Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kết quả Benchmark của Snapdragon 600 trên Optimus G Pro

TDNC
2/3/2013 3:8Phản hồi: 209
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Godfire
ĐẠI BÀNG
11 năm
vài tháng sau 600 lại thành lỗi thời, ôi công nghệ 😔
mạnh quá thể.😃
zenukyo
ĐẠI BÀNG
11 năm
http://igyaan.in/2013/03/38686/xperia-z-butterfly-optimus-g-benchmarks/?utm_campaign=twitter&utm_medium=twitter&utm_source=twitter
Tặng bác TDNC đọc tham khảo thêm, cùng 1 con chip S4 Pro, Jelly bean 4.1 mà test ra tùm lum điểm như vậy thiệt là tài quá đi mà 😕
P.s : Đừng nói optimus G bác để nguyên 4.0.4 mà test nhé =.=!!
dung10
TÍCH CỰC
11 năm
còn s800 nữa 😕
ss chuyển sang dùng chip SD là đúng r 😃
hơn chỉ chút xíu à
ducnsh
CAO CẤP
11 năm
N4 mình benchmarm đc ~21k antutu mà ở đây ghi thấp thế

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
Dk
Ấn tượng nhưng mà chỉ về mặt thông số+ máy xấu + thương hiệu kém >>> ít người mua
Nói thật các hãng không cạnh tranh nổi vẻ đẹp và sang của iphone nên chạy đua nhau cấu hình thôi, nếu có $ thif cứ apple, BB mà phang, không thì SS chứ LG mất cảm tình lắm =))
@arsenalfchn that la nguy hiem

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
@khacthanh87lc Công nhận mình nói hơi thật =)) Dù sao cũng chỉ là cái điện thoại nên quan trọng nhất vẫn phải là sự ổn định + pin tương đối, LG khoản này kém lắm =))
Freeze_fox
ĐẠI BÀNG
11 năm
@arsenalfchn Ông bạn dùng con này chưa mà phán, ông nguy hiểm quá =)) tôi đã dùng Opti G tuần trc và tuần này tôi đổi sang G pro, điều tôi thấy hài lòng nhất ở 2 con này là pin đấy. Dùng liên tục, 3g thường xuyên,chơi game,web vài tiếng thì pin 3140mah thừa sức chịu đc 1 ngày. Iphone của ông thì ko có cửa so sánh, kể cả pin,chỉ đc cái gọn thôi. BB thì chả có nhẽ ông lôi 9700 ra so sánh ? 9900 + Z thì thôi,xin cảm ơn ;)
Nói luôn là Benchmark trong bài này của chủ topic hơi ảo thế nào ấy, chip s600 nhưng LG làm phần mềm chưa tốt nên ko vượt trội hơn s4 pro nhiều đâu. Còn nữa,nhược điểm của bọn này là chạy app nặng vẫn nóng máy (đặc biệt là con G !)
Để đưa ra lựa chọn thì tôi vẫn nghiêng về Optimus G, thiết kế đẹp, cảm giác rom mượt hơn, gọn hơn con pro.
@Freeze_fox vâng, thiết kế đẹp, pin trâu sóng khoẻ, dùng thích, cấu hình khủng hơn đa số máy khác, vậy sao LG mất giá nhanh vậy bác? Cái giá nó nói lên tất cả bác ạ, em chả là fan ông nào nhưng em là em cứ nói thật =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019