[Khắc phục] Không đổi được ảnh đại diện facebook + Dải Ip mới(27/6)

character_boy
11/6/2011 8:59Phản hồi: 40
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cảm ơn bạn nhé
mình đổi đc ảnh rồi.
Bạn ơi cho mình hỏi,mình chỉ muốn up ảnh lên 1 cái wall của bạn mình ( cái dòng share photo ý) xong chọn ảnh để up thì nó cứ đứng im ra như thế kể cả xài ultra surf. Bạn chỉ cho mình cách làm đc ko (ko phải đổi ảnh profile nhé mà là share 1 cái ảnh lên tường người khác hoặc của mình thôi ý ) thanks bạn nhiều
Vẫn làm bình thường mà.
Thực ra thì mình không hiểu ý của bạn lắm.
Theo mình thì bạn dùng thử dải Ip mới xem, nếu không được thì dùng ultrasurf lại lần nữa, up ảnh lên facebook sao đó tag người bạn muốn chia sẻ ảnh vào thì tự khắc trên tường người đó sẽ có ảnh mà bạn tag vào
Bác cho em hỏi sao em ko vào đc trang chủ của Ultrasurf là sao nhỉ.... Em up ảnh đc qua email nhưng không tài nào dùng ảnh ấy làm ava đc bác ak.... Thank bác nhiều........?
Đúng là ultrasurk không vào được nhưng bác có thể down nó về ở đây: http://www.mediafire.com/?xdsdz3reo5ob3n2
Còn cách up ảnh qua mail để làm avatar thì bác đọc bài này nhé, có hướng dẫn luôn:
http://www.tinhte.vn/windows-7-thu-thuat-359/huong-dan-cach-dung-picasa-de-up-anh-len-facebook-bao-gom-ca-avatar-742478/
Vâng cảm ơn bác.... Em vừa làm đc xong........
Bác cho em hỏi tí nữa: Sau khi em chỉnh sửa file host xong ấy.... Sao khi tắt máy nó lại trở lại như cũ. Lần nào vào lại phải đổi file host lại. Có cách nào lưu đc file host ko hả bác........?
E dùng host cũng hok up ảnh lên đc. Nhưng E cũng hok dùng cái UntraSurt gì đó. Cái đó spam quảng cáo kinh quá.
Mà khi bật cái đó lên thì vào các trang web khác chẳng khác nào rùa bò. Khi nào up ảnh hay thay avar thì dùng Opera Mini trên Phone ấy. Cũng tiện phết đó ....!
wuầy, cái này áp dụng trên PC còn phone không tính bác à, uh, dải IP này tèo roài, vào được nhưng không up ảnh được, bác nên sử dụng ultrasurf cùng với chrome hoặc firefox để được tốc độ nhanh nhất có thể nhé
mình dùng win 7 nhưng đến cái bước save file host lại hiện ra 1 cái bảng khác lưu thành file txt. là sao vậy các bác 😔
Bạn copy file host đó ra destop, làm bt, rồi copy trở lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019