KList 2.2 Vol 47 - Tra cứu bài hát karaoke trên iPhone

Anti-Plus
17/7/2010 19:8Phản hồi: 439
439 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không thấy vol 39, vẫn là 37 thôi, anti plus coi lại đi
ayotran
ĐẠI BÀNG
14 năm
đúng rồi, làm quá trời cũng chỉ có 37 thôi. Pro xem lại nha
Sao cài rồi. Nhưng vào không được. Nó hiện Loading... sau đó thoát ra ngoài. Đã cài đúng theo chỉ dẫn.
mr_v
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng bị y như bạn, ai biết chỉ giùm với
quanbaoqn
TÍCH CỰC
14 năm
Trên AppStoreVN nó file ipa vol39 luôn rồi, bạn xóa bản cũ, vào đó tải ipa cài lại
info thì vol 37 nhưng trong ruột của nó là dữ liệu mới nhất vol 39
kg biet co ai giong em kg. lam moi cach van la vol 37. kg len dc
Mình đã nói nhiều lần rồi, khi các bạn sử dụng KList thì thông tin phần mềm vẫn hiển thị là vol 37 nhưng khi tra cứu bài hát thì vẫn có vol 39
Mình đã nói nhiều lần rồi, khi các bạn sử dụng KList thì thông tin phần mềm vẫn hiển thị là vol 37 nhưng khi tra cứu bài hát thì vẫn có vol 39
quanbaoqn
TÍCH CỰC
14 năm
Cứ tưởng là tác giả của pm luôn chứ ^^
ặc ặc, em tìm ra vì sao các bác syn kg vao dc rồi. thế này nhé, hơi bi khổ đấy. vào /private/var/mobile/Applications/xxxxx mở toàn bộ các thư mục ứng dụng ra, các bác sẽ thấy có rất nhiều thư mục chứa chương trình trùng nhau, do đó xóa hết đi rồi cài lại, cái này chăc là do dùng iphone pc suit đấy, em mở ra mà phát hoảng, có tới 7 thư mục cùng cài klist và còn nhìu chương trình khác nữa. do đó rút kinh nghiệm từ nay dung itune cài ipa cho chắc.
thnks pác chủ thớt! mình down về file .ipa, đưa em nó vào itnue -> sync ->ok, có vol 39 😃
saigon3
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chưa có hổ trợ cho 6 số hả Mod ơi ....
ok!thanks chủ topic nhiều ;) Làm được rùi sướng quá
tui down về unzip ko có file ipa
mình cũng hok thấy file .ipa, nó ra 1 folder đó bạn..

---------- Post added at 11:36 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

anh down cách nào ạ..? e down file thứ 2 giả nén ra lại chẳng được .ipa T_T

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:36 PM ----------

anh ơi nhưgn e đang dùng macbook có dùng cách này được không anh?
Ko chạy được trên iphone 4 hệ điều hành ios 4.1. bản vol 3.7 mới chạy được. huhu
Cám ơn bác. Nếu có luôn list 6 số nữa là tuyệt vời
Thank chủ thớt.
Hy vọng phiên bản mới ( nếu có) sẽ hỗ trợ tìm kiếm theo tên bài hát chứ mình tìm kiếm theo tên bài hát mà không thấy có tác dụng ji cả.....hay mình chưa biết cách xài phần mềm ?😁. Mong các bác chỉ giáo
Tìm theo tên và cả lời bài hát tốt luôn, thậm chí gõ tiếng Việt không dấu cũng tìm ra. Rất good.
Đã cập nhật KList Vol 40 ở trang đầu nhé các bạn !
pviethuy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao mình cài vào không có vol 40 bạn ah. Help
jackduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
gỡ bỏ bản củ rồi cài cái ipa mới của bác, sao nó vẫn còn là V37 là sao nhỉ ? ? ? ? Cái hình ở ngoài có phải dùng PTS sữa ? ? ? ? ?
Các bạn đừng quan tâm đến thông tin trên phần mềm là Vol mấy & cũng đừng quan tâm đến cái hình giới thiệu ở đầu trang của mình có giống với phần mềm hay không mà hãy download file Danh sách bài hát mới nhất Vol 40 tại đây & chạy KList trên iPhone tra cứu thử xem những bài hát mới nhất trong Vol 40 đã có trong phần mềm hay chưa thì mới biết được.
thì ra vậy mình cũng cai vào mà hiẹn v37 ko ah dể tìm thử vài bài coi sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019