Kim Dotcom được tại ngoại nhưng không được dùng Internet

Didu
22/2/2012 2:32Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

finely
TÍCH CỰC
12 năm
Thời nào chả cấm, số phận của những hacker và tội phạm internet đều như thế cả. Ở nước này ko biết sao chứ ở một số nước, toà án cấp cho họ đeo 1 cái cảm biến vào cái chân, lại gần máy tính hay lên mạng là nó phát hiện ngay.
thangvh
ĐẠI BÀNG
12 năm
dù sao Kim Dotcom cũng đâu phải là người bình thường, có khi nhỡ ổng...hack luôn cái cảm biến đó ý chứ.Lúc đó thì cảm biến báo là ông đang ở nhà nằm ngủ,trong khi ông ta có khi...lên trực thăng tàng hình té luôn:cold: ,hay là xuống hầm rồi ra biển rồi cũng phắn luôn sang châu Phi ý chứ:sleep:
Bạn làm như Kim là người có sức mạnh siêu nhiên vậy . Ở ngoài xã hội ổng có đủ vật chất đồ dùng , phương tiện để làm 1 hacker và khi ông ta là 1 người dân thường thì k ai giám sát nên việc gì cũng dễ . Còn bây giờ thì...rất nhiều ràng buộc + thêm luôn có người giám sát thì thôi dẹp bỏ ước mơ đi .
sốc với chia sẻ trực tuyến
mấy chú mấy bác bàn chuyện tào lao quá,nhìn vào đây toàn nói chuyện cấm internet thì chơi cái khác....ý bài viết này là nói lên sự ko tự do của chính phủ mĩ,người ta lập ra một trang wed để chia sẻ dữ liệu hay thế mà bây giờ lại cấm,thế thì anh em ta từ đây sẽ kiếm đâu ra phim,paris py night....chùa mà coi đây,nếu thế thì cấm luôn youtube luôn đi,up lung tung vi phạm bản quyền
Youtube làm có phim nguyên bộ cho bạn coi , vì thế nó ko vi phạm bản quyền , bạn dùng youtube để ý lúc xem mấy phim viet nam up lâu lâu có clip hiện là vi phạm bản quyền gì đó
thương trường là chiến truờg mà , thế mới biết có được tiền tỷ đâu phải là sướng, mấy tay triệu phú dollar sống ngày này ,chết ngày nào ko hay .... haizzz
Mấy tài khoản trống rỗng ở Philipin kia là đủ xài rồi ;))
nonamed
TÍCH CỰC
12 năm
Ko internet càng tốt, dành thời gian chơi cái khác 😁
chắc bác đó được dùng 3G thay cho internet....! )
Bởi vậy bây giờ mới hiểu được câu "người giàu cũng khóc", trong khi nghèo như mình xài internet ầm ầm...khakha
Đời lên voi xuống chó mấy lúc. Kim chắc giờ đã cảm nhận được luật nhân quả rồi !
Điều mình quan tâm nhất là liệu có lấy lại được dữ liệu mình lưu trên megaupload.com không?
trời , cấm cái đó còn gì cuộc sống nữa
KHông có internet thì chắc ông ấy cũng còn lắm thú vui để chơi mà
thích nhất cái khu dinh thự của cha này, sướng thiệt
Nhà thằng này đẹp quá nhỉ!?
Giầu có khác....!
ko có internet sẽ bức xúc và ức chế đây!
peterh
CAO CẤP
12 năm
Thế 3G không phải internet nhỉ?!
Đối với 1 người giàu lên nhờ internet thì có lẽ việc thiếu internet lại là 1 điều hay, có thể hõe khám phá ra nhiều niềm vui mới ngoài internet, ẹnoy it ....
laiducvinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ngôi làng đẹp thế rồi cần gì internet nữa
Mr.Bad
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em nói thật là nếu có nhà cửa như hắn, xe đẹp như hắn và tài khoản nhiều tỷ đô la như hắn thì em nói không internet suốt đời cũng được...quay về xem tivi và đọc báo giấy mỗi ngày cũng cam lòng 😁
méo mó có hơn không. dù sao thì ra ngoài cũng tốt hơn. nhưng nếu 1 ngày không có Internet dù chỉ là trên BB để đọc tin tức thôi thì có lẽ mình sẽ mệt lắm đây.
lehieuhoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giờ mà ko In tờ nét coi như phí 2/3 cuộc đời

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019