Kho game Android hành động hay I được bình chọn kèm link download bản trả phí update thường xuyên

pretty.boy70
31/12/2012 2:47Phản hồi: 195
Kho game Android hành động hay I được bình chọn kèm link download bản trả phí update thường xuyên
Đến hẹn lại lên, vào ngày cuối cùng của năm 2012, mình xin tổng hợp lại các trò chơi hay nhất trên hệ điều hành Android dựa trên đánh giá của Google cho tới thời điểm hiện tại với link download apk bản trả phí. Hiển nhiên danh sách của chúng ta lại xuất hiện một số cái tên quen thuộc như Shadowgun: Deadzone hay Need For Speed: Most Wanted, tuy nhiên cũng có khá nhiều cái tên mới mẻ, hãy cùng xem qua và thưởng thức bạn nhé.
1. The Bard's Tale

Đây là một game thuộc thể loại phiêu lưu nhập vai. Người chơi đóng vai nhân vật Bard đi tiêu diệt quái vật và giải cứu thế giới. Nội dung game có lẽ rất đỗi bình thường, nhưng cách xây dựng tình tiết hài hước của nó khá dí dỏm và đậm chất “Ăng-lê”, đôi khi thấp thoáng sự chế giễu bên trong. Có những trò chơi được tạo ra không chỉ để “action” cho đã tay, mà còn để... ôm bụng cười ra nước mắt và The Bard's Tale là một game như thế và chắc chắn sẽ làm bạn thích thú

Chi tiết & hình ảnh:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.inxile.BardTale&feature=editorial-apps_promotion_3000069_best_games

Link ZIppyshare / Mega tốc độ cao:
The Bard's Tale v1.5 apk (mới nhất trên gg play)

The Bard's Tale v1.3.3b apk
The Bard's Tale v1.3.3b apk

2. Nun Attack - Cuộc tiến công của các nữ tu

Cốt truyện trong game kể về 4 chị em dũng cảm trong công cuộc ngăn chặn một nữ tu ngang ngược muốn mở cánh cửa bị nguyền rủa, người bạn đồng hành duy nhất của họ trong cuộc chiến này là những khẩu súng. Mỗi nữ tu sẽ có một khả năng đặc biệt riêng và giúp ích trong những trường hợp đặc biệt.

Nhiệm vụ của người chơi trong mỗi level là phá tan cánh cửa ma quái, mở hòm kho báu và tự đi đến cánh cửa cuối cùng để bước vào cuộc chiến thực sự.Tại đây bạn sẽ phải dùng súng để hạ gục những sứ chết chóc đến từ địa ngục. Nun attack là game hành động mang lại cho người chơi cảm giác khá thú vị nhưng điều này sẽ không kéo dài được lâu bởi kết thúc của mỗi level không thay đổi : mục đích chính vẫn là tiêu diệt toàn bộ quỉ dữ, phá cánh cửa ma quái và đọc những bài kinh thánh trước giờ đi ngủ.
Chi tiết:
Link Zippyshare / Mega / Kleii tốc độ cao:​
Nun Attack v1.0.10 Mod apk + data (mới nhất trên gg play)​
3. Granny Smith

Granny Smith rất yêu quý những quả táo trong khu vườn của mình nhưng đã bị 1 tên trộm vào lấy mất. Hãy giúp bà đuổi theo hắn, đâm sầm tất cả mọi thứ từ kho bãi cho đến cơ quan làm việc khắp thành phố.

Chi tiết: http://www.tinhte.vn/posts/25068727

Link Zippyshare / Mega / Kleii tốc độ cao:
Granny Smith v1.3.2 apk (mới nhất trên gg play)

Quảng cáo

Granny Smith v1.2.0 apk (cập nhật thêm 10 level mới)
Granny Smith v1.2.0 apk (cập nhật thêm 10 level mới)
4. Zoo Keeper Battle

Về bản chất, đây chỉ đơn thuần là một game xếp hình quen thuộc. Tuy nhiên, bạn không nên nhầm lẫn Zoo Keeper Battle với một trò chơi dạng “puzzle” thông thường. Nhiệm vụ của bạn là phải ăn càng nhiều điểm càng tốt để "tung chưởng" chống lại kẻ thù. Hãy thử xem, bạn sẽ thấy trò chơi này thú vị đến nhường nào.

Chi tiết & download:
https://play.google.com/store/apps/details?id=jp.kiteretsu.zookeeperbattle.google

5. Devil's Attorney – Điên đầu với toà án

Quảng cáo

Chơi Devil's Attorney, bạn sẽ vào vai một luật sư đang bào chữa cho thân chủ của mình trước những lời buộc tội của nguyên đơn. Sau mỗi chiến thắng, bạn sẽ có thêm cơ hội mua sắm thêm đồ đạc cho căn hộ của mình và chăm sóc nhan sắc và trau dồi kỹ năng làm việc.
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.senri.da&feature=editorial-apps_promotion_3000069_best_games

Devil's Attorney v1.03 apk (mới nhất trên gg play)

6. Strikefleet Omega
Nếu bạn là fan yêu thích thể loại thủ thành, hay đang đi tìm làn gió mới cho thói quen chơi game di động của mình, hãy thử một chút mới lạ của thể loại phòng thủ qua tựa game miễn phí Strikefleet Omega. Một cách ngắn gọn, Strikefleet là sự giao thoa giữa thể loại game phòng thủ và chiến thuật thời gian thực. Lối chơi sáng tạo cùng thiết kế rực rỡ là hai điểm nhấn chính của trò chơi này. Có thể nói đây là một trong số ít những game thành công cả về mặt đồ họa cũng như nội dung. Tuyệt phẩm tới từ dự án Harebrained xứng đáng có tên trong danh sách của năm 2012.
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.sixwaves.strikefleetomega&feature=editorial-apps_promotion_3000069_best_games

Strikefleet Omega v1.4.2g apk (mới nhất trên gg play)

7. Funky Smugglers - Trạm không lưu kỳ dị

Đã bao giờ các bạn hình dung ra được công việc của bộ phận an ninh ở sân bay hoặc các cửa khẩu biên giới chưa? Đó là một nhiệm vụ rất cần thiết và quan trọng để kiểm tra và kịp thời phát hiện được một số đồ vật không được phép mang theo mà được chủ nhân của chúng vẫn cố tình cất giấu. Và game Funky Smugglers chơi sẽ giúp bạn hiểu được điều này. Với Funky Smugglers, bạn sẽ được đóng vai nhân viên kiểm tra tại sân bay. Nhiệm vụ của bạn là phải "lột sạch" các vật dụng cấm mà bọn buôn lậu giấu trong người để mang lên máy bay.
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.elevenbitstudios.FunkySmugglers&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5lbGV2ZW5iaXRzdHVkaW9zLkZ1bmt5U211Z2dsZXJzIl0.

Link Mega / Kleii / Hotfiletốc độ cao:
Funky Smugglers v1.05 apk (mới nhất)
Funky Smugglers v1.05 apk (mới nhất)

8. Showdowgun: Deadzone

Showdowgun: Deadzone được coi là một trong những game "ăn khách" nhất trên Android trong năm vừa qua. Hẳn nhiều gamer đã nghe đến trò chơi nổi tiếng Gears of War (GOW) trên Xbox360, và “người kế thừa” của GOW trên điện thoại đó chính là Shadowgun. Với lối chơi “nấp và bắn” thú vị, cùng đồ họa đẹp mắt, game nhanh chóng chiếm được cảm tình của các gamer mobile. Và năm nay hãng Madfinder Games đã cho ra đời phần tiếp theo của game, với cái tên Shadowgun - Deadzone.

Không giống như người tiền nhiệm, Shadowgun - Deadzone nhấn mạnh vào mảng chơi multiplayer qua internet, là nơi mà bạn có thể trực tiếp tranh tài với rất nhiều gamer khác trên thế giới. Với rất nhiều các loại vũ khí, khí tài được thêm vào, và chiến trường trong game hỗ trợ lên tới 12 người chơi trong cùng một thời điểm, cùng nền đồ họa được cải tiến đáng kể và âm thanh chất lượng, chắc chắn game sẽ đem lại cho bạn những trận đấu online sống động, nghẹt thở
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.madfingergames.deadzone&feature=editorial-apps_promotion_3000069_best_games

SHADOWGUN: DeadZone v2.02 apk (mới nhất)

9. Need For Speed: Most Wanted
Game đua xe mới nhất từ nhà sản xuất EA với đồ họa ấn tượng và cách chơi được cải tiến, sẽ không làm thất vọng Fan hâm mộ thể loại game đua xe này. Trò chơi này được đánh giá cao bởi các hiệu ứng đồ hoạ đẹp mắt. Một cái tên vô cùng xứng đáng cho danh sách của năm.
Chi tiết: http://www.tinhte.vn/posts/29657738
Link Zippyshare / Mega tốc độ cao:
Need for Speed Most Wanted v1.0.50 apk (mới nhất trên gg play)
Need for Speed Most Wanted v1.0.47 apk
Need for Speed Most Wanted v1.0.47 apk

Data mỗi máy data khác nhau nên anh em chịu khó download wifi giúp mình.
10. Hamlet

Cái tên Hamlet gợi cho người ta liên tưởng tới thế giới cổ tích và quả thực, với Hamlet, người chơi có thể tự hoá thân thành hoàng tử Hamlet trong câu chuyện của Shakespeare và tham gia vào hàng loạt câu đố và thử thách hóc búa. Đừng nghĩ rằng game này chỉ dành cho trẻ em bởi những câu hỏi trong game vô cùng "khó xơi" đấy bạn nhé.
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.alawar.hamlet&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5hbGF3YXIuaGFtbGV0Il0.

Link Mega / Kleii tốc độ cao:
Hamlet v1.1 apk (mới nhất)
Hamlet v1.1 apk (mới nhất)

11. Subway Surfers

Subway Surfers trò chơi tốc độ runner nổi tiếng trên iOS đã “cập bến” Play store và quả đã làm hài lòng toàn thể các tín đồ Android. Game nhẹ nhàng vui tươi với màu sắc, hình ảnh đẹp sống động và cách chơi thú vị sẽ cho bạn những giây phút thư giãn vô cùng thoải mái. Tham gia trò chơi bạn sẽ vào vai một chú nhóc tinh nghịch chạy trốn cảnh sát khi đã vẽ bậy lên những toa xe lửa. Bạn sẽ phải nhảy tránh các trướng ngại vật, lách qua những toa tầu, tránh các đoàn tàu đang chạy tìm mọi cách để chạy thoát khỏi tay anh cảnh sát to lớn. Trên đường tẩu thoát bạn cần cố gắng nhặt càng nhiều càng tốt các đồng xu và thu thập các đạo cụ để tăng sức mạnh và tốc độ cho mình.
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.kiloo.subwaysurf&feature=editorial-apps_promotion_3000069_best_games

Subway Surfers v1.15.0 Mod apk (Full money - mới nhất trên gg play)

12. Naught

Naught là một game thuộc thể loại phiêu lưu kinh dị. Đắm chìm trong Naught sẽ giúp bạn có thêm nhiều kinh nghiệm để chế ngự nỗi sợ hãi của chính mình. Hãy cùng chơi với lực hấp dẫn để cảm nhận từng sự chuyển động. Bạn có dám khám phá tâm trí và thách thức nỗi sợ hãi của chính mình không?
Chi tiết:
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.blueshadowgames.naught&feature=editorial-apps_promotion_3000069_best_games

Naught v2.07 apk (mới nhất trên gg play)
Naught v2.07 apk (mới nhất trên gg play)

Nhanh tay click vào để cùng tải nào (link Kleii kết hợp Mega tạo sự tiện dụng nhất cho anh em):

NeoGeo Full 181 games(Rom) kinh điển link Mega không die, chơi tốt trên cả máy cấu hình yếu

Rayman Jungle Run v2.1.1 mới I - Game hot trên gg play vì cách chơi đơn giản, đồ họa đẹp

N.O.V.A. 3 v1.0.7 mới I - Game hành động nóng của Gameloft

Where's My Perry? Full v1.5.0 mới I - Game đỉnh cao của Disney "ăn theo" game cá sấu!

Plants vs. Zombies 1 & 2 Full apk - Game cuộc chiến thây ma hot cài vào là chơi k cần tải thêm data

Earn to Die v1.07 mới I k bị check market+Cách chơi-Hợp sức tiêu diệt zombie-chơi đơn giản mà hay

Mini Motor Racing v1.7.2 mới I-Chơi được trên mọi dòng máy, no data,đua xe mini hấp dẫn đồ họa đẹp

World of Goo v.1.1.1 mới I-Game đơn giản mà hay, rèn luyện trí óc cực đỉnh!

Wild Blood v1.1.2 + Data mới I - Game hành động đỉnh trên ios đã có trên android với đồ họa cực đẹp

Kho Temple Run mọi phiên bản (Brave 1,2, Oz) link mới nhất k die

No Zombies Allowed v1.6.5 mới I-Bắn zombie cưc đã, chơi cực ghiền!

Kho Angry Bird tổng hợp tút tùn tụt từ Space cho tới Season & Star War chơi được trên mọi thiết bị

Temple Run: Oz v1.6.0 mới nhất - Game hot Disney cập bến link mega full!

Pudding Monsters HD v1.2.1 mới nhất- Quái vật ngộ nghĩnh - Hấp dẫn hơn cả "Cut The Rope"

Modern Combat 4 : Zero Hour v1.1.0 mới I - Game hot của gameloft

Where's My Water v1.12.0 mới I-Game cá sấu chơi cực vui & hay với hơn 4tr lượt download

Critical Missions:SWAT v2.635 mới nhất - Game bắn súng góc nhìn thứ I nổi tiếng giống Counter Strike

The Dark Knight Rises v1.1.3+data mới I+Cách cài-Siêu phẩm người dơi chơi cực đã đây!

Super Ski Jump v1.3.1 mới nhất full - Game trượt tuyết trong nhà đồ họa 3D đỉnh cao!

Sailboat Championship Full v1.52 mới nhất - Đua thuyển ngay trên đt & mtb của bạn!

Asphalt 7 v1.1.1 mới nhất - Thêm xe mới, sự kiện & vòng đua mới - Game hot của gameloft!

Grand Theft Auto: Vice City v1.03 mới I+Data-Huyền thoại 1 thời quán net nay đã được chơi trên dế iu

Fruit Ninja Full v1.7.6 + Puss in Boots v1.0.4 mới nhất-Game chơi đơn giản gây nghiện 😃

Trial Xtreme 3 v6.0 mới nhất - Game mô tô vượt địa hình nổi tiếng đã có bản 3 chơi sướng hơn!!!

Tổng hợp 3 version mới I Cut the Rope,Experiment & Time Travel HD-Cùng cho ếch ăn nào!

Tổng hợp hình nền động trả phí cho anh em khoảng 230 themes + theme cực đẹp update mỗi ngày

More app & game trả phí cập nhật thường xuyên click here:
http://www.tinhte.vn/threads/1337665/
http://www.tinhte.vn/threads/1319309/

Tổng hợp 57 Ứng dụng + 43 Games nên có trên Android + Topic tổng hợp đỉnh nhất trên tinh tế! | Viết bởi pretty.boy70

Để giúp anh em dễ cập nhật các phần mềm bên Topic phục vụ tìm ứng dụng và game cho anh em 24/24 (http://www.tinhte.vn/threads/1317401/), mình tạo ra trang tổng hợp này để thuận tiện cho anh em trong việc trải nghiệm những phần mềm pro....
tinhte.vn

195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đúng là những game đỉnh của năm nay.
Dead space .gta vice citi dau

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
những game này ko cần down thêm data đúng ko b?
cảm ơn b nhe
@beer_m tùy game nhé bạn...k fải game nào cũng cài vào là chơi đc..mình k up data vì mỗi máy data khác nhau k tương thích gây nên sự k ổn định
@pretty.boy70 vậy tức là các game (trả tiền) đã được full (như ban up trên đây) thì wan trọng là apk. Còn khi cài & mở game thì data sẽ do máy tự download khi kết nối internet ? tức là data sẽ do game tự search & down về ? vì mình thấy nhiều người share file apk & share luôn data nên ko biết data có khó kiếm hay ntn ko.

mình đang xài note 10.1 & sau khi cài apk mở lên máy đều báo cần bật internet để down data (mà hết tiền chưa vô net đc nên chưa rõ chi tiết tiếp theo ntn hehe)
toàn game mới 😁 tks anh chủ top
Data bạn có thể down về. Down về chắc ăn hơn không sợ lỗi tương thích. Quan trọng nhất là APK. Có file đó không sợ bản quyền.
Game so 8 cài apk xong ko tự động down data đc,ghi la u may not have purchased this app
Chủ thớt có thể cho lại link khác ko?

Tks bạn
@penylove đã fix link cho bạn + tặng kèm data:
SHADOWGUN: DeadZone v1.00 apk (mới nhất)

Data (Android/Obb/com.madfingergames.deadzone)

P.s: nếu trang chủ yêu cầu anh em đăng ký thì anh em vào đây đăng ký do link MF die suốt: http://tinyurl.com/8trfdcy
@pretty.boy70 Thanks bác để tối em kéo xem sao

Sent from my Desire HD using Tinhte.vn
@pretty.boy70 Bác ơi down apk về đổi đuôi .rar sang .apk à

@pretty.boy70 Bác ơi em down về giải nén n cài vào lại lỗi phân tích cú pháp :-ss

Fix link:
SHADOWGUN: DeadZone v1.00 apk (mới nhất)
Data (Android/Obb/com.madfingergames.deadzone)

P.s: nếu trang chủ yêu cầu anh em đăng ký thì anh em vào đây đăng ký do link MF die suốt: http://tinyurl.com/8trfdcy
vuluke
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thanks! Games hay! Nhưng không biết có đúng top của Google bình chọn không ;) , tại thấy mấy game cũng không hay lắm!
Chán thật máy mình chơi vice city cứ lên xe là hình nó bị làm sao ý, lại phải out ra buộc dừng
@Adi Đà Fệt bạn đang dùng đt gì thế?!
@pretty.boy70 Sky A770K
@Adi Đà Fệt bạn lên gg play r gõ tên game vào r xem có tương thích với đt bạn k nhé, nếu tương thích thì mình tìm link khác cho bạn!
cái này tải về chép dzô máy rồi cài chơi thôi hả bạn?có phải trả tiền ko, tại mình mớ mua máy nên hok rành cho lắm
@tanthanhkt10 cài vào r chơi thui bạn...các game mình đưa là đã active sẵn...game nào kiu down data thì chọn down...r sau khi khi down xong là chơi game...
Ancient126
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁
Ancient126
ĐẠI BÀNG
11 năm
tuyệt vời quá cám ơn bác nhiều nhiều nhé.
meoiubo
ĐẠI BÀNG
11 năm
chu thot oi minh di tim mai ma ko tim dc game vice city, ban cho minh xin day du file apk+data nho huong dan minh luon minh dung htc desire x (android 4.0.4)
cảm ơn bạn nhiều
@toptatop gửi bạn lại:
Grand Theft Auto: Vice City apk

Data mỗi máy mỗi khác...bạn tải wifi júp mình cho ổn định!
@pretty.boy70 S1 có bem nỗi ko bạn,nếu đc thì up lên cho mình cái data cho s1 2.3.4 nhé,vì chổ mình ko có wifi,thank nhiều

Gửi từ GT-I9000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@xuanminh9x game j bạn?
@pretty.boy70 Gta vice city đó bạn

Gửi từ GT-I9000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Fix link:
Link Kleii:
The Bard's Tale v1.3.3b apk (mới nhất trên gg play)
Fix link:
Link Kleii : Nun Attack v1.06 apk (mới nhất trên gg play)
bạn ơi down kiểu gì vậy bạn ? mình chờ 5 s để vào link thì nó ra trang gì đó mà ko down được?
@luckyboy262 trang kleii đang sửa & cập nhật tính năng mới (như tinh tế mình nhìu lúc vào thông báo đang nâng cấp í bạn) nhằm cải thiện tốc độ download...mai chắc sẽ down lại đc bthuờg bạn...chứ k fải link lỗi...tại link mediafire bị die mình đã chyển hết wa host này!
@luckyboy262 link đã tốt r bạn nhé....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019