Làm sao đăng kí tài khoản trên zune và Marketplace?

kimyoonam
12/7/2011 1:48Phản hồi: 14
Làm sao đăng kí tài khoản trên zune và Marketplace?
😢
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhhang129
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn chỉ cần đăng ký tài khoản window live mesenger
https://login.live.com/login.srf?wa=wsignin1.0&rpsnv=11&ct=1310435590&rver=6.1.6206.0&wp=MBI&wreply=http:%2F%2Fmail.live.com%2F%3Frru%3Dhome%26livecom%3D1&lc=1066&id=251248&cbcxt=hom&mkt=vi-VN
s
au đó đăng nhập trên dt và zune lưu ý là để đăng nhập được ở zune thì region+language của dt và máy tính phải trùng nhau thì mới đăng nhập bằng zune được
@minhhang129 bạn ơi cho mình hỏi sao mình đăng nhập xong rồi vào market tải ứng dụng thì nó hiện ra cái bản có chữ set up account rồi sau nó lại hiện ra cái bảng có chữ cant set up your account ...........erro code 8000FFF gì đó là sao bạn
@minhhang129 bạn cho mình hỏi, máy lumia 800 k co languege vn, chọn là unit states, mình đăng nhập zune vào máy tính k dc, do k trùng location, muốn chỉnh lại ở máy tính thì chỉnh chổ nào nhỉ
minhhang129
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhleduc0405 Trong win 7 thì bạn vào control panel --> clock, language, and region --> region and language
kimyoonam
ĐẠI BÀNG
13 năm
để mình thử. hic ko có tk em dế của mình như cục gạch 😁
ban oi mình hỏi
đăng nhập trên đt thế nào nhỉ
m tạo đc ACC trên zune rồi mà không biết đăng nhập trên đt
m dùng Hd7
thanks bạn

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

bạn chỉ mình cách đăng nhập trên đt với
hizzzzzzzzzzzzz
minhhang129
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu như bạn chưa nhập tài khoản live nào thì chỉ cần ấn vào market nó sẽ bắt bạn đăng nhập,hoặc vào people chọn setting cũng có mục đó
crabs
CAO CẤP
12 năm
Vào setting>email &account>window live
nếu mình dăng nhập tài khoản o mảketplace rồi giờ muốn thay đổi tài khoản khác thì lam sao anh em chỉ giúp,thanks anh em nhiều
bạn ơi cho mình hỏi sao mình đăng nhập xong rồi vào market tải ứng dụng thì nó hiện ra cái bản có chữ set up account rồi sau nó lại hiện ra cái bảng có chữ cant set up your account ...........erro code 8000FFF gì đó là sao bạn
Chao moi nguoi. Minh dang dung hd7, Bing thuong Minh van tai game & app tren marketplace Bing thuong(dung 3G). Him qua ngua tay vao setting reset your phone, Minh cung dang ky lai tk windown live roi ma van khong tai duoc app tu marketplace ve dien thoai la Sao nhi cac pro? Khi an vao instain thi no hien thong bao: sorry, you need to do this from your computer because your account indicates that you are a child. To join Xbox live , go to Xbox.com and sign in with your windown live ID. To purchase stuff from marketplace, sign in at Zune, net or using Zune software on your PC.
em l hieu la j ca. Co moi cai dien thoai lam thu vui ma ga qua Chang biet ti gi ca. Tien Cho wm hoi luon tat tien doan khi soan tin mhu nao vay a.
Moi khi vao tinhte go dc TViet ma hnay go k dc.
Thank cac pro.
Em muon hoi nua la khi dang nhap tren xbox.com nó bắt em send protect your account code mà em k biết là gì cả. Các pro giúp em vụ này với ah. Tự nhiên lại viết đc tiếng Việt. thank các pro!
sao em chỉnh hết rồi mà vẫn không đăng nhập được ah 1.png 2.png
Cho m hỏi với,m cũng restet máy xong đăng kí tài khoản win live khác mà sao không dow đc ứng dụng trên market.đăng nhập vào zune thì nó báo ntn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019