Làm sao để copy dữ liệu từ IPAD IPHONE vào iTunes

hungminh2008
22/11/2010 20:12Phản hồi: 3
Em xin chào cả nhà ạ, em cũng hay đọc diễn đàn về ipad nhưng chỉ đứng ngoài hóng hớt thôi. Nay có việc này muốn hỏi cả nhà mong mọi người giúp em với ạ, em đang ở nước ngoài, 5 tháng trước em có về VN mua 1 con ipad và 1 iphone cho vợ dùng vì em nghĩ về VN mua thì đc nhiều dữ liệu như âm nhạc, video và nhiều trò chơi miễn phí. Nay em muốn copy dữ liệu đó vào máy tính của em, cụ thể là copy vào iTunes nhưng không biết làm cách nào vì ipad của em không đồng bộ với máy tính. Em muốn tạo 1 acc mới nhưng vẫn muốn dữ lại những dữ liệu cũ, chúc cả nhà một tuần mới happy
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
dữ liệu cũ ......ý bạn là ứng dụng + game phải không
1. ứng dụng + game của bạn được cài ở cửa hàng thì có 2 lại:
+Cài bằng acc itune vào ipad hoặc iphone
+Cài bằng ipa thu.ô.c (ipad+iphone đã FB)
2.Nếu máy của bạn cài bằng ipa thu,ô,c thì bạn đồng bô với pc hay itune nào vẩn không bi mất...yên tâm nhé
3.Còn nếu máy bạn cài ứng dụng bằng acc itune thì nhất thiết phãi có id + pass acc itune đó mới dồng bộ đc những ứng dụng mà bạn có vào pc hay itune khác....không có thì nó xóa hết
chúc vui
Em muốn copy dữ liệu là ứng dụng, các trò chơi game và nhất là kho nhạc thì nhiều lắm mà toàn là nhạc mà em yêu thích thôi, nhưng chắc là họ cài bằng acc itunes rồi vì em đồng bộ vào máy tính thì nó hỏi acc và pass. Em có gọi điện hỏi cửa hàng cho xin pass nhưng họ bảo không đc d: < cả 2 con này em đều mua ở Techland 35 Hàng Khay >
xmen94
TÍCH CỰC
13 năm
Hix....bạn táo tợn wá......dám xin pass itune của cữa hàng......người ta không cho là đúng rồi bạn ơi
phải chiệu mất ứng dụng thôi....nếu muốn sài ứng dụng đó bạn có thể cài app xxx mà cứ jb thì thoải mái nhé
chúc vui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019