[Khoe xe] Suzuki Viva 115Fi - 300km trải nghiệm đầu tiên

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi phuongphuong91, 8/6/13.

1. hidden_phantom

hidden_phantom Thành viên

ae su Đà Nẵng tư vấn là nên mua ở đại lý Su Điện Biên Phủ bác ạ :D

2. apho

apho Thành viên

còn ở TPHCM thì nên mua SU o đâu? và thanh vien tinh te co dc giảm giá dưới niêm yết như bạn ở HN ko vay? :)

3. apho

apho Thành viên

à, cho em hỏi là con viva này nghe báo giới đăng là co người test dc 100km/l ko biet co thiet ko nhỉ ,neu co thiet thi chay làm sao de dc nhu vay nhi ^^ , cung nghe khuyen cao la con nay chay <40km/h se tiet kiem xang nhat vậy cho em hỏi là con này di đường trường sẽ tốn xăng hơn hả các bác?

4. vinh81

vinh81 Thành viên

Nhung ai da mua xe roi . Ket qua autocar bao 100km/l tuc cuoi muon vo bung. Chinh xac 70km/l nha bac. Dg truong 72den 74km/l. Ket qua do con tuy vao nguoi dieu khien. K thoc ga nhe bac .len xuong deu deu ga nha.

apho thích nội dung này.
  5. vinh81

vinh81 Thành viên

O Tp
    HCM den Pho Quang .duong ra san bay . Hoac ke san van dong Quan Khu 7. Hoac hoang van thu 0903.991.939. Noi a Vinh ben biker gioi thieu wa. Ra giay 23,9tr

6. vinh81

vinh81 Thành viên

Ah con cho vong xoay Phu Lam su Minh Thanh. O day ban hang noi chuyen va cham soc khach hang sau khi mua rat tuyet voi. Wa do noi a Bang suzuku gioi thieu wa. Co gi k ro sms a goi lai. 0903.03.07.81

the_red_of_luckderick151 thích nội dung này.
  7. apho

apho Thành viên

cam on ve loi khuyen của huynh !

8. apho

apho Thành viên

23,9tr là mâm đúc hả anh? tks anh nhieu ve bai viet

9. hugokaka

hugokaka Thành viên

Những chỗ bạn nói giá đúng niêm yết?

Sent from my mobiistar touch LAI 504 using Tapatalk 2

10. anhhao122

anhhao122 Thành viên

Ở Huế thi mua ở đâu vậy mấy bác, thấy chất quá :D

11. vienthuanhg

vienthuanhg Thành viên

Ne b oi day la cuoc thi xem ai di tiet kiem nhat , tuc la di voi van toc nao de tiet kiem xang nhat. Ga deu khong thuc ga .....

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn

sfd125_2004 thích nội dung này.
  12. thuypn06

thuypn06 Thành viên

Cái nài là thi mà,chứ có phải là THỰC TẾ SU VIVA đi đc như thế đâu. Nhớ cách đây vài năm ,oto ISUZU cũg thi tương tự,chú nào đi mà tốt nhất thì đc thưởng,kết quả là xe oto isuzu tầm 2 chấm,đi hết 5,6lit dầu/100km. Ông tài chia sẻ là đi phải tắt hết đ/h,cụp gương,lựa trớn,trôi dốc.
    Vậy ta hiểu đó là CUỘC THI,nên có thể là 100km hay 111km hay 99 km cũg chỉ là do nài giỏi,ko phải do xe.

Sent from my C1605 using Tapatalk 2

sfd125_2004 thích nội dung này.
  13. vienthuanhg

vienthuanhg Thành viên

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn

14. vinh81

vinh81 Thành viên

La mam duc nhe

15. vinh81

vinh81 Thành viên

Du ai noi bao nhieu km /l di chang nua. Ket qua thuc te tren 65,70km/l la wa hai long rui. That k hoi han khi minh chon con viva fi nay. Chuc cac a e vui ve va thanh cog

File đính kèm:

thuypn06 thích nội dung này.
  16. thuypn06

thuypn06 Thành viên

Mình cũng quá vui khi sở hữu con xe nài.

Sent from my C1605 using Tapatalk 2

17. atamavn

atamavn Thành viên

65,70km/l là nam chạy không đều ga hay đua tốc độ. xe mình nữ chạy thường trên 70km/lit

18. ff04f

ff04f Thành viên

hôm mua xe cửa hàng đổ 0.5l xăng, mình về đổ thêm 50k
    coi như 2.5l, chạy đến 189km thì cạn xăng
    vị chi khoảng 75,5km cho 1l xăng, chạy chủ yếu quốc lộ 51, biên hòa, long thành, kẹt xe, sửa đường có đủ
    quá ngon :D

gaumeo2021vienthuanhg thích nội dung này.
  19. BBer_BBeer81

BBer_BBeer81 Thành viên

Hic, hôm bữa mình ra Phổ Quang, anh nv nói 25, về, ra Minh Thành Q.6 báo giá 24,3 hơi xa, trên dg về thấy Minh Thành trên đường Lũy Bán Bích cũng nói 24,3, mua mà lo, ko bik sao giá chênh lệch vậy, có bị luộc gì ko ? Bữa đó quên lưu sdt của Vinh, ko thì mua dc giá tốt ở Phổ Quang rồi :(

20. hugokaka

hugokaka Thành viên

Xe ế đầy ra đó mà cũng làm giá hả

Sent from my mobiistar touch LAI 504 using Tapatalk 2