Kritika: Chaos Unleashed – Siêu phẩm chặt chém chính thức đổ bộ mobile

Mr.Toay
12/7/2014 2:14Phản hồi: 2.477
2.477 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hơn 200k là đc quyền leo 53 rồi. Đủ dame mà qua ko thôi.
CrA khỏe hơn nhiều luôn chứ k fải khoẻ
@zViOlenCe chắc tại kiếm mình mới có +17. Theo bác có nên dùng karat nâng kiếm ko hay là đúc từ gold lên nhỉ. trót transmute mất 18 cái đồ legend đc có mỗi cái mũ chán thế.

thảo luận tí a e chọn đội melee gồm những class nào. mà hệ thống arena vs melee này hơi nhảm nhỉ, buff 2 cái lên đánh chết cả bác rank 1 luôn. chắc nó phải gỡ buff đi đánh cho công bằng
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
hệ thống pk của trò này thì... miễn bàn 😁
Đồ dưới 20 lên gold dễ ẹc, xài kr chi cho uổng? cứ gom nhiều gold thì trên 20 cũng lên như thường
@zViOlenCe cơ mà ko có legend enhance item để lên ý chứ. chắc cũng hên xui. mới lên đc kiếm 18 qua 3 lần. kể ra cũng khá may. 19 còn có 28% mà còn có 3 legend enhance

3 con đánh melee của bác là con j?
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
CrA, SM và cat o_O
@zViOlenCe Mình chọn CrA. Cat vs Ber. con SM đi bài khỏe chứ đánh pvp có vẻ ko bằng mấy e chặt chém. bản mới chưởng của Ber mạnh lên nhiều có cái speed hơi chậm. đang cho e Ber làm tanker trâu bò phết.

Đc con pet legend droid ex chỉ số Attac, hp, dam reduce. có nên đổi lai ko bác nhỉ
khi nào up 65 nhỉ
T Dương
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào CP cao add em với, em mới chơi dc 2 ngày, giờ lv40 mà cp mới 25k, trong khi đó đi các map nó toàn yêu cầu 37k cp, đánh hộc mắt ra mà tới boss cứ die, máu thì shop chỉ bán có loại B, còn loại A với S mua bằng KR mới khổ.
IG: DarkofSun
@T Dương cần jup thì add nick xIkarusx hoặc YamiShuriken nhé
Mình thì chơi Ber (main cũ)/ Mage/ CrA

Con nào CP cao thì cho vào đội hình thôi. SM phải đúc nó lên để cày tiền.

Mà lạ ở 3vs3 là con nào mình đánh main thì y như rằng con đó khỏe; mấy con kia sida chết bà luôn
victorwin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Anh em add nhau cái nhỉ. Có thấy bac viethalsing add thử mà bị full
SM - 357k CP - ivictorwini
DV - 278 CP - ovictorwino
CA - 261k CP - zvictorwinz
WA - 266k CP - viktorwin
CrA - 266k CP - xvictorwinx
T Dương
ĐẠI BÀNG
9 năm
@victorwin Em chỉ add dc zvictorwinz , DarkoftheSun ấy bác, có gì bác accept hộ em
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khiếp cp cao thế. Hỏi ngu tí. Giới hạn tối đa của mình là 50 sta nếu mua 100 sta thì giới hạn tối đa là bao nhiêu. Vẫn 50 hay là 100
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mua vip mới tăng giới hạn sta/sp/vé arena
Mẹ, cáp quang đứt làm chiều giờ không vào game được. Ai vào game được bằng cáp quang báo cái cho em mừng nào.😔
Vào game đang đi quái chiến nửa chừng rớt - đơ luôn, ức nhất là đi arena xong đơ mất vé mà ko được điểm hay karat gì cả 😔
Coi xvideo ầm ầm ko cần load luôn wtf.....
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cáp quang viettell chơi ầm ầm.
tui xài fpt cũng bị ảnh hưởng, có khi chơi bình thường, có lúc lại lagg mất tim mất vé, vc
ah` mah có cục meteo legend + 1981 atk rồi này, mah post hình lên mắc công fai~ up hình lên host nữa, thoy thông báo cho mấy pác bít vậy thoy @@
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@henry041290 up hình ở 4rum có chữ "kèm ảnh" kia thôi? up thẳng lên từ đt luôn
victorwin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cục này phải hok ;))
@victorwin đúng rồi pác, pác cũng ra dc add dame ah`, ngon thế 😆
làm biếng chụp post lên @@
pác phát triển = astral hay ép random 2 cục epic lên thế ?
Le0Secret
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác hên vãi ra.
victorwin
ĐẠI BÀNG
9 năm
astral gì ấy. Chọn cục xanh dương ngon làm lên ko ra random lại bỏ 😁/ Cái crit rate là random lúc lên legend đó, reduce damage nữa thì ngon XD
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình có cả đống hỏa cầu.. viên ngon nhất là dame reduce và atk.. ko biết liệu có viên nào tăng toàn bộ chỉ số ko nhờ? 😁
Cục này bình thường !
Cha này VIP mấy roài .. CP kinh vl nhỉ
victorwin
ĐẠI BÀNG
9 năm
ít thôi bác ơi, hơn 100 USD tí, nhờ con pet đỏ đó, h tuần kiếm đc tầm 6k karat, hồi đầu ko biết nghịch dại 😁 chịu khó cũng đc mà. đồ mình ép gold hết, pet cũng làm = gold, có cái để dảnh đc 10+ karat đập pet lên 15 xịt 4 lần hết rồi 😔 3 lần gold 75 củ nữa @.@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019