không thể hạ fw ip 4 ios 7 final xuống ios 6.1.3 dc

Thảo luận trong '[iOS] Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi rintaminh, 20/9/13. Trả lời: 221, Xem: 26036.

1. han hê in

han hê in Thành viên

bac cho em hoi la gio em co ve ó nao khac khong, may em khong jb.em bi mat roi.em muon hoi la gio em co the fw nao ak, em dung ip4 would

2. chả biết có bác nào pro unlock đc cái ios 7 không @@

3. vipperson3103

vipperson3103 Thành viên

fw 4.1 hinh nhu vay do bạn
    từ từ cũng có bạn oi. cac hacker nước ngoài đang cố gắng

nguyễn khắc tùnghan hê in thích nội dung này.
  4. han hê in

han hê in Thành viên

bac nao cho em hoi may em mat shsh roi gio tu ó7 ve duoc fw may the
    con cai nao apple no chua khoa khong ak.cua em la ip4

5. han hê in

han hê in Thành viên

em ve 4.1 nhung loi 3194

6. vipperson3103

vipperson3103 Thành viên

minh nham sr ban. , moi check lai, mình nhớ nhầm qua 3GS, 4.1 chi mở cho 3gs thôi. 4 cũng lock luon,g chi con 7 chua khoa thoi. chia buon bac

han hê in thích nội dung này.
  7. tuananhnguyen2071992

tuananhnguyen2071992 Thành viên

haiz,bác nào mà ip4 lên 7 k lưu shsh thì xác định chết đứng ở iós 7 nhé,e nằm trong số đó ~.~

han hê in thích nội dung này.
  8. kal_el

kal_el Dự bị

tôi có ip4 6.1.3 chưa jb hnay up nhầm lên ios 7 bây giờ có xuống được kok hnay la ngày 25/9 rồi

9. lamhoaibao2195

lamhoaibao2195 Thành viên

Theo như mình biết, nếu bây giờ mà bạn muốn hạ về thì chỉ có thể về FW 5.x.x (với điều kiện là phải có shsh) vì shsh 6.x.x apple khóa rồi cho dù bạn có lưu.
    Tóm lại:
    1/ Về FW 5.x.x (với điều kiện là phải có shsh)
    2/ nếu không có lưu shsh thì phải Dùng phiên bản ios7 mà lòng không muốn (vì không mượt).
    3/ Bán máy
    Thân chào

10. han hê in

han hê in Thành viên

vâng em cũng đoán thế vì ngày xưa làm con 3gs cũng tìm hiểu nhiều rồi nên cũng biết là 4.1 với 3gs chưa khóa.vâng thank các bác nhiều.thế thì em khổ rồi.os7 mà ip4 thì cứ là giật đùng đùng.

vipperson3103 thích nội dung này.
  11. viruslove1303

viruslove1303 Thành viên

bác nào 4s không? có còn về dc 6.1.3 không các bác

12. duybang1

duybang1 Thành viên

giống bạn đang kẹt ở 7

13. minhvuqn250290

minhvuqn250290 Thành viên

Hix! Lên đời từ Sony Xperia Neo - Iphone 4, đang xài 6.1.3 được nửa tháng tự nhiên đèo bồng up lên ios 7 final! Giờ máy em nó giật đùng đùng còn thua cả cái Sony cũ nữa! Ai cứu giùm em với các bác ơi, huhu :(!

14. anhphuonghaui

anhphuonghaui Thành viên

Chào bạn..nghe bạn bảo lên ios 7.0 rồi mà vẫn về được ios 6.1.3 mình thấy mừng quá vì mình đang dùng iphone 4 ios 7.0 và muốn về ios thấp hơn mà ko biết làm thế nào.hay bạn cho mình sô điện thoại đi để mình liên lạc trực tiếp cho dễ..thanks

15. Hamta

Hamta Thành viên

lúc mình về thì apple chưa khoá sign, giờ thì về có lẽ hết được rồi ;)

16. octieu1801

octieu1801 Thành viên

mình đang ở 7.0.2 ip4, có SHSH của tất cả các FW trước. mình cũng thử tạo bản CFW mà khi RS thì cũng dính lỗi 11, mặc dù đã làm theo hướng dẫn của các bạn ở trên

17. longcu

longcu Thành viên

xóa sạch itunes hiện tại đi rồi cài lại bản itunes 11.05 sau đó RS là thoát được lỗi 11 .

18. quisu222

quisu222 Thành viên

Mình về được 6.1.3 cho con 4 và cảm thấy "bình yên" @@

19. minhtuvn9009

minhtuvn9009 Thành viên

bạn lưu shsh à?

20. minhtuvn9009

minhtuvn9009 Thành viên

em có đứa em nó dùng nó mới mua, mua thì đang o 6.1.3. k biết ngày xưa đã JB lần nào chưa. nếu muốn biết lưu shsh thì dùng ifaith 1.5.9 chon show...bước tiếp theo chọn dòng ở giữa là được hả anh?. anh có thể chỉ em được k ạ.