[KM] Khắc Tên giảm giá 40% tất cả sản phẩm trên toàn quốc

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Khắc Tên, 18/7/12. Trả lời: 361, Xem: 48899.

1. maingocduong

maingocduong Thành viên

Bạn dán loại gì vậy, hết bao xiền thế :D

2. MG24

MG24 Thành viên

Khắc tên có dán da mặt sau có hình như cái máy chụp ảnh compact ko nhỉ, thấy hay hay.

3. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Asus transformer dán được đó bạn, bên mình có chừa chỗ để gắn dock nha bạn! Cảm ơn và chúc bạn vui!

4. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Bạn chọn da màu trắng, thì có thể làm hình này, nhưng còn chữ leica màu đỏ thì không được, vì khi khắc chỉ hiển thị được một dạng màu của lớp da bên dưới thôi! Cảm ơn bạn, chúc bạn vui

5. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Có chọn màu khác được, bạn đến khắc tên để xem mẫu màu nhé! chúc bạn vui!

6. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Bạn có thể cho biết bạn chọn màu da gì, và khắc chữ gì không, để mình xem hàng đã làm chưa, và cho bên mình số đt của bạn nhé! cảm ơn bạn

7. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Bạn có thể đặt hàng qua các đại lý ở Hà Nội http://khacten.com/dai-ly/, hoặc đặt hàng online, hoặc gửi mail cho khacten@khacten.com để đặt hàng. CẢm ơn bạn

8. minhtuhd1990

minhtuhd1990 Thành viên

e thấy cái 33 này nó có nhiều vân đẹp, mà lại màu trắng nữa hợp với máy, bác tư vấn cho e chọn mẫu da theo kiểu này nhé, e thích màu trắng, khi khắc lên thì các hình vs chữ nó sẽ màu gì ạ
    Mà e hỏi mấy hàng ở HN thì ngta ko biết mẫu này, bác check dùm em xem ở HN thì ra đâu đặt tốt nhất ạ, thank
    E xin sđt của a luôn, có gì e nhờ a tư vấn cho tiện

Untitled-1.

9. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Có dán da cho Optimus black nha bạn, màu da bạn có thể chọn ở http://khacten.com/mau-da/, còn bao da thì bạn có thể qua khắc tên để lựa màu và loại bao vừa với máy của bạn, vì khắc tên có rất nhiều mẫu bao da cho các loại máy, cảm ơn bạn, chúc bạn vui!

10. phanthai1985

phanthai1985 Thành viên

Bạn qua đại lý 51 Nguyễn Lương Bằng bên mình nhé, hôm trước bạn gọi bên mình chưa update mẫu đó...

11. HomNay

HomNay Thành viên

mình muốn dán da cho cái laptop Asus của mình,máy mình có cái logo chữ Asus phát sáng đc nên mình muốn chừa cái chữ ASUS đó ra,KT có mẫu laptop n46vz này chưa mình qua làm 1 miếng ?

12. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Khắc tên có mẫu nhưng chưa chửa logo Asus, nếu bạn muốn chừa logo, bạn có thể mang máy đến để đo và chừa ra nhé, cảm ơn bạn!

13. thaihue_nh9

thaihue_nh9 Thành viên

e cũng tính tới đường khoét chỗ đó nhưng sợ khoét ra lúc xài máy ko dock thì nhìn ko được thẩm mỹ lắm :(
    bên khắc tên có cái demo nào ko cho e xem thử đi ^^
    Mà hum qua e thấy cái S3 dán da có cái nắp mặt trước luôn. ko biết con TF e muốn làm như thế luôn có được ko nhỉ ^^

14. thaihue_nh9

thaihue_nh9 Thành viên

dán da màu 90, hoa văn như hình (mã mấy mình ko nhớ ^^) + 2con masimaro mã A14 + trái táo+ chữ ^^
    Dán trong thời gian khuyến mãi nên mất 95k thui ^^
    Bạn muốn khắc gì thì đem lên đó khắc, thấy có mấy bác khắc cả hình của mình lên da được nữa đó bác. Gía thì cùng 1 giá thôi ^^

Khắc Tên thích nội dung này.
  15. long.nguyenvan

long.nguyenvan Thành viên

Muốn mua bao da ngang đeo thắt lưng cho máy Raider của mình mà ko có, chán quá

16. komodovn

komodovn Thành viên

Bác ở 51 Nguyễn Lương Bằng à, có phải shop phụ kiện ngay gần Kim Liên mới đó ko. Sáng mình ra thì ko có cho S11 cũng không đo đạc để làm nữa, chán ghê.

17. phanthai1985

phanthai1985 Thành viên

Bạn thông cảm cho bên mình, vì đại lý không làm trực tiếp mà máy lại cong cong nên không thể nhận hàng được bạn ạ, chúc bạn vui...

18. phanthai1985

phanthai1985 Thành viên

Có đấy bạn, bạn ở HN thì qua 51 Nguyễn Lương Bằng

19. haohanluongson

haohanluongson Thành viên

Miếng dán lưng for ipad là phải dán bằng keo hả pác, sau bóc ra có vết ko, đang lăn tăn quá.

20. Khắc Tên

Khắc Tên Thành viên

Dán bằng keo bạn àh, bóc kỹ một chút thì sẽ lột ra hết được đó bạn