KList 2.2 Vol 47 - Tra cứu bài hát karaoke trên iPhone

Anti-Plus
17/7/2010 19:8Phản hồi: 439
439 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xài gút lắm...........................
thanksssssssss.ko thay nut thanks dau ca.
dinhhuy111
ĐẠI BÀNG
13 năm
bên tay phải nhìn lên 1 tí sẽ thấy,,, keke
Thanks bro nha, mình đang cần
we00043131
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã thank..................
Cái này em đang cần , thanks bác nhiều
Thank rùi đó nghen Pro cố gắng phát huy ^^
Em cài xong vol41 rồi nhưng khi vào mục info nó vẫn báo là vol37 các bác nhỉ ?
thanhc68
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trên Itune cũng có Karaoke Lits 1.1 vol 4.1 Free. Không biết có giống Klist này ko? nhưng có một điều mình thấy nó hơn Klist là khi tìm bài hát, mình gõ bàn phím ko bị đứng và phải chờ lâu, Karaoke Lits khắc phục được lỗi này, vì vậy tìm bài hát nhanh hơn, còn có chức năng tạo list bài hát mình ưa thích, chức năng cập nhật bài hát mới nữa. Nếu bạn nào có tài khoản Itune thì lên tải về sử dụng.
Karaoke List good hơn app này nhiều😃
sao không cài được nhỉ? OS 3.1.3 mà báo lỗi là sao nhỉ........
đã down về mà ko có những bài vol 41 vô karaoke test roi ko có bạn ơi coi lại giùm mình nha
dinhhuy111
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn dowm file đính kèm ở trang 1 vol41 chép vào là có.... ah` , bạn phải gỡ bản cũ rùi mới cài bản mới nha bạn
Cám ơn Anti-Plus cống hiến cho ace phần mềm hay quá. Nhưng mà nó ở đâu vậy ta...

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

bạn HD mình cách chép file đính kèm được ko? Mình đang loay hoay ko biết chép file đính kèm vào đâu, theo đường dẫn nào đây, xin cám ơn bạn trước!
Xóa đi, cài lại bao nhiêu lần mà vấn cứ thấy vol 37 cả ruột lấn vỏ, buồn quá đi mất!
anhghetem07
ĐẠI BÀNG
13 năm
không có mã số 55..... bạn ơi?
Mới cài 2 máy Fw 4.2.1 va 3.1.3 chạy ngon lành, vào info vẫn thấy vol 37, nhưng chọn bài của vol 41 đều có cả, thích nhất list bài hát ưa thích (muốn ca, mở list có ngay), bài hát có mã 55*** đều có mà ta. Tks chủ thớt nhiều.
hung7641
TÍCH CỰC
13 năm
Up lên cho bác anti thấy, cập nhật cho Ah Em vol 42, toàn bài hay
Đã cập nhật KList 2.2 Vol 42 ở trang 1

HVT
TÍCH CỰC
13 năm
huhu, hý hửng nâng cấp lên vol 42, lấy pc suite cài hoài mà ko lên, bèn...gỡ cái cũ ra vào cài vô, nào ngờ, giờ ....cứ kích hoạt klist nó vừa nhãy lên đã văng ra, hết xài được òi, huhu, đọc thấy nhiu ngừ bị lỗi này, sao không thấy ai chỉ cách khắc phục nhỉ, hix
Bạn thử dùng iTunes cài thử xem sao
Cho mình hỏi là đã cài Klist v2.2 vol 42 của chủ thớt rồi, thì có list của vol 41, 40 ... không ?
Tại vì thấy đầu trang chủ thớt vẫn còn để file ipa của vol 41, 40 nên hỏi :p
Có đủ từ Vol 1 đến Vol 42 luôn nhé bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019