[KM] Smartphone - Smartchoice tại NguyenKim.com

Thảo luận trong 'Quảng cáo - Khuyến mãi' bắt đầu bởi Hư Trúc, 27/7/12.

1. midlight

midlight Thành viên

CÓ MÀ ĐẾN MUÀ QUÝT =))

2. truong.lee

truong.lee Thành viên

mọi thứ đc sắp đặt hết rồi. chúng ta chỉ có thể là mua hoặc không thôi???

hoxuantu thích nội dung này.
  3. hackerlb

hackerlb Thành viên

chừng nào bán trợ giá như AT&T,rùi cho trả góp từ từ thì mới có hứng thú.^^

ptp49 thích nội dung này.
  4. binh590

binh590 Thành viên

Cai cha Hư Trúc này toàn PR nhảm...

5. trumviking

trumviking Thành viên

giảm giá thì còn hy vọng, chứ cái kiểu tặng không thế này chắc ko đến lượt mình rồi hehe

6. o0bdra0o

o0bdra0o Thành viên

hiazz cái mép màn hình phẳng cho vào túi 1 lúc rồi mới phát hiện ra, lúc ở cửa hàng thì nói làm gì, về em thấy mang qua ngay cách nhau có 1h đồng hồ, mang ra đó họ cũng ấn cái màn hình xuống còn nói đc rồi này. Xin lỗi bạn đi mình rất hay đổi máy và đi mua hàng nữa là khác nhưng như ở nguyenkim thì gặp lần đầu đấy. Chắc bác làm ở nguyenkim hả

7. kelangbat

kelangbat Thành viên

Vào các trang web bán điện thoại xong quay ra xem thằng này quả là nực cười... cũng hàng công ty cửa hàng bán con S3 rơi vào khoảng 14.3
    T ở ông Nguyễn kim này ghi giảm giá ABC các kiểu nhưng giá vẫn ở mức 15.9... Nói chung là đừng bao giờ mơ đến bọn bán hàng nó chơi sòng phẳng và mình may mắn trúng giải... nếu có thì do nó lỗi hoặc bạn là người nhà của mấy thằng tổ chức

winterlandhoxuantu thích nội dung này.
  8. o0bdra0o

o0bdra0o Thành viên

Hàng nguyenkim khuyết mãi nhiều nên giá cao hơn chút mà. Mình nhớ có lần mua máy galaxy s2 còn khuyến mãi lò vi sóng của lg nữa

9. kelangbat

kelangbat Thành viên

Với số tiền bạn còn vênh ra khi mua tại của hàng và so với nguyễn kim bạn có thế mua được cái đồ khuyến mãi đấy mà vẫn thừa ra đấy... đây là 1 trong những chiêu trò của các siêu thị điện máy mà thôi

winterland thích nội dung này.
  10. phamvuongtuan

phamvuongtuan Thành viên

Nằm mơ mới tới phiên mình chúng!!! Cha con NK ẳm hết giải thưởng!!!:(

11. hellsing82

hellsing82 Thành viên

bác cứ ở nguyễn kim đi rồi biết cái bảo hành của nó như thế nào nhé.Còn vụ KM thì chưa thấy nguyễn kim có cái km nào ra hồn hoành tráng như vụ trugn cái ô tô tới mấy chuc ngàn người trúng mỗi người đc chia vài chục ngàn vãi ra

12. kumperssor

kumperssor Thành viên

"Website thương mại điện tử (TMĐT) mô hình B2C chuyên ngành điện tử - viễn thông được người tiêu dùng yêu thích nhất năm 2011" gốm tự khen nhau thôi.

13. vitxiem02

vitxiem02 Thành viên

oài, khó lắm....

14. lockhomes

lockhomes Thành viên

Đầy đó chứ,mua điện thoại 5 chai được tặng cái SIM tài khoản 3 chai rưỡi với bộ phần mềm bản quyền 1 chai rưỡi :D.Pác nghe sướng tai không?Mật ngọt là chết ruồi.

15. koutouyo

koutouyo Thành viên

Nhân đây để mình kể cho mọi người nghe chuyện cười có thật. Cô mình mua Tv sony ở NK mà không phải loại rẻ tiền mấy chục triệu một cái. Đem về coi chưa được 1 tuần, hư kiu nhân viên tới nói không có đồ thay nên không sửa được. Thế là bà cô mình đòi trả lại tv lấy cái mới, nó cũng đồng ý cho đổi nhưng với điều kiện như sau: Tất cả mọi thứ từ bao ni lông, thùng, sách, cho tới mấy cái miếng dán quảng cáo, hay giá tiền trên tv phải còn đủ nó mới cho đổi. Nói chung khi mua sao thì tất cả mấy thứ đó bả phải còn giữ hết tất tần tật. Cô mình đem ra đủ hết vì tính bà cẩn thận.

Nk đành phải đổi cho bà cái TV mới. Mấy bác nhân viên thấy vậy nói cô mình hên, là một trong những người hiếm hoi được đổi mới. Còn mấy người khác chỉ vô tình quăng mấy cái ni lông với lại tháo miếng dán màn hình ra coi thôi mà đổi cũng không đc.

Chuyện có thật 100% nghe xong mình mới thấy dịch vụ bh ở vn đúng là hành khách nhiều hơn là phục vụ. Khi bán hàng nó chỉ quan tâm đến tiền có vào túi hay không, nếu đã vào rồi, dịch vụ hậu mãi thì nó cũng không quan tâm đến cảm nghĩ của khách như thế nào. Tệ tệ và tệ...

ptp49winterland thích nội dung này.
  16. vitdien

vitdien Thành viên

mình chẳng thể trúng đc :(

17. spirit1989

spirit1989 Thành viên

không ham lắm, vì chả tới lượt mình :D

18. c0mmand0

c0mmand0 Thành viên

eo, cách cộng điểm i chang bán hàng đa cấp :p

19. leo.macpro