Kindle touch: Tổng hợp

xaongoc
6/3/2012 17:20Phản hồi: 171
171 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanz bạn, bài viết rất hữu ích 😃
hì mình thấy manga chán hay không thì cũng tùy người à 😁
nó đọc ngon chỉ trừ PDF hi ha ha😃
@Bùi Trọng Kiên Muốn đọc file pdf tốt thì nen jailbreak , xoay ngang đọc chỉnh margin cho nó bung ra ngay mép màn hình thì đọc cũng ko đến nỗi nào đâu.
Cho mình hỏi đọc truyện thì phải chuyển sang pdf để quay ngang đọc cho sướng , chứ để dọc , 1 trang gói gọn trong màn hình thì chữ + hình bé lý nhí => doc moi ma't
Bạn có thể lập một toppic tương tự cho Kindle basic không
VicLove
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng Kubrick nhưng đên đoạn Fastboot thì nó đứng hình luôn. Waiting for hơi bị lâu ?

Ko biết bị lỗi gì mấy bác nhỉ @@
hero_vq109
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy mình cái cảm ứng nó bị chạm sao y như nhấn 2 lần 1 lúc nên ko thao tác được gì cả, các bạn có biết lỗi gì ko và cách khắc phục thế nào nhỉ, ở TP. Hồ Chí Minh có chỗ nào sửa KT ko vậy? cảm ơn!
@hero_vq109 Máy em cũng bị y như bác này, có ai biết sửa ko ạ? giúp em với 😔
Anhquangxd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bạn oi cho mình hỏi kindle touch của mình đã lên bản 5.3.7 thi có jailbreak được không? bạn nào biết hướng dẫn mình với!
levanan_90
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy của e tự nhiên bị hỏng nút nguồn không biết giải quyết bằng cách nào.có bác nào biết chỉ giúp e ạ..thân.1;)
Mình cũng là 5.3.7 đây, đang chờ câu trả lời của các bro. Cảm ơn vì sự giúp đở.
Cho mình hỏi là vì sao mình đang đọc thì nó tự động chạy phần mềm gì đó rồi vào system diags, được một lúc thì nó lại bị đơ. Có thể giúp mình tìm cách khắc phục không? Cảm ơn
@Minhthi Le bạn thứ cắm vào máy tính xem có thêm 1 file update kindle không, có lẽ bạn kết nối wifi nó load bản update về.
kamudesu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mọi người ai đã dùng KT cho mình hỏi với, đang nhắm mua em ấy mà còn mấy chỗ băn khoăn:

1. Khi mình dùng Kind Basic thì thấy trong một số file PDF khi dùng phím điều hướng di chuột đến để bôi đen thì có một số chỗ không note được, kiều như mình định bôi đen 3 chữ nhưng nó cứ bôi phát 5 6 chữ một lúc, không dừng đúng như mình muốn được, trên máy tính cũng file ấy vẫn bôi đen bình thường. Vậy trên Kindle touch và kindle paper white khi bôi đen bằng cảm ứng nó có bị thế không?

2. Mình thấy quảng cáo có kindle paperwhite có tính nằng tra và lưu lại từ. Vậy không biết trên touch có tính năng ấy không?

Thanks!
vjrus
TÍCH CỰC
10 năm
mình đổi sang KT dùng đc mấy tháng bị hỏng main nhọ ko chịu đc
có một con bị treo ko register lại đc no wifi luôn có cách nào cài lại ko ta
Bắn lại Rom
Các bác cho em hỏi chút, con kindle Touch của em lâu không dùng, dạo này bỏ ra đọc thì bị hiện tượng mở trang sau còn nhòe chữ trang trước, đọc rất khó chịu. Em đã bật page refresh trong reading options rồi mà vẫn bị. Các bác có cách nào không giúp em với, thanks các bác nhé
votu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình nhờ dịch vụ đặt mua kindle touch trên amazon. Mình không thể tạo account ID amazon được, click vào tạo mới nó báo exit, còn click vào đăng nhập thì có biết đăng nhập ID gì đâu. Nếu do dịch vụ đăng ký ID với amazon lúc mua thì bây giờ mình phải làm sao. Hiện mình không thể chép truyện vào kindle. Nhờ các bác hướng dẫn, hay có bác nào ở Hcm thì pm cho mình giao lưu vậy. Thanks
Muốn share 1 đoạn sách hay từ Kindle touch mà không làm được. sau khi highlight xong, bấm vào share -> viết status --> lại đòi khai báo add your country....mà không cách nào làm được

Ai biết chỉ giúp với
vào cài đặt: Social Networks
Báo "
before you can share to social networks from your kindle, you need to add your country. you can add your country by clicking the "manage your content and Devices" link in the section for your country
on the kinđle Support page: (link)

có link để click vào

vào trong không biết làm sao vì không có Việt Nam

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019