã cập nhật ver 1.3.1:
    - Fix lỗi Android phiên bản 4.2 trở lên
    - Cải thiện tốc độ tìm kiếm
    - Tối ưu dữ liệu

greensky20tranxuannam10001 thích nội dung này.
  10. minh26

minh26 Thành viên

Đã cập nhật thành công và đang thử nghiệm.cảm nhận ban đầu rất tốt và hiệu quả.cảm ơn bạn rất nhiều.phần mềm rất hữu ích và thiết thực.thanks

11. Amazingkiss_27

Amazingkiss_27 Thành viên

Mình đọc comment thấy ứng dụng hay, cài vào máy Note 2 thì vào ứng dụng nó cứ nhảy lên quảng cáo bắt cài đặt ứng dụng chotot.vn. Tắt đi vẫn hiện lên liên tục. Thật quá mất cảm tình với cách quảng cáo của ứng dụng này, uninstall ngay lập tức.

12. chungvb

chungvb Thành viên

Cám ơn bạn đã quan tâm, cảm nhận mỗi người mỗi khác, bạn có thể sử dụng phần mềm khác tốt hơn.

13. vohuong_vo

vohuong_vo Thành viên

Bạn ơi Samsung Galaxy Y của mình không hiển thị đủ mã số bài hát 7 số. Nó chỉ hiện lên 3 số đầu tiên à. 6 số và 5 số thì hiển thường.

14. chungvb

chungvb Thành viên

Bạn có thể xoay ngang màn hình lại để mã số được hiển thị đầy đủ nhé. Phiên bản tới sẽ fix lỗi này.

15. chungvb

chungvb Thành viên

Đón chờ nhiều tính năng mới hữu ích nha bạn.;)

16. vohuong_vo

vohuong_vo Thành viên

Màn hình bé tí mà còn xoay ngang lại nữa, em chỉ thấy được có 2 dòng à. Tác giả fix nhanh đi. Mà phải nói rằng tìm bài khá nhanh, hôm qua đi hát em tìm bài ANH của Hương Tràm ra đầu tiên à. Thích thật đấy.

17. Triki

Triki Thành viên

Mới cài ủng hộ. App rất tốt. Nhưng mình đánh giá về mặt giao diện vẫn chưa tốt như app Kadroid. Mặc dù app đó đã ngừng support lâu r. Nếu bác chủ làm giao diện ok nữa thì 5 sao rồi :)

Sent from my HTC Droid DNA using Tapatalk

18. chungvb

chungvb Thành viên

Cám ơn bạn đã quan tâm, nhiều chức năng hữu ích, và giao diện tối ưu sẽ được cập nhật trong các phiên bản tiếp theo.

19. tranxuannam10001

tranxuannam10001 Thành viên

Góp ý của tớ tác giả vẫn chưa lắng nghe nơi... Cho ứng dụng 1 sao luôn đấy !

20. chungvb

chungvb Thành viên

Cảm ơn bạn đã góp ý, mình sẽ bổ sung sớm. :eek: nhẫn tâm cho 1* hả bạn ?