Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Kindle Paperwhite đời đầu có phần mềm mới ngon hơn

Nam Air
11/3/2014 9:53Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có vẻ nhanh hơn hay sao ý :d
e3test
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hồi trước dùng kindle 3 bị bể màn hình. Ko biết con này còn bị ko nên thử google ra ngay cái hình

tuanva.hcm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@e3test Con nào làm rơi mà chả vậy bạn?
M3ga
CAO CẤP
10 năm
@e3test màn E-ink vẫn có nhược điểm là dễ vở mà.
Mấy mình mua thêm cái vỏ bảo vệ toàn diện, quăng quật lung tung cả vấn đề j luôn
Đang xài con Kindle Touch đời đầu. Muốn lên đời con PPwhite để đọc truyện đêm khuya/
alonelad
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang mong Amazon ra một em 9.7 inches có cảm ứng mà thấy lâu quá, chứ ppwhite đọc pdf không tiện chút nào!
jfuolu
TÍCH CỰC
10 năm
Nói thật với các cụ chứ, cái chữ "g" ấy chả bao giờ e ấn vào cả
Kindle là để đọc và chỉ vậy thôi!
tmn
TÍCH CỰC
10 năm
Cũng vừa down về up lên 5.4.4, thấy lật trang mượt hơn hẳn, từ điển nếu xài Anh-Viet thì nó sẽ tự show trong dữ liệu luôn, không có mới vào wikipedia. Một số tiện ích khác mình ko cần lắm.
tải fireware chép vào máy có bị format bộ nhớ ko thế
vodanh_vkqt
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Rich93 Không nha bạn, mọi setting cũ đều còn. Dữ liệu cũng còn.
quocthang88
ĐẠI BÀNG
10 năm
chỉ tiếc là kindle đọc pdf tệ quá. Phải chi đọc pdf ngon nữa thì hoàn hảo luôn.
tungvanpro
ĐẠI BÀNG
10 năm
Từ ngày có e paperwhite mình ham đọc sách hơn cầm ipad chưa đọc đc 1 trang sách nào
tuanva.hcm
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tungvanpro Haha, bác chơi ngược vậy. Ham đọc sách mới có Kindle Paperwhite chứ 😁
Có b nào dùng kindle paperwhite bị lỗi này không chỉ e với ạ! Chả là e mới mua con tplink wr740n phát wifi cho kindle paperwhite của e. Nhưng kindle nó lại báo lỗi: "Your kindle connected to the wifi network but could not reach the internet.Contact your Internaet Service Provider for further assistance":oops::oops::oops:
giang9a
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào bị như em không, update phần mềm cho nó xong thì copy dữ liệu mới vào trong kindle thông qua usb thì sau khi rút cáp USB ra (có eject đàng hoàng ợ) thì vẫn chưa hiện lên, phải restart máy mới hiện 😕 😕
pnbc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi chút, kindle paperwhite 2012 của mình ko đăng nhập được. Nó đang dùng phần mềm 5.6.5 ko biết có phải mới nhất ko ạ?
pnbc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi cách hạ cấp từ 5.6.5 xuống 5.4.4 với. Kindle paperwrite của mình không đăng nhập vào tài khoản được, mặc dù trên máy khác vẫn ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019