Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[KM] Smartphone - Smartchoice tại NguyenKim.com

Hư Trúc
27/7/2012 3:3Phản hồi: 115
115 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kiên nhẫn mời bạn bè đi .. kekeke:p
ko rảnh,làm cái này mệt quá chết,...mất thời gian
1 chiêu pr
lordship
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nguyễn Kim bán đắt đừng hỏi
hoangvuvn06
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 hình thức quảng cáo cho chúng nó thôi,câu dân đen đi quảng cáo,trong khi giải thưởng nằm gọn trong túi con em nhà nó rồi.toàn ba cái tạp nham,vớ vẫn
Tonchieu
TÍCH CỰC
12 năm
Nguyen kim cai j cung dat
hanoiphoco
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở Hà Nội có Pico giá cạnh tranh ... Nguyễn Kim thì là Vua về bán đắt rồi, nhưng không hiểu sao nó vẫn lòe được rất nhiều ông bà già, trung trung tuổi cũng có ....
thế lại phải đi spam FB ,TW,G+ à?
tranky2007
ĐẠI BÀNG
12 năm
Toàn hàng tồn kho không, ko chơi với Nguyễn Kim, mua hàng ở đó 1 lần cạch tới già
các bạn cứ nói lừa đảo.thế các bạn đã mất mat gì chưa?ngưòi ta tổ chức vụ này cũng hay mà.ai chịu khó kiên nhẫn là có cơ hội trúng thôi.k lẽ các bạn định ngồi chơi xơi nước rùi ng ta mang mọi thứ đến cho mình chắc?chỉ có là thánh mọi ng mới cúng thế dc.mà đã làm thánh thì k còn hưởng thụ dc nữa.heheee
Cách khuyến mãi y chang của thegioididong nhể 😃
Đừng mong chờ gì vào cái này.
Em chỉ biết rằng cái website (www.nguyenkim.com) đó mà các bác gửi phản hồi về sản phẩm hay bảo hành thì y như là ném cát vào ... lỗ đen vậy.
không dễ ăn đâu nhé anh em. muốn được +1 điểm thì phải giới thiệu được 1 mem tham gia. hôm trước dùng soft hack được +1000 thì treo nick, hix
vok
TÍCH CỰC
12 năm
hự hự
chiêu PR rẻ tiền, câu khách chứ có được vẹo gì đâu
bao giờ mới tới lượt trúng, còn khó hơn chơi sổ xố với lô đề 😆
để dành time và tiền bạc mà lao động hăng say thì tình yêu nó cũng đến thôi, ham hố mấy trò này làm giề
shilzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy cái kia thì em chẳng biết chứ khâu chăm sóc khách hàng của NK khá hay. Hôm bảo hành cái laptop có 4gb ram, khi trả máy lại thì "giữ giúp" em cây 2gb trả lại có 1 cây 2gb.
Làm ăn "uy tín" thật
thienthan2t
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi cũng không hiểu sao mấy người bình luận chê bai này nọ, người phản bác lại thì bị bảo là làm nguyễn kim lâu chưa? Nhiều đứa nói quả không sai, Người VN là những con người vô cùng xấu xa và vô văn hóa, ăn không được thì đạp đổ, chê bai này nọ, người nhiều tiền xài phung phí thì bảo từ thiện. Với cái thói ngồi chơi xơi nước, muốn người khác bưng tới tận miệng thì khoái lắm. Tôi thử hỏi nếu nhà các bạn giàu thôi cở khoảng có 1 tỷ đồng trong tay thôi có muốn đem khoảng chừng 100 triệu cho người nghèo không? 10% thôi mà có nhiu đâu? Chắc là không rồi chứ gì? Bởi vì đó là mồ hôi công sức bạn làm ra được thì bạn có ngu đâu mà đi cho người khác đang ngồi đó mà đợi bạn cho tiền? Bạn cho 1 triệu còn thấy tiếc mà. Vậy thì đừng nói mấy chuyện đó chi mà cho rách việc. Việc người khác khuyến mãi free cho mình tham gia thì trúng hay không là do bạn thích hay không thích mà chơi, Bởi vì bạn cũng chẳng mất mát gì mà người treo giải dùng vật trúng ( tương đương với tiền ) để mà quảng cáo, thay vì dùng tiền đó để treo lên tivi 30 giây tốn nhiêu tiền đó thì người quảng cáo dùng mạng xã hội hay các trang mạng khác để quảng cáo, chính những người chơi đó quảng cáo thôi. Bạn có tài, có khả năng thuyết phục người khác chơi thì bạn chiến thắng đơn giản mà, vì bạn tham ăn tức ở muốn chiến thắng thì dùng mọi cách ( như người phía trên bảo hack 1000 điểm ) và bị block ngay. Vậy đó là trò chơi công bằng nếu ko công bằng thì chơi làm gì? Đâu phải dễ dàng mà người ta cho bạn một món tiền hay vật phẩm có giá trị mà đổi lại là mồ hôi công sức hay một thứ gì đó từ bạn. Và rồi những người ghen ăn tức ở, ko ăn được đạp cho hôi như những người phía trên thì không còn gì để nói.
o0bdra0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienthan2t Vô văn hóa, bạn cũng xem lại chính bạn đi. Mình ko nói gì về km này chỉ nói về lần mua hàng tại nguyenkim bạn vào phán 1 câu nghe đã biết chưa đi mua hàng bao giờ. Cái giọng điệu của bạn cũng ko khác người ta đâu, người ta nói xấu nguyenkim bạn thì ra sức bênh rồi ko chỉ nói xấu họ lại cho rằng người VN là những con người vô cùng xấu xa vâỵ chắc bạn dân TQ nhỉ. Nói thì nên nghĩ ko là cắn phải lưỡi đó
shilzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienthan2t Người TQ vào đây àh
tranky2007
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thienthan2t Vâng ng VN vô văn hoá vậy bạn chắc không phải ng VN rồi, văn hoá của bạn chắc cao lắm nhỉ? mà bạn nói ng VN vô văn hoá. Cách ăn nói của bạn mới là ng không có văn hoá đó bạn àh
xả hàng tồn kho đây chăng
Haiz năm nay kinh doanh đồ điện tử ế ẩm .còn khuyến mại nhiều ;))

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019