Làm sao chép file word, exel, pdf.. vào iphone

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi ttd21487, 4/9/09. Trả lời: 49, Xem: 77628.

1. anh co

anh co Thành viên

cam on bac nao co so dien thoai 0984810018 nhieu nho.

2. thanh_satria

thanh_satria Thành viên

có cách đơn giản nữa là gửi file đó vào email,sau đó đăng nhập mail trên iphone để tải file về

Sent from my iPhone using Tinhte.vn

3. donhiky

donhiky Dự bị

đây là đường dẫn của quick offine nè. bản cứ copy file Word hay Excel vào đây. phần mềm quick offin sẽ đọc tút lun. mình dùng cách này không à, nhanh gọn lẹ.

đường dẫn của máy IPhone nè: //User/Documents bạn cứ copy file vào đây, có thể tao thêm Folder trong Documents

bạn có thể dùng phần mềm SSH_No_Wifi để làm nhen.

chúc vui

4. quocsy_154

quocsy_154 Dự bị

Cai dat xong ko tim thay cai nay dau ban ah:Documents ,Library,Quickoffice.app,tmp

5. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

Bạn vào private/var/mobile/Appliaction/xxx (Tên App bị mã hóa, từ dò)/Document & chép file vào đó roài vào chương trình đó chắc chắn sẽ thấy :)

6. tuanvt04

tuanvt04 Thành viên

ai dùng ifunbox thì nó nam ở đường dẫn này : private\var\mobile\application\quickoffice\document ( neu dùng office )

7. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Có ai biết soft nào xem word, excel ... fix màn hình vừa để xem ko anh em. Mình dùng Document 2 go thì chữ bé tí, zoom to thì phải kéo qua kéo lại bất tiện quá.

8. LIENHUONG

Bạn cài Document To Go Premium xem :)

nkn1506 thích nội dung này.
  9. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Bạn có file ..... rùi ko? cho mình với, máy mình đã jailbreak ùi

10. maikowet

maikowet Thành viên

e mới dùng iphone nên k biết đường dẫn này trên máy iphone nằm ở đâu, các pro chỉ cách e với e cảm ơn! e đang rất cần sự chỉ giáo của các pro

11. vvvvvv

vvvvvv Thành viên

1. sài tools cho dễ chép vô document
    2. muốn coi fix word, excel vừa màn hình thì sài uc... của TQ free trên appstore
    coi đc word, excel

12. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Mình muốn vừa xem fix màn hình vừa edit thông tin luôn đó bạn.

13. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Bạn có file ..... rùi ko? Cho mình với

14. v1234v

v1234v Thành viên

sài bộ iwork

15. vvvvvv

vvvvvv Thành viên

16. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Mình có vô http://apptrackr.org/ rùi nhưng ko thấy mấy soft như: quicklock, document to go, quickoffice ...

17. LIENHUONG

18. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Hình như link bị die rùi bạn.
    Mình cài được cái quickoffice free, chỉnh được văn bản nhưng lại ko lưu được mà nó báo phải có mạng cơ, vậy bất tiện quá, bạn biết soft nào hội tụ được những tính năng trên ko?

19. LIENHUONG

Mình dùng Quick Office hay Document To Go vẫn lưu bình thường mà nhỉ? Có lẽ do bạn dùng bản Trial nên tính năng bị giới hạn chứ bỏ 9.99$ mua xem :D
    -> Ko vào dưới search
    http://store.heaveniphone.com/home.html

20. nkn1506

nkn1506 Thành viên

Mình dùng quickoffice từ heaveniphone nhưng khi dùng ifunbox chép file word và PDF từ PC vào ip thì ko tìm thấy quichoffice đâu cả? Bạn giúp với.