Làm sao cài file ipa download trên mạng cho ipad

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi nokia6233_fa, 3/5/10. Trả lời: 30, Xem: 19897.

1. trai_sg

trai_sg Dự bị

cho mình xin source có những app thuốc nhe,thanks các bạn

2. 3 Cao

3 Cao Thành viên

trong source co nhieu rùi, pác chỉ add vo là xog, tha hồ free
    mình cũng theo các pác hướng dẫn , phải nói là quá tuyệt vời

3. s3160594

s3160594 Thành viên

thanks cac bác, em vừa order một em IPAD 32GB Wifi 3G, tới tháng 6 mới ship, bên Aust lâu quá!

4. nemesis96

nemesis96 Thành viên

cho em hỏi là mấy apps .....ed có tự động update phiên bản mới không vậy....?

5. johnphan1402

johnphan1402 Thành viên

nho anh em giup minh nha app dang zipfile

toi da download app tu apptrack. org nhung co nhieu file dang zipfile toi co unzip , trong do co 3 file, co 1 file la mau vang payload , nhung toi lam ma ko duoc , lam cach nao de tro thanh ipa
    de bo vao itune sys qua ipad mong anh em giup chi dan dum
    thanh that cam on tat ca anh em

6. johnphan1402

johnphan1402 Thành viên

Con mot van de nho ban giup minh nha

Minh co download intallous khi minh vao trong do de download app game khi down load xong roi , minh co bam nut install , thay complete, nhung tra lai springboard thi ko thay gi het, minh da cai app 3.2 va tat ca , mong ban help minh nha , mot lan nua cam on ban

7. KevinXXX

KevinXXX Thành viên

Tất nhiên là không rồi bạn ơi, chỉ update được khi acc của bạn là acc mua app đó từ itunes thôi, còn lại các trường hợp khác đều không thể update và app thuốc cũng ko ngoại lệ

8. baokhanh78

baokhanh78 Thành viên

Mình đã JP và cài intallous cho ipad và dùng i-Funbox kết nối được với ipad nhưng đường dẫn var\mobile\library , trong thư mục library lại kg có thư mục downloads, mình đã thử tạo thư mục download trong đó và chép file ipa vào -->và vào intallous -->downloads nhưng chẳng thấy gì hết, mong các Bác chỉ cho e cách khắc phục.

Rất biết ơn.

9. baokhanh78

baokhanh78 Thành viên

MÌnh kết nối Ipad bằng i-Funbox và phải làm theo đường dẫn này mới cài đc: var\mobile\documents\intallous\downloads

Thông báo cùng các bạn.

huunghiradiologist thích nội dung này.
  10. cutun1217

cutun1217 Thành viên

Instalous chỉ nên dùng down và cài trực tiếp,bác đã down về máy rồi thì nên dùng iTunes mà sync cho tiện (mặc định là cài app sync 3.2 rồi)

11. momtt

momtt Thành viên

thanks bác.Làm mình tìm mãi như trên Iphone ko được