Kiểm tra tài khoản 3g trên ipad 3

datbeo96
23/9/2012 15:44Phản hồi: 19
Các bác giúp e với. Hiện giờ dùng con ipad 3 được 3t r mà vẫn chưa tìm ra phầm mềm nào cho kiểm tra tk cả. toàn phải rút sim ra kt. rất là mất công. các bác cố gắng giúp e với
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duongpa
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác qua Topic này nhé.
http://www.tinhte.vn/threads/797509/
ipad 3 ko hỗ trợ cái này bác ơi
Bin&Zin
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu bạn dùng 3G của Vinaphone, bạn vào trang naptien.vinaphone.com.vn là có thể xem thông tin tài khoản mà ( Nhớ bật 3G lên nhé. Chúc vui
mình dùng viettel
@datbeo96 Lười quá, không chịu tìm câu trả lời trên TT :p
Sim vịt teo thì đk lại gói tomato sẽ có phần để nạp/check tk (trước, sau ) nhé
mihh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@futureneodo Đó là vì như mình nói sim tomato sẽ được đấu loại sim thường đó bạn. chức năng sim application sẽ hiện lên đối với các sim thường thôi
Vậy thì pó chiếu rồi Bác ơi. Cháu dùng iPad 3 lau roi ma còn chua co Phan mem de check tien cho viettel nua lày....
cho mình hỏi là hiện giờ sim mình đang dùng là sim dcom 3g ý. sợ chuyển sang mấy gói kia n ko nhanh bằng
mihh
ĐẠI BÀNG
11 năm
đối với sim dcom 3g sẽ ko hiện sim application cho mọi người check đâu. để giải quyết vấn đề này thì nên ra cửa hàng đổi sim dcom thành sim thường (tức là đấu số và tài khoản sang sim mới) là sẽ giải quyết dc. hơn nữa Viettel đã có micro sim có thể dùng mà ko cần cắt. Mình đã thử và hiện đã check dc tiền.
Mình dùng 3G của Mobifone, mình có gọi lên tổng đài 9244 của nó và nó hướng dẫn mình rất cụ thể cách để truy cập và kiểm tra. Nếu bạn dùng viettel thì bạn cũng gọi lên tổng đài hỏi đi, vì đây là sim do nhà mạng cung cấp mà.
Bạn vào Cài đặt/Dữ liệu di động/Ứng dụng sim/ trong đó có phần Kiểm tra số dư tài khoản bạn ấn vào đó rồi kiểm tra nhé Good luck!
@missyoutd01 sao mình vào đó đâu có thấy phần ktra số dư tài khoản đâu bạn, mình xài sim viettel
hdl191
ĐẠI BÀNG
11 năm
@love_lornvs Sim dcom 3g viettel có 2 loại sim 1 loại có phần ứng dụng sim 1 loại k có .
khi mua bạn bảo người bán cho loại có phần ứng dụng sim là đc (nạp và kt tiền kiểu này chỉ ipad new mới dùng đc)
Sim dcom 3g viettel mình cũng ko có phần ứng dụng.Vậy còn cách nào để kiểm tra được ko ta?
Bạn đang xài sim 3g của Vịt theo thì cứ ra điểm giao dịch của nó kêu đổi cho tao,cái sim dcom 3g để tao nạp tiền trên ipad là nó đổi cho bác thôi phí 15k micro sim luôn khỏi cần cắt
anhchauvina
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sim viettel trả sau có check lưu lượng dc hok?
take999
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mạng viettel thi chỉ cần dùng 3g vào ưeb naptien.vietteltelecom.vn là có thể ktra đc tk và nạp đc tiền
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các Bác nói e chả hiệu j cả
Trước mình cũng bị như chủ thớt.ra cửa hàng viettel mua cái sim có chức năng sim application thế là kiễm tra dc.nên nhớ là phải từ 5xx trở lên nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019