Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kho Game - Down tất cả mọi thứ trên AppstoreVN bằng PC[link highspeed] fix lỗi quá tải

leequan2009
6/5/2012 8:47Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn ơi cho mình hỏi khi chép game vào pc rồi. muốn chuyển vào ip thì như thế nào. dùng itools có dc k hả các bạn
@hehehekeke dc itools or ifunbox đều dc.(máy đã jb)
@hehehekeke Bạn đã Jailbreak chưa? Nếu Jailbreak rồi thì vào cydia tìm và cài Appsync đi. Rồi mới xài iTools đc!
mình chỉ có biết nói đúng 1 câu, cảm ơn bạn rất nhiều !!! mình ko thể down bằng iphone duoc, vì dơn dc 1 lúc là rớt, mất thời gian + tốn pin + hại máy, cảm ơn bạn rất nhiều
@ranhomang1989 Hehe ! Viết bài mà đc nhiều người như bạn thì tốt cho tinh thần quá !
Mình đã làm và down được rồi. Cám ơn bác chủ nhiều. Mình có thắc mắc:
1. Mỗi lần mởi Safari lên để down lại phải cài lại? nếu không nó toàn sang đuôi j k phải i
2. Mình down nova từ sáng mấy lượt mà nó toàn báo hệ thống bận là sao vậy bác?
@taodo2411 1. Đúng rồi bạn ! CÁc bạn chú ý nhé ! Mỗi lần thoát ra vô lại phải thiết lập lại - chứ không lại đổ lỗi cho cách làm của mình không đc !
2. Nếu hệ thống bạn hay link bị erro thì các bạn thử down lại lúc khác. Lí do vì cách download file bằng máy tính trên AppstoreVN của chúng ta nó "phá hoại" đến mạng của kho ứng dụng này, nên nhiều người dùng máy tính truy cập sẽ gây ngẽo mạng. Tồi tệ hơn là sập lun ! 😁
@leequan2009 Mình nghĩ cái này bạn add thêm vào phần hướng dẫn cho mọi người biết luôn.
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
toàn quá tải anh à. híc
@thj3ugja_bn Bạn thử bấm Download nhiều lần thử xem đc hok?
nguyên ngày hôm qa, mấy games nặng kiểu Nova, Asphalt toàn bị mạng bận k thể tải được hết, còn mấy games nhỏ thì vô tư 😁
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn luôn. e không tải đc nova
hung7641
TÍCH CỰC
12 năm
Ngoài ra để down file deb 😁
20:14 pm 06/06, sau khi xót con iphone nóng hổi, nhớ có topic này, lên thử, đã có safari, vào tải phát được luôn 😁
Hihi
trên appstorevn có nhìu game tính phí down, vậy down bằng cách này có phải trả phí ko bác
@dokhoikhoa Đúng rồi bạn ạ. Cái này là trả phí theo tài khoản của bạn - tài khoản của bạn phải có cái gọi là Tym ( NẠP bằng sms , card đt , chuyển khoản...). Với những app này thì bạn cũng đừng nên mua làm gì. Mình dùng Typ khi phải downphim hay down truyện thui.
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
cách này của bác quá hay. tải nhanh kinh. 😃
@thj3ugja_bn Cám ơn nhé ! Nhiều người như bác cũng nói hay nhưng Like phát chẳng có 😔
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@leequan2009 quên mất. like luôn. like ngay. like hết mình ^^
@thj3ugja_bn Bác làm thế em bội thực mất 😁
thj3ugja_bn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@leequan2009 hì. tại mừng quá tải game quá nhanh. sướng quên thank. sr chủ pic ^^
appstorevn busy suốt là sao nhỉ? mấy hôm rồi mình k down đc Nova, sonic và Asphalt. Bùn ghê
mình làm mãi không được , các bác chỉ jao' hộ với hixxxx
http://appstore.vn/a/index.php/home/app/185#appstorevn
best1112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Like mạnh source chủ là fshare nên ko sao sập được
Hay quá, đang cần
ncccnn
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như appstore.vn đã fix rồi
hnay leech link k được nữa
có ai bị giống mình không?
lch_5011
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó làm phiên bản cho pc nên không có link để bắt nữa
Để mình kiểm tra lại.
Không có lỗi gì hế đâu nhé các bạn. Vẫn download bình thường thui. Lâu lâu có lẽ do sever bị chập chờn tí thôi mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019