Lắc tay lock và unlock screen

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM ANDROID' bắt đầu bởi tatsuga, 20/6/11.

1. dkchoi

dkchoi Thành viên

Bạn tải phần mềm này trên Market: https://market.android.com/details?id=com.katecca.screenofflock&feature=more_from_developer
    Nếu có tiền, mua bản có phí tại: https://market.android.com/details?id=com.katecca.screenofflockdonate&feature=more_from_developer
    Phần mềm có tên Screen Off and Lock

Hoặc phần mềm Screen Off FX với hiệu ứng tắt rất đẹp https://market.android.com/details?id=jp.co.kixx.tool.offwidget&feature=related_apps
  2. hoaiduy

hoaiduy Thành viên

Chỉnh thông số số nhạy quá cũng không ổn bạn ạ, ví dụ như mình đi mà gặp ổ gà hay hơi shock bị phát là nó unlock ra ==> nguy hiểm hihi
  3. haibka

haibka Thành viên

[h=2]Xin hoi[/h]
    Chao ban
    Minh moi su dung dt DTC Desire S. Mình có điều này muốn nhờ bạn giúp đỡ: Máy mình sử dụng mở màn hình bằng bấm nút nguồn và trượt xuống. Khi có cuộc gọi đến thì trượt xuống thì trả lời, trượt lên thì từ chối. Chính vì vậy khi có cuộc gọi tới (dt để túi quần) thì thi thoảng mình bị lỡ cuộc gọi khi rút điện thoại. Mình muốn bạn hướng dẫn cách cài đặt mở điện thoại, trả lời cuộc gọi bằng cách trượt ngang dc ko. Mong bạn giúp mình.
    Xin trân trọng cảm ơn​
  4. yamsorry

yamsorry Thành viên

đái ka cho em hỏi em đang dùng galaxy s2 ma sao em gỡ mãi ko dc cai phần mềm screen off nhỉ mong pro chi giúp no kứ báo là ( gỡ bỏ không thành công)
  5. greendragon1422

greendragon1422 Thành viên

vào setting của screen off ấy, bỏ cái adminitrator của nó đi thì mới gỡ nó đươc
  6. Arein

Arein Thành viên

Cái này mình xài HDH gặp rồi!có 3 cách giải quyết:
    1/Bạn phải cài ROM lai để có giao diện incoming call khác.
    2/Bạn cài thêm 1 chương trình khoá màn hình ngoài nữa,bắt buộc phải mở khoá rồi mới ấn phím nghe được,cái này hơi bất tiện.
    3/Mua thêm 1 cái bọc da ngoài cho điện thoại!:)
    Vấn đề của bạn chỉ là thay đổi giao diện incoming call thôi.
    Kho chịu gê nhỉ/Thân.
  7. datinh9001

datinh9001 Thành viên

Cho mình hỏi htc sensation có xài đc shakelock 1.3.1 ko?
  8. Sr_9x

Sr_9x Thành viên

Em có con glx mini cài Sharelock 2.1 ( free trên market ) mà còn chạy vèo vèo .Huống chi Sensation cài đi bác vọc thoải mái
  9. manxike12

manxike12 Thành viên

10. trinhtrungkienqtkd

trinhtrungkienqtkd Thành viên

tại sao mình làm không được nhỉ nó hiện lên 3 dòng này là sao ah mấy bác ơi:
    SHAKE THRESHOLD:650
    UPDATE INTERVAL MILLISECONDS:500
    MULTI 5500
    Scale image to:thì chọn cái nào
    ai biết chỉ mình với
  11. baonghi92

baonghi92 Thành viên

Chỉnh nhẹ quá thì đụng đâu mở đó. Còn chỉnh lắc mạnh quá thì có khi nào lắc xong mở khóa rồi mà cái dt bay mút chỉ k nhỉ :unsure:
  12. vietanh69

vietanh69 Thành viên

ai giúp mình vơi... mình cài đặt phần mềm này vào con glx mini s5570 rồi mà sao ko thấy phần cài đặt các thông số đâu cả...
  13. ttoan123

ttoan123 Thành viên mới

đc mình sài rùi nhưng mở máy vẫn phải bấm nút nguồn. nếu muốn Vip thì bạn dùng cái ứng dụng này để khóa máy bạn cài thêm cái Tap Tap App về mở máy rất là very good
  14. hai.dovu

hai.dovu Thành viên

các bác cho em hỏi có phần mềm nào mở khóa bằng cảm ứng ánh sáng tren galaxy ttap 10.1 ko? chứ cứ ấn nút nguồn nhiều máy em nó bị tụt vào rồi. mong các bác giúp đỡ. email: hai.dovu@yahoo.com.vn
  15. ttoan123

ttoan123 Thành viên mới

bác thử dùng Tap Tap App xem e đang dùng cái này thấy rất ok. lên market mà tải về free đó

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:55 PM ----------

sao dùng cái app lắc tay này với dùng thêm cái TSF Shell thấy tốn pin quá để không làm gì hết mà nó vẫn xuống pin nhanh lun
  16. funvn

funvn Thành viên

các bác cứ lắc tay mở khóa nhiều, một time sau nghe ốc vít kêu rẹc rẹc khi mở máy đó
  17. ANDROID KING

ANDROID KING Thành viên

post bài sai chỗ rồi bác ôi.làm mình mừng hụt.
  18. Lg Optimus One

Lg Optimus One Thành viên

chắc ngốn pin lắm nè ..........................................................
  19. cubalususu

cubalususu Thành viên

xin chia sẽ cho bác cách dùng của mình là:khi unlock thì mình dùng phần mềm chạm vào đèn cảm biến 2 lần là nó unlock(phan mem tap tap app,bản mới nhất),còn khi lock hoặc nhận cuộc gọi thì lắc dt(dung phan mềm shake....) hiện giờ mình dùng rất tốt và hầu như ko dùng fim cứng.
    ak theo mình bạn ko nên dùng cách lắc để unlock.vì khi để dt trong túi quần,khi đi dễ làm dt lắc lắm,cái này mình trải nghiệm rồi.
    chúc bạn thành công
  20. BsChau

BsChau Thành viên

Chỉ tổ mà hao cái pin!
    Các phím bấm xài vài năm còn chưa hư nữa là!
    Bro này lo xa quá!