HỎI ĐÁP? Làm sao để bỏ snap.do

Thảo luận trong 'Thảo luận, hỏi đáp chung' bắt đầu bởi Thiên Lang, 16/9/12.

1. Thiên Lang

Thiên Lang Thành viên

Dạo này cứ vào Google Chrome là lại hiện ra trang snap.do, dù e đã thay đổi mặc định tìm kiếm là Google và xóa ứng dụng Snap.do nhưng nó vẫn cứ hiện hoài, ae nào chỉ e cách khắc phục với
    :
  2. kute_depzaj_90

kute_depzaj_90 Thành viên

mình cũng thế ko làm cách nào mà xóa hết đc. cứ mất vài ngày nó lại hiện ra bực cả mình
  3. drson1982

drson1982 Thành viên

bạn dùng phần mềm IObit Uninstaller gỡ bỏ Snap.do đi là được thôi.
  4. tranngoctienlove

tranngoctienlove Thành viên

lên download.com.vn tải phần mềm WiseProgramUninstaller về rồi gỡ bỏ snap.do ok luôn
  5. tranngoctienlove

không thì vào google mà search từ khoá WiseProgramUninstaller ok luôn
  6. tranngoctienlove

7. kute_depzaj_90

tks bạn nha để mình dùng thử xem sao nếu đc mình trả lời bạn nha
  8. nhatientri

nhatientri Thành viên

9. kute_depzaj_90

theo cách của bạn tranngoctienlove thấy khá ổn rồi bạn ạ. mình xem mấy ngày nữa thế nào đã.
  10. kute_depzaj_90

tranngoctienlove ơi lại ko ổn rồi bạn ơi. mấy hôm nay nó lại hiện rồi. chán thế
    :(
  11. king_zoro1995

king_zoro1995 Thành viên

con này là virus hạng nặng đấy mình cũng đang dính chưỡng hjx máy chạy chậm như rùa vì nó còn chạy ẩn trong cpu á:(
    mình mò gần cà tuần nay vẫn không ra dc nên cài lại win hẻ chia pùn cùng bạn
  12. LBP3300

LBP3300 Thành viên mới

lúc mới cài IE lại vô tình dính chưởng nhưng tôi đóng thanh công cụ của nó trên IE lại rồi vào control pennal remove nó, tôi thấy nó hết mà
  13. tranngoctienlove

ừm
  14. tranngoctienlove

cài phần mềm gì đun
  15. tranngoctienlove

cài phần mềm gì đúng không. lần sau có cài phần mềm thì bỏ hết các dấu tích đi nhá. không có lại toàn thanh công cụ vớ vẩn thôi
  16. trggiang07

trggiang07 Thành viên

mình cũng bị như vậy khi cài 1 phần mềm, các bạn biết cách nào chỉ minh với.tks
  17. thanhhvc202

thanhhvc202 Thành viên

Theo mình bạn vào run đánh lệnh msconfig->startup. chọn disable. Chọn apply. ok. Rồi bạn vào remove program. bạn xóa hết nhưng cái nào tên là đuôi là toolbar. xóa hết. sau đó khởi động lại. là ok
  18. xuanhanhktcn

xuanhanhktcn Thành viên

Lại 1 bệnh cài ứng dụng next không ngừng nghỉ đây mà:).đầu tiên bạn vào setting trên chorm>>>>> cài đặt>>>>> tiện ích mở rộng>> thấy snap thì delete nó đi.Nếu không bạn dùng .... uni gỡ nó ra và gỡ cả chorm ra.sau đó xoá hết lịch sử duyệt wed và cài chorm mới.đảm bào thành công
  19. hungcuongrvo

hungcuongrvo Thành viên

Mình đã tìm rất nhiều. Đây là hướng dẫn chi tiết nhất, có bài viết, hướng dẫn, video

Bạn vào đây nhé xóa snap.do chiếm trang chủ
  20. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên

ặc, down về lòi thêm con babylon