Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kho Angry Bird tổng hợp tút tùn tụt từ Space cho tới Season & Star War chơi được trên mọi thiết bị

pretty.boy70
28/3/2013 4:15Phản hồi: 26
Kho Angry Bird tổng hợp tút tùn tụt từ Space cho tới Season & Star War chơi được trên mọi thiết bị
Game Angry Bird đã quá nổi tiếng với anh em, mình không giới thiệu lại nhiều...giờ mình chỉ post link download bản trả phí cho anh em nhé....Chúc anh em chơi vui

1/ Angry Birds Space Premium

Game #1 nổi tiếng nhất trên android đừng đầu top paid với số lượng download đạt gần 1triệu lượt.
Nay những chú chim điên được đưa lên không gian để tiêu diệt những chú heo ăn cắp trứng...

Với 130 level trên không gian với trọng lưc bằng 0, bạn phải tìm cách làm sao để tận dụng trọng lực bằng 0 & những lức khác ngoài không gian để giết chết những chú heo đang nhe răng cười....

Chi tiết:
http://www.tinhte.vn/threads/angry-birds-space-premium-v1-5-0-phien-ban-vu-tru-choi-hoi-bi-suong.1596816/

Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Angry Birds Space Premium v1.6.5 apk (mới nhất trên gg play)
Angry Birds Space Premium v1.5.0 apk [tablet]

2/ Angry Birds Star Wars HD:

Rất có thể Angry Birds Star Wars là phần hay nhất của dòng game Angry Birds. Được truyền cảm hứng từ series phim Star Wars nổi tiếng, Rovio đã đem đến cho Angry Birds những Luke, Leia, Han Solo Millenium Falcon hay thậm chí cả Death Star. Tất cả được đặt trong một môi trường không trọng lực thú vị. Thêm vào đó, người chơi sẽ thấy rất thích thú với những tính năng mới mẻ, chẳng hạn như gươm ánh sáng.

Chi tiết & hình ảnh:
https://play.google.com/store/apps/...hbmdyeWJpcmRzc3RhcndhcnNoZC5wcmVtaXVtLmlhcCJd

Quảng cáo

Link ZIppyshare / Mega tốc độ cao:
Angry Birds Star Wars HD v1.4.1 apk (mới nhất trên gg play)

3/ Angry Birds Seasons HD
Phiên bản đặt biết của trò chơi Angry Birds mang tên Angry Birds Seasons, dành cho mùa giáng sinh năm nay vừa xuất hiện trên kho ứng dụng trực tuyến Android Market. Hãng Rovio Mobile đã làm việc hết sức cố gắng để sớm cho ra mắt người dùng di động bản game mới này, trong khi Angry Birds đã đạt hơn 7 triệu lượt tải về.

Trong phiên bản đặc biệt này với 25 cấp độ mới cho 25 ngày đến ngày giáng sinh, mỗi ngày 1 cấp độ mới và nếu kiên trì người chơi sẽ hoàn thành vào đúng giáng sinh năm nay. Thêm 45 cấp độ mới cho phiên bản dành cho lễ hội Hallowen cũng được Rovio Mobile bổ sung thêm vào phiên bản này, sau khi lỡ hẹn với người dùng hệ điều hành Android trong dip lễ hội vừa qua.
Chi tiết & hình ảnh:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.rovio.angrybirdsseasons&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5yb3Zpby5hbmdyeWJpcmRzc2Vhc29ucyJd

Link Mega tốc độ cao:
Angry Birds Seasons v3.3.0 apk (mới nhất trên gg play) hoặc

Quảng cáo

26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Up thêm link Kleii hoặc Mediafire đi bạn 😃
@lonely1902 để hôm nào rảnh thì mình chyển wa kleii...mf thì mình đã bị lock acc 1 lần nên sợ lắm r 😃
bùn bùn chơi cái ày cũng vui ra phết
sao mình cài bản star war ở trên chơi dc vài lv là ko chơi tiếp dc phải bắt mua nhỉ ko full dc hả thớt ơi 😔
@trananhvan1989 mình đã cập nhật bản mới nhất,bạn dùng thử xem:
Angry Birds Star Wars HD v1.2.1 apk (mới nhất trên gg play) (mod - mua sắm thoải mái)

Angry Birds Star Wars HD v1.1.3 apk
Star war không chơi trên CHIP Armv6 như Galaxy Y đâu Bác.Mọi thiết bị nghe ảo quá
@NgocAnh4412 đa số là chơi được bạn...k lẽ ghi đa số chỉ có game star war k chơi đc 😔
thớt fix link klei bản seasons giúp mìh vs , onl đt k down đc link mega @@! đôi khi gặp nhìu game hay mà link mega là thua k down đc .
@Phước GP vậy mời bạn vào đây xem nhé:
Tổng hợp topic hay về game & app trên tinh tế, cách download tại mega & thông báo link kleii
Cập nhật:
Angry Birds Star Wars HD v1.1.3 apk
Angry Birds Star Wars HD v1.1.0 apk
Fix link:
Angry Birds Space Premium v1.6.5 apk (mới nhất trên gg play)
Angry Birds Space Premium v1.5.0 apk [tablet]
Fix link:
Fix link:
Link Mega tốc độ cao:
Angry Birds Seasons v3.3.0 apk (mới nhất trên gg play) hoặc
Angry Birds Seasons v3.3.0 apk (mới nhất trên gg play)
Angry Birds Seasons HD apk
quoctuankid
ĐẠI BÀNG
10 năm
Angry Birds hình như được free hết trên GP rồi hả bác
@quoctuankid tùy game nữa bạn 😃
game này chơi nhiều quá, giờ thấy nhàm nhàm rồi
@huyenanh92 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế