Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kindle Fire HD 7-inch bắt đầu được bán ra

vuhai6
15/9/2012 3:30Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đợi về vn hợp lý là chiến thôi 😁

Sent from my Amazon Kindle Fire using Tinhte.vn
Nếu ipa mini nó ra thì sao ?
@OẳnTàVằn ra kiểu gì.

iPod touch thế hệ mới giá 299 rồi, iPad mini không biết còn cắt cổ cỡ nào đây
cate.archer
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ntp2503 ipad mini ra mà có giá tầm 9tr trở lên coi như thất bại, giá đó gần mua được ipad 2 wifi rồi

muốn cạnh tranh vói KF và N7 thì giá cũng phải sêm sêm, hoặc đắt hơn thì cũng phải có 3g 😃
ngon,bổ,rẻ.đánh nhau đau vào để còn có hàng ngon hơn kindle fỉre mà dùng😃
Quan trọng là có Game hay app miễn phí không mới quan trọng. Có cài được app trên Google Play hay không mới xem xét tiếp.
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
ôi 149 usd 😃 i like it
cái máy có 7' mà nằm trong cái hộp to khủng bố mà nhìn cái nexus 7 vẫn hơn cơ con này con này nhìn thô kệc quá
chưa xài thử kindle bao h
Không biết bản 8,9" có GPS không nhỉ?
Giá ngon phết. Thấy kindle bán chạy lắm mà mình rất ít gặp ở VN nhỉ.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
mễnh vẫn thích Nexus 7 hơn, đang dùng em này thấy chả chê vào đâu được 😃
@mr_poc bạn ơi, bạn mua con đó bao tiền vậy? nhưng ko lắp đc sim 3g phải ko? mình cũng thích lắm!
@tommy quyen Mình đang ở Mỹ, mua trên Play Store luôn, ship về nhà bản 16Gb là 282 đô lẻ mấy cent (gồm thuế và ơhí ship).
ĐÚng là Nexus 7 ko có 3g, sắp tới nghe đâu ASUS ra mắt Nexus 3G, ko bik có chính sách cho đổi bù tiền ko nữa 😔
@mr_poc thích quá! bên đó rẻ hơn bên này thì phải, mình chưa bao giờ đc dùng máy tính bảng nên chẳng biết như thế nào.
trời ơi, rẻ mà ngon quá! bác nào biết khi nào về hà nội thì báo cho mình nhé! khao khát cháy bỏng từ lâu là đc sở hữu 1 cái máy tính bảng rồi đấy.
cate.archer
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu ở vn thì con này vẫn ko thể hot bằng N7 được
putachan
ĐẠI BÀNG
12 năm
e này vs N7 ức chế quá @@, toàn thiếu lắt nhắt ko đáng để thiếu, hjx
em này màn hình ngon, loa tốt....nhưng hỗ trợ phần mềm thì chắc không như n7 đươc....
Tại mod đặt hàng không đúng chỗ rồi :D. Ngày 20/09 này hàng về đến VN rồi nè.

Trong hộp không có kèm cục sạc nên hộp mỏng hơn KF1 và N7 nhưng hộp vẫn to (theo chiều ngang) do Amazon đựng KF HD trong 1 khay chống sốc.

Ở HN thì khoảng thứ 6 tuần sau có hàng rồi đó. Còn sau đó 1 tuần thì sẽ có nhiều.

Kindle Fire thì luôn luôn không thể bằng N7 ở khoản hệ điều hành được vì N7 luôn được update bản mới nhất với thời gian sớm nhất và do GG phát hành riêng cho N7.
kệ kindle ra ngon ngon thì e làm con kindle 1 cũng đc..^^ chắc lúc đó 2tr5 có dư để mua...ko thì đợi nexus 7 xuống 4tr làm con cũng dc...^^ nghe nói chất đẹp lắm mà e chưa có cơ hôi dùng...
cate.archer
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pro9x_sanglxchieuab hi vọng 2 năm nữa giấc mơ của em sẽ thành sự thật
@cate.archer hình như kindle 1 h có 3tr con mà bác...2nd ấy...^^ e quên ko ghi lên...mua 2nd thôi sv làm gì có tiền mua mới full box
nexus đẹp hơn :x
cố gắng dành dụm tiền mùa 1 em này cho kịp thời công nghệ. hjx hjx

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019