Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Khoảng 1000 mã lỗi và hướng xử lý, sửa chữa của một số đồ gia dụng cho ACE.

QPR
26/8/2012 18:36Phản hồi: 577
577 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

và khi cúp điện nguồn khoi động lại thì lai chạy . em đo dòng vẩn ok
Chả nghiêm túc.
thật là bổ ích, cám ơn chủ thớt
chào bác . bác có thể giúp em trường hợp này chứ ?
thank bác nhiều
QPR
TÍCH CỰC
11 năm
@shiningfriend Chào bạn!
Ký tự "Oh" là báo nồi đã ở trạng thái "Warm", giữ ấm trong khoảng 1 giờ (Hours). Bạn thử nhấn nút "Off/Warm" để tắt đèn màu vàng rồi mới thử các nút khác, nếu nút "Off/Warm" không tác dụng>>có thể nó đã bị chập>>thay nút.😁
Nồi này xài vẫn tốt!
@ZhaoSin bác ơi e ko bấm đc nút nào luôn cắm điện vào khoảng 10 phút nó chỉ ấm ấm thôi
chao cac anh em dag co 1 con dh midea bao loi 09 FF la sao nhi?mong cai a giup do
cjg
a ha cho em hoi?em co 1c dh midea bao loi C9FF la loi gi a nhi?a giup em voi.em xim cam on.
QPR
TÍCH CỰC
11 năm
@dobathien Rất tiếc, hãng Midea chưa nhất quán trong việc hiển thị lỗi giữa các thế hệ máy điều hòa của mình>>chưa có thông tin chính xác cho bạn.😁
95t7
Chà, mấy chiêu này của bạn hay nhỉ, cảm ơn nha
Bác QPR cho em xin nhé, hòm thư của em cuonglinh74@yahoo.com hoặc cuonglinh74@gmail.com
Xin cảm ơn bác!
hay quá, cám ơn bạn
Có mã lỗi Đèn Trang Trí Philips ko bạn 😃
QPR
TÍCH CỰC
10 năm
@Goodlight Chưa có bạn nhé.😃
kuzinkut3
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác tư vấn giúp em với?
nhà em đang sử dụng tư lạnh nội địa Hitachi R-K37RPAML. tủ lạnh vẫn hoạt động bình thường nhưng nó báo lỗi F0-03, tủ lạnh đang chạy thì có tiếng cọc...cọc...cọc như tiếng đóng đinh vào tường ấy, mỗi lần như vậy nó kêu khoảng 40 đến 60 tiếng cọc. trong 24h tủ lạnh nhà em kêu khoảng 2 đến 4 lần không có thời gian cố định.
Lỗi này có ảnh hưởng đến ngăn đông và ngăn đá rơi thì phải. vì tủ lạnh đang kêu mà em kéo ngăn đá rơi hay ngăn đông ra là hết kêu, khi đóng lại thì tủ kêu tiếp.
Mong Bác giúp em...
Cảm ơn bác rất nhiều!!!
QPR
TÍCH CỰC
10 năm
@kuzinkut3 Mình không còn làm tủ lạnh, tuy nhiên nếu bạn ở Hải Phòng thì có cậu em làm rất tốt, tên là Hưng sdt: 0904211455.
kuzinkut3
ĐẠI BÀNG
10 năm
@QPR Bác ơi em đang ở Sài gòn. bác có người quen nào uy tín không chỉ giúp em với...
Thank bác nhìu...
@QPR Bác Hà ơi, cho em hỏi chút 😃. Nhà em có 4 người muốn mua máy giặt tầm 17 triệu thì nên mua hãng nào + con nào được bác ? Nhà em đang phân vân Sanyo và Electrolux. Nên mua lồng ngang hay lồng nghiêng ?. Bác tư vấn giùm em với 😃
QPR
TÍCH CỰC
10 năm
@bachl0ngvjet Chào bạn!
Theo mình, nếu cùng là hàng mới tinh, cùng mức giá thì nên chọn hàng Nhật, châu Âu có uy tín về thời trang, xe sang và mỹ phẩm thôi bạn nhé.
daudau31
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thank chủ thớt, sao mình tra bảng mã nó ra như danh bạ điện thoại, không thấy báo lỗi gì hết, toàn tiếng anh thôi.
QPR
TÍCH CỰC
10 năm
@daudau31 Chào bạn!
Một số mã lỗi mình chưa dịch sang Tiếng Việt bạn nhé.
daudau31
ĐẠI BÀNG
10 năm
@QPR Bạn ráng dịch hết được không bạn.
QPR
TÍCH CỰC
10 năm
@daudau31 Cũng định dịch, mà sau đó nghĩ lại>>>để nguyên thì dễ hiểu hơn.😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế