Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kết quả nhắn tin QWERTY - Offline Hanoi - 8700G viettel đã có chủ!

dohuyhoang8
19/4/2010 4:53Phản hồi: 69
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangnhuu
TÍCH CỰC
14 năm
Trượt Quý ạ, cứ tưởng ngon ăn, ai ngờ lắm anh hùng núp hehe

---------- Post added at 08:28 AM ---------- Previous post was at 08:26 AM ----------

Lần sau OFF chắc chắn sẽ còn nhiều cái vui hơn, cố gắng 6 tháng làm 1 lần thì vui nhỉ.
Hung_war3
TÍCH CỰC
14 năm
aghhh tin nhắn khoai thật 😁
nhìn cũng hoa mắt rồi đừng nói là nhắn tin 😆
4fun
TÍCH CỰC
14 năm
Vụ này đau, dính auto save :-<
Có đập máy đi ko 4fun? 😁
4fun
TÍCH CỰC
14 năm
Máy ông Long không thì em cũng đập rồi :-<
Sao em ko đập luôn để chủ máy có cơ hội mua máy mới. Em ko tạo điều kiện cho người bán máy gì cả, chẹp
Tín nhắn này hiểm quá, mất bao nhiêu thời gian để nhắn vậy các bác, vừa nhắn xong soát lỗi thì hơi vất vả đấy nhỉ 😁
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
đề cho ra vừa hài, vừa khoai quá =))
TuanPhuoc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hì Hì... Zui quá! ;)
avatar chủ thread nhìn đẹp trai quá. ^^!
tin nhắn này khoai thật đấy 😁 nếu nhắn trên phím cảm ứng thì thế nào nhỉ .... ai sẽ là người về nhất ta ........?
Nhắn cảm ứng thì ông dohuyhoang8 này về nhất chứ ai hihi :D.. dân Storm mừ
Bác quá khen rùi..... dù gì thì hôm đó đọ nhắn tin với Bold Roger của pva.... cũng may pva nhường nên em mới được phần quà tặng của bác Dũng -- tks bác Dũng nhiều nhé ---

Nhưng phải nói, nhiệt tình nhất là 2 bác Thành và Dũng ---- chỉ có 2 từ --- TUYỆT VỜI

Thì chỉ cần 1 buổi nhắn tin ACE đã có một máy Blackberry xịn của viettel, nên cũng cần "khoai khoai" một chút cho anh em "luyện ngón" chứ :dance:

Nhưng công nhận, ra đề thì dễ................. sau khi nhận tin nhắn tin nhắn của ACE rồi soát lỗi...........cũng mờ hết cả mắt! :cold:

Tks bạn đã động viên, nhưng nhiều người bào cái avar của tớ nhìn vênh vênh ngứa mắt...........phải tìm một vài cái ảnh được chụp trong buổi off đê thay cho anh e đỡ ngứa mắt :D
Mà sao bác pho to --graph ---> toàn chụp ảnh tớ nói linh tinh, không có ảnh nào tớ cười hiền lành chút 😃

Hẹn anh em ở những games sau nhé

PS: Nhiều khả năng BTC sẽ thực hiện buổi off lần 2, hoành tráng hơn lần 1 nhân kỷ niệm đại lễ 1000 năm Thăng Long! :bounce:
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
hic, tn ác thiệt,........................
raptor983
TÍCH CỰC
14 năm
Sao không dùng tiếng việt nhỉ, mình yêu tiếng việt lắm. Cực ghét những người nhắn tin không dấu.
cuong205a
TÍCH CỰC
14 năm
nhắn tin ko dấu mà cũng thi làm j 😆
Nội dung đoạn văn bản thực sự là bùn cười quá đi . 😃😃
XBlue
CAO CẤP
14 năm
Cho hỏi giới hạn thời gian là bao nhiêu vậy!
BTC sẽ ghi nhớ 2 đồng chí này để ..chuẩn bị cho cuộc nhắn tin có dấu....mà dấu trong tiếng việt thì....thôi rồi 😁

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

Cuộc thi vừa rồi BTC không giới hạn thời gian bạn ah, miễn là nhanh nhât và chính xác nhất! Lần sau sẽ có thêm thời gian cho ACE tham gia 😃

Bác mà thêm phần có dấu tiếng Việt nữa vào thì số người bỏ cuộc chắc còn dài dài 😃)
Batman47
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho e hỏi, người thắng cuộc mất thời gian bao lâu để xong vậy ah?
ôi cái tin nhắn ... xoắn thế . cứ như " nồi đồng nấu ốc nồi đất nấu ếch " í :spin:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019