Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kindle cho Android - Trình đọc file prc - Update 3.5.1.1

blackshoe
29/6/2010 2:48Phản hồi: 374
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt vời, cảm ơn bác chủ rất nhiều.
Mấy pác ơi cho em hỏi, em đã đăng ký rồi dùng các bản cũ chỉ đăng ký 1 lần cứ thế mà dùng Kindle, nhưng nâng lên bản 3.5 vài ngày nó lại bắt đăng ký lại, làm sao để giải quyết lỗi trên ah?
hungcom_neu
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình cóp file prc vào muc sd/kindle mà vẫn k nhận đc là có sách nhỉ :|
Mình đã làm đúng y như hướng dẫn của bác chủ top, ngon lành cành đào. Tiếng Việt hiển thị cực tốt.
App đọc sách prc tuyệt vời! Càng tuyệt hơn nếu thêm phần copy, với lại ko thể sử dụng từ điển prc như mobipocket trên symbian, hơi đáng tiếc!!!
mrphanquyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy của mình dùng Android 4.0.3 chưa unlock cài kindle vào rồi mà không nhân đc file prc trong máy.
Các bác chỉ giúp em cách xử lý với...
tuantung24
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn cho truyện đuôi prc vào thư mục Kindle nhé, nếu k đc thì khởi động lại máy.😃
cho mình hỏi ,lúc nào vào phần mềm để đọc truyện cũng cần kết nối mạng ah ,tại ở nhà mình chưa có wifi ?
@cucaixao123 Bác cho truyện vào máy rồi thì cứ thế đọc thôi, sao cần đến wifi làm gì nữa.

Sent from my Nexus 7 using Tapatalk 2
Hic. Mình cài phần mềm này ngon mà. Chỉ là nếu tạo thư mục kindle ở thẻ nhớ không được thì tạo ở bộ nhớ máy. Nhưng không hiểu sao mình đọc được 1 thời gian là bị đen màn hình. Lúc ở ngoài thì không sao. Nhấn vào truyện để đọc thì đen xì. Back ra màn hình lại bình thường. Hic. Có ai biết nguyên nhân không?? Help
Ngon 😃
mình đã cài phiên bản 3.8 nhưng cũng k đọc được file .prc. trên android 4.03. Xin Cao nhân nào chỉ giáo dùm, thanks.
mình chưa mua thẻ nhớ, copy file prc vào thư mục kindle của máy, nhưng kindle k0 tìm thấy file dc. Giúp mình với
ntnam1972
TÍCH CỰC
11 năm
Cài trên S2, Note 2 thì ngon lành, đọc rất thích, thế mà cài trên Note 10.1 thì không tìm thấy file đâu hết. nó ra giao diện kỳ quá, không thấy On Device để tìm. Có bạn nào bị như mình không?
daovanhuy
ĐẠI BÀNG
11 năm
em cài trên kf 1 chả đc gì cả
ai biết hướng dẫn hộ em với
mình thấy Ipad có kiểu lật trang sách như cầm trên tay cuốn sách thật rất hay, không biết androi nexxus 7 có dùng được như vậy không?
Hình như thằng Kindle không có tính năng lật trang trên androi thì phải ?
e dùng lg vu chỉ có bộ nhớ trong k có thẻ nhớ thì tìm cái thư mục amazon kindle ở đâu hả các bác, e mò mãi mà k đc
blackshoe
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vannrk Thư mục tên là Kindle thôi bạn, không có chữ amazon đâu. Nếu bạn xem mà không có thì bạn tự tạo thư mục kindle rồi copy sách vào đó thử xem
sy&yuna
ĐẠI BÀNG
11 năm
tình hình em dã dùng được.
Nhưng khổ lỗi mỗi lần đọc là phải bật 3g lên đăng nhập.
Có cách nào đọc offline không ạ :oops:
@sy&yuna bạn down truyện ở ngoài về copy vào thư mục thì đọc offline vô tư mà
sy&yuna
ĐẠI BÀNG
11 năm

em hiểu ý đó. nhưng mà mỗi lần đọc ý phải đăng nhập nick amazon kindle xong mới đc. Ý em là muốn đọc off ko cấn phải đăng nhập bắt tắt wifi 3G ý. có cách nào không ạ . :p
@sy&yuna mình k biết máy bạn ntn nhưng máy mình chỉ login 1 lần thôi. cop truyện ở ngoài k cần mạng vẫn đọc vô tư 😁
@vannrk Giống bạn ở trên, mỗi lần vào lại phải đăng nhập tk kindle @@
sonat_tim
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuthienvuong CHỉ cần đăng nhập 1 lần, nhưng phải tạo tài khoản trên amazon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119