KList 2.2 Vol 47 - Tra cứu bài hát karaoke trên iPhone

Anti-Plus
17/7/2010 19:8Phản hồi: 439
439 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao em cài cái info nó vẫn hiện là vol 37 nhỉ ?
halobet
TÍCH CỰC
13 năm
bạn vào cydia cài karaoke list,nó cập nhật ver mới nhất trực tiếp trên ip lun, mình xài từ 3..1.2 đến bây h là 4.2.1 .thấy xài ngon hơn cái Klist.
hung7641
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cài cái đó karaoke list trên itune, cập nhật, có thấy vol 42 đâu bạn. Nói chung vẫn thix dùng Klist dzo bác anti-plus build
halobet
TÍCH CỰC
13 năm
của mình hiện h là vol 42 nè bạn. Đầy đủ hết.
gauheo205
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn ơi sao cái vol 42 chã có bài nào vậy , bạn coi lại dùm mình nha
Thank pác Anti-Plus nhiều,
Em chỉ muốn share thôi. Nếu bạn nào download cai vol42 ve update itunes ma ko thay co bài mới nào thì cứ uninstall klist tren iphone trước, sau đó sync voi itunes. Roi add cai file vol42 mới download này về vào itunes, roi sync 1 lần nữa là ok thôi.
Tintinvip
TÍCH CỰC
13 năm
Các bạn cài sao thế? Tin dùng cả 2 list karaoke cũng đâu có sao đâu, cứ tải file Klist Vol.42 về giải nén xong và kết nối với iphone pc suite (1 trong những chuơng trình kết nối iphone), ngồi đếm 1 2 3 là xong thôi, có đầy đủ từ Vol.1 đến Vol.42... đơn giản như đang giỡn vậy á 😃, thanks chủ thớt nhé!
Vẫn không có những bài hát như trong list của bạn!
lawbaby123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bạn xóa cá Klist cũ đi. Tải cái Klist 42 về cài vô là có đầy đủ !

Mình cũng bị giống các bạn, khi xóa đi cài lại thì OK hết rồi nè !

Thanks
có cái này đi karaoke thì khỏi phải dành list với bạn bè.thanks
Cảm ơn bác nhiều... Đã update vol 42
FOREX
ĐẠI BÀNG
13 năm
đánh dấu karaoke................................................................
Cái Sofl này tiện lợi thiệt , zô ka khỏi phải dành....
Thanks...
Ezio
TÍCH CỰC
13 năm
Sao vol 42 ko có nhỉ 😔, mình cài lần đầu luôn nên chắc ko có vụ bị trùng .... hay sao đó
jackduong
ĐẠI BÀNG
13 năm
có bca1 nào có list tiếng Hoa không ?
Thanks bác nhiều nha.
Oánh dấu, lỗi tùm lum, xóa bản củ cài bản mới dzô toàn bị văng ra hỏng xài dc ! Pó tay !
Ezio
TÍCH CỰC
13 năm
hình như vol 42 ko đầy đủ thì phải , vừa seảch lại 1 số bài thì có, 1 số thì ko, VD: Vì sao, Mưa ... không có, tình yêu hóa gí => có :|
sao bác chủ thớt không để mỗi vol 42 là dc rồi..vì nó là mới nhất.chứ để thêm vol 40 vs 41 làm gì vậy ạ....?
thk bác Anti-Plus nhìu đang cần bản 2.2 này. Hôm trước vào cydia nó bảo up Klist vào up rùi bị lỗi văng ra hoài
Mới cập nhật lại Vol 42.1 ở trang đầu nhé các bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019