Kiểm tra ngày Active của iPhone

badboy_260594
12/5/2011 10:51Phản hồi: 854
854 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conheo1985
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay
con ip của mình serries là 5k118..nhưng sao check ngày active của nó là 29-dec-2011?
baden009
TÍCH CỰC
13 năm
coi chừng ngày hết hạn của nó là 29-11-2011 đó. lấy ngày hết hạn bảo hành trên trang web - đi 1 năm ra ngày active
Của mình nó hiện ra như vậy không biết sao. so seri :5k1249SEA4S We're sorry, but this is a serial number for a product that has been replaced. Please check your information and re-enter your serial number. If your information is correct, you may need to contact us. Mong được giúp đỡ.
máy mình cũng bị giống bác, mình cũng khôgn biết làm sao nữa.
có bác nào cho mình lời khuyên với.
huuloczxc
TÍCH CỰC
13 năm
Đa số check thì thấy sớm hơn 1 ngày
Mình mua ngày 19-7
Check thì là 18-7
Bac mua may o dau the a
huuloczxc
TÍCH CỰC
13 năm
Hồ chí minh cửa hàng Ánh Dương
Nhà tớ mua 3 cái 2 đen 1 trắng
Dc avti chugn ngày lun. 😁
Thanks bác nhé. em hnay cũng mua 1 cái rồi bác ak. 16G màu trắng active tại chỗ lun hehe
huuloczxc
TÍCH CỰC
13 năm
Ờ ! Đó giờ toàn mua ở cửa hàng đó
😁 khá là an tâm !
@huong130890 bác ơi cho em hỏi ánh dương đó đc số bao nhiu vậy ah?
Có ai giúp mình trừong hợp trên không . Máy mình mua chưa được 1 tháng. Hay mình mua phải hàng dựng hả các bạn.
máy em bị active trước 26 ngày,không biết sao ko bác nhỉ
mấy bạn cho hỏi nếu máy đã hết hạn bảo hành thì có cách nào check biết mình active từ ngày mấy ko
cho mình hỏi nếu IPhone hết hạn bảo hành nó sẽ không thông báo thời gian active hả ? số series Iphone của mình : 88916JD1Y7H. Bác nào rành check hộ e với! ^^ Thanks
À mà máy của e chạy lại FW rồi, có phải vì thế nên nó mất thông báo active. cái IP của em là Iphone 3G lock xách tay bên Mẽo về, e check series thì nó hiện thế này :

Úp.......
nếu mà check mà bị lệch 2,3... ngày thì chính tỏ máy đã bị bóc seal. như vậy mà t con nào bán cũng bảo nguyên seal 100%.
úp
.................
quocanh58
TÍCH CỰC
13 năm
các bạn vào đây nè http://http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-169/huong-dan-chi-tiet-ve-mua-may-cho-nguoi-moi-lan-nguoi-cu-820872/ mình có hình minh họa quá trình kích hoạt luôn đó :giggle:
conheo1985
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay
Mình mua lại iphone 4 màu trắng của 1 người quen mua từ Hnam mobile, ngày active máy thì là ngày 13/7/2011 mà ngày ghi trong phiếu bảo hành thì lại là ngày 15 là thế nào nhỉ AE, vậy có khả năng là đã active máy trước ko? ko biết có bị luộc gì hay dính hàng đểu ko nữa. Sài đến thời điểm này thì chưa thấy trục trặc gì hết, hi vọng là ko có gì @.@
Giang hồ hiểm ác vãi đạn. Fải check thử xem sao
Nhưng vẫn còn thời hạn bảo hanh ma
Please activate your iPhone
We are unable to display coverage details because your iPhone has not been activated.
Please contact your iPhone retailer or wireless carrier to activate your iPhone.
Find your wireless carrier and see your service options .
sao nó báo chưa active nhĩ , Iphone mình vẫn đang xài mà 😔 .
[TR]
[TD] Your product is eligible for complimentary telephone technical support during the first 90 days.
Estimated Expiration Date: December 4 2011
[/TD]
[TD="class: button"][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD] Your product is covered for eligible hardware repairs and service under Apple's Limited Warranty.
Estimated Expiration Date: September 4 2012
[/TD]
[/TR]

Của mình như vậy không biết có bị luộc không nhỉ mua 20/9/11 ,
máy mình mua của người quen lấy hàng từ tp về bán,
Máy không co cydia, firmware 04.10.01, iphone ós 4.3.5, không cài dc các soft của hãng thứ 3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019