Làm nhạc chuông cho iphone 4 bằng cách nào........

Vanhelsing_3B
29/10/2010 14:6Phản hồi: 23
Mình đọc trên 4rum về cách làm nhạc chuông tùy ý bằng itunes.Nhưng sao mình dùng itune 10, sau khi cắm ip4 của mình vào thì k thấy mục ringstones đâu cả, k bít bỏ đoạn nhạc mới làm ở đâu.

pác nào chỉ e vs....!
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác quăng vào là nó hiện ra thôi, không thì vào Edt -> Preferences -> tab "General" -> mục "Source" -> check vào "Ringtones" -> Ok.
Cho em hoi edt la gi ah, ip cua em cung bi tinh trang ko co ringtones , tks
sMÌnh dùng iTunes 10 mới nhất và ip 4, nhưng khi mình chọn create véion AAC thì iTune stop working, nên không đổi thánh AAC đc, ai chỉ giúp mình với.
Mình cùng bị lỗi như bác luôn cài lại itunes 10.01 cũng kg dc luôn lỗi kg chuyễn ACC dc nó tự tắt itunes luôn 😔
hodiepcoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
lạ nhỉ, mình vẫn create được bình thường mà, bạn thử remove itune rồi cài lại thử xem
cam on rat nhieu minh lam duoc roi
pors_911
ĐẠI BÀNG
13 năm
vs itune bản 10.1 thì k tạo dc đây.ai biét phần mềm nào tạo file m4r bảo mình vs
Tạo m4a rồi chuyển thành m4r
Vào đây tải cái iRinger về PC mà tạo, dùng chuột di chọn đoạn nhạc 30s mà mình thích rồi export là nó vào IP4 hoặc itunes của bạn luôn đó
A có thể hướng dẫn cụ thể cho e đc k ? export kiểu j vây ....
Bác có phần mềm nào cho Mac OS X ko ?
cho em hỏi tí, e dùng ip 3g cắm vào itunes, khi đổi file m4r thì ko move đc vào ringtones nhỉ? mà ringtones em ko click được phần select ringtones để xóa 😔
mrfun
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao sync rồi mà trong ringtune không có bài đấy nhờ :s
chép vào hệ thống luôn thì nhạc chuông sẽ không bị giới hạn 30s:p
e làm theo hướng dẫn nhưng ko ra create ACC là sao ra hả bác? e remove itune rồi cài lại mà vẫn ko đc. e dùng itune 10
Bạn dùng MP3Cutter để cắt đoạn nhạc MP3 yêu thích. Nó có luôn cả hiệu ứng âm to dần và nhỏ dần khi kết thúc đấy. Sau đó dùng pm convert chuyển đuôi file nhạc vừa cắt sang *m4a rồi rename nó thành *m4r là đc nhạc chuông cho IP.
chắc cài lại itune thôi
dùng iringer làm nhanh thật. Xong rồi syn ringtone tốt
ah1991
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho minh hoj the nhac chuong theo may cua iphone 4 download o dau dc?
acmatoda
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùn Iringer rồi syn là nhanh nhất ạ!
mi gặp 1 vấn đề nho nhỏ rất mong mọi người chỉ giúp:
minh đã cho đc nhạc vào mục ringtones nhưng khi mình SyN xong, kiểm tra lại phần nhạc chuông trong iphon4 ko thấy đâu.
ai biết tại sao chỉ cho mình với, cảm ơn nhiều nhé
lỗi này là lõi gì vậy ad. không import được để làm nhạc chuông 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019