Kritika: Chaos Unleashed – Siêu phẩm chặt chém chính thức đổ bộ mobile

Mr.Toay
12/7/2014 2:14Phản hồi: 2.477
2.477 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
7k kr fix lần ngon nhất là crit/add/reduced.. tẩy đi tẩy lại hoài đc 2 dòng dưới mà dòng trên toàn ra vớ vẩn.. đù má pet ethel.. con lg mình fix có 500kr
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tốn công tốn sức khiếp nhể
Cày hoài, ép hoài mới được 6 cái Ether Scroll .. oải vãi
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@viethalsing gom gom 5-7 con LG trở lên hãy đập ethel ông ơi
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cày kiểu j ra pet ngon vậy, xin chỉ giáo
victorwin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hên xui cả thôi. Chả có quy tắc nào cả. Có chăng gom nhiều 1 lúc đập thì tỉ lệ nó cao hơn tí
nhớ có lần gom 7 epic đập legend miss, mấy lần sau cứ có 1 con là đập dậy mà SUCCESS @@!
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hên thì 1 lần là lên. Nhưng số người đc nthe quá quá ít.. cả sv sea đc có vài mạng lên kiểu đó. Cứ gom nhiều chút ốp cho đỡ 😁
Lg thì dễ kiếm xịt chả xót.. ethel mà miss thì.. .
Các bác cho e hỏi, e mới chơi game này nhưng tài khoản là tk khách, bi h e muốn chuyển sang máy khác chơi thì đăng nhập kiểu gì, e ko muốn lập nick mới vì nick đang chơi mở rương đc quả vũ khí huyền thoại
Các bác trả lời giúp e vc ...thank các bác ạ
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nellywave chia buồn.. tạo tk hive chơi lại từ đầu 😁
@zViOlenCe Phũ vãi .. nhưng mà chuẩn cmnr
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
mềnh đăng nhập tk hive vài lần nhưng không được, nản nên bỏ vụ đó luôn.
có bác nào giúp mình với, mình mới chơi lvl 42 mà đi map hết nổi r, có bác nào CP trên 100k add giúp mình train map với nhé 😔(( IGN: KienFroG
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
log tk hive thì ko nên dùng tk facebook.. rất khó vào và load lâu. Bạn dùng gmail > log google+ rồi dùng nó mà vào..
tạo tk hive nhớ id & pass (user...xxx) đề phòng vì có đợt gv nó bỏ chế độ đăng nhập google+.. trong trường hợp đó hoặc load ko nổi thì dùng id log thẳng luôn ko bao h xịt 😁
Cày game mà chơi tk khách thì thua :D:D:D:D:D:D:D:D:D
victorwin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ủa đang xài fb muốn tạo hive từ fb đó đc ko ta
T Dương
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hôm nay hên hên, bỏ có 5M gold là dc 2 con pet LG, ráng thêm 2 3 con nữa rồi làm thử 1 phát Ethereal lun. Em mới lên 60 nên cày gold hơi chậm, 5M gold em để dành 2 3 ngày mới có.
Con Ber của em def 22k mà sao quái đánh có 1~2k máu, còn con CrA 25k def mà quái đánh toàn 2~3k5 máu, cùng 1 map, đều ~18% giảm sát thương như nhau. Trong khi con Ber máu lắm lại nhận ít sát thương còn con CrA máu ít mà sao ăn lắm damage thế ợ.

Em mới chơi nên hơi cùi, bác add em DarkofSun Ber 120k cp, ErikaYui CrA lv58 82k CP.
zViOlenCe
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thiên thạch nữa. Phòng thủ vật lí/ pháp thuật
T Dương
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quái đánh tính là damage gì hả bác, khi mình đánh thường tính damage gì vậy ợ?
tuanvhh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kiếm pet bang vang bang cách nào thế. Mình có 5 tr vang rồi. Chỉ cách giùm. Phát triển pet toàn xịt
Cho mình hỏi chút, thuần phục pet có làm thay đổi lv + nâng cấp của thú không
Khi mình tiến hoá nếu thành công thì nó về lại lv 1

sát thương và atk cái nào ngon hả các bác
có con thú epic atk + bạo kích, và con thú lg sát thương. Đang ko biết chon con nào làm chính
Thuần phục chỉ thay đổi thuộc tính thôi
Tiến hóa pet thành công thì đó là một pet mới lv1 +0
Rất ít đồ giúp + sát thương, ưu tiên sát hơn ! Theo mình các thuộc tính ưu tiên là sát thương > giảm sát thương > atk > crit
móa, pet đỏ mà lại ra draco mới đau

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019