Kết quả bốc thăm trúng thưởng mã bản quyền phần mềm English Study Pro 2012

levuongthinh
9/9/2013 5:8Phản hồi: 59
Kết quả bốc thăm trúng thưởng mã bản quyền phần mềm English Study Pro 2012

Nhân dịp khai trường, ThuyNhanProductionstặng cho các thành viên Tinh tế 40 mã bản quyền sử dụng phần mềm English Study Pro 2012 trên trang Softmark.vn. Sau khi các bạn đã đăng ký và chúng tôi tiến hành quay thưởng thông qua trang Random.org thì chúng ta có được kết quả như dưới đây. Chúc mừng 40 bạn đã may mắn. Xin lưu ý là thời hạn để đăng ký bản quyền phần mềm English Study Pro 2012 là hết tháng 10. Các bạn may mắn sẽ nhận được mã bản quyền phần mềm English Study Pro 2012 qua tính năng hội thoại của diễn đàn trong hôm nay nhé. Xin cảm ơn các bạn.

Screen Shot 2013-09-09 at 9.21.55 AM.png
Ảnh chụp màn hình kết quả quay thường.​

Mình đã PM mã đăng ký cho 40 bạn may mắn. Mã gồm 6 chữ số. Chúc các bạn vui vẻ!

59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không có hội thoại nào mới vậy ta, chắc là ra đi rồi!
Talawhat
TÍCH CỰC
11 năm
Chúc mừng các bác được giải!
Ko ham vì đã dùng BQ rồi
refthinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
chả nhẽ " chúc bạn may mắn lần sau" 😕
ko thấy thư. sịt òi :eek:
platin1503
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn để ý sẽ thấy lúc tác giả gõ 1855 đã có remember số đó rồi. Không có ý là BTC gian lận gì nhưng cũng ko thể ko nghĩ với cái trò random này, hiện nay rất nhiều trang làm.
Sao toàn những người thiếu may mắn vào đây chia buồn cùng nhau thôi vậy (trong đó có mình), chẳng có ai trúng giải vào đây chia vui với nhau nhỉ!
cuong_tnt
TÍCH CỰC
11 năm
tỷ lệ trúng thưởng là 1/1000 😆
Sao ko đăng luôn tên người trúng lên đây cho tiện nhỉ
@kenny81_hp Uh, tôi thấy tinhte làm rất nhiều chương trình quay số may mắn thế này nhưng hình như đây là lần đầu tôi thấy công bố kq, mà công bố cũng mập mờ.
Xem lại cái mod ơi .
TrKirimaru
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chán quá, chả thấy thư từ gì cả
english study pro trên vn-zoom có .....- cheat từ đời 8 moánh rồi
Thằng trước chơi ác xoá bài nó đi thì mình trúng thành trật . Sao ko làm rồi fix kết quả luôn :oops:
Nhân dịp khai trường, ThuyNhanProductionstặng cho các thành viên Tinh tế 40 mã bản quyền sử dụng phần mềm English Study Pro 2012 trên trang Softmark.vn. Sau khi các bạn đã đăng ký và chúng tôi tiến hành quay thưởng thông qua trang Random.org thì chúng ta có được kết quả như dưới đây. Chúc mừng 40 bạn đã may mắn. Xin lưu ý là thời hạn để đăng ký bản quyền phần mềm English Study Pro 2012 là hết tháng 10. Các bạn may mắn sẽ nhận được mã bản quyền phần mềm English Study Pro 2012 qua tính năng hội thoại của diễn đàn trong hôm nay nhé. Xin cảm ơn các bạn.
danh sách đâu add ơi
andycole
TÍCH CỰC
11 năm
Hehe nhận được rồi.
Hội thoại ghi Chúc may mắn lần sau 😁
Giờ mới đọc được tin 😁
tho nau
TÍCH CỰC
11 năm
chú ý là VN là nước đang phát triển! truyền thống xưa nay là ít có nguồn chi cho phần mềm bản quyền, nhưng nguồn chi trên internet hay vài cái đĩa cd thì đc!
stockplayer
ĐẠI BÀNG
11 năm
chán vãi, tưởng ưu ái cho ae tinhte
Ko chơi cờ bạc 😁
ides
CAO CẤP
11 năm
Nhường cho mọi người...may mắn trúng mình cũng hok xài, nên hok tham gia 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp