Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

làm súng bắn chim bằng ống nước

Nubita!!
23/3/2013 6:20Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hk bit vien bi luc dua zo nam o dau nua
chủ thớt mất tích đâu rồi,,,,ko ai chỉ tới nơi tới chốn hết
dhpsos
TÍCH CỰC
10 năm
@nakata1325 Chủ thớt dc Bộ Quốc Phòng mời về chế súng ngầm cho tàu kilô ở Cam Ranh rồi.

Sent from my HTC Desire X dual sim using Tapatalk
hungpro123
ĐẠI BÀNG
11 năm
cục nam châm để ở chổ nào dzay bạn???
taybannhakg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hungpro123 Cục nam châm gắn vào đầu cuối của ống sắc

Sent from my ST21i using Tinhte.vn
@taybannhakg gắn ntn vậy? gắn cuối ống sắt rồi nó bị nghẹt đường hơi sao
Cho e ? cách nối dây IC voi e bỏ nó vào trong bình sao ma nó k k thể tạo lửa được.Với e để ở ngoài đánh lửa trực tiếp vào cồn mà no' cũng k thề cháy là sao mấy A?
taybannhakg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Dang TungTT Dây nối ic với mấy cây đinh sắt rồi cắm một đầu đinh sắt vào bình chưá hơi côn thì sẽ neṭ ra lửa được

tào lao😁
chủ thớt cho mình hỏi cái nòng bằng thép là nòng j mấy li mình mua ở đâu và dùng đạn bi mấy li. ko kiếm được kái nòng thép đó
taybannhakg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@binhsime Ra chỗ vật tư nông nghiệp mua cai ống của bình xịt thuốc trừ sâu ấy. Bộ phận đó là mắt nhất của cây súng.khi mua nhớ hỏi người bán xem cai ống đó là mâý ly để mua đạn chì phù hợp

huog dan z. aj mak lm dk troj.
Hy vong thac mac cua moi nguoi se dc giai dap.minh cung nhu cac ban.Nhin thay thich rui
chủ top đâu nhỉ, giúp mọi người đi chứ
taybannhakg
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình chỉ giải đáp sơ qua vài thắc mắc của các bạn. Chứ nêú hươnǵ dẫn đầy đủ mình sợ bị công an bắt phạt. Phạt tới 3tr lận và phải chiụ trách nhiệm hình sự nếu có chết người. Vì súng này lực sác thương rất cao nếu làm đúng cách sẽ tương đương thâṃ chí lớn hơn súng hơi 9kg

@taybannhakg Sung ban hoi con nay.cach lam rat don gian.nen ai cung lam dc.luc ban cung tam on.nhung neu noi nhu ban thi luc hoi ko bang sung hoi 9kg dau nhe.ko the so sanh voi 1khau 9kg dc.toi thi dang che 1 khau pcp.mong dc lam wen va chia se kinh nghiem.
@taonepa231 bạn có thể hướng dẫn mình làm 1 khẩu súng bắn hơi để bắn chim dc ko bạn, neu dc thì cảm ơn bạn nhiều lun đó email của mình ne sytai1606@gmail.com
sao ko thay ai vao thao luan het vay.bun wa di. 1368408898_badaotrentunghatgao.jpeg
cái này ai nghĩ ra vậy bạn... người Việt hả
modernlight
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vote 1 phiếu cho chủ pic.. Hay vãi.. Em với thằng bạn cũng hay mò đủ thứ tương tự như mấy cái này.
Co a nao che dc, hai mua dc sug thi mua giup e voi, lam giup e voi, em cam on, de e dug phong than khi di tan gai hii, cac a giup e voi nhe
Tội nghiệp mấy con chim. Mấy bác nghiên cứu thứ khác nhân văn và chim văn hơn đi. Yêu thiên nhiên môi trường tí đi nào.
Thik qua
tầm bắn của súng này là bn vậy??? mk có làm 1 khẩu súng hơi nén khí ko biết liệu hơi cồn có hơn hơi nén ko??? mk đang tính thay khí bằng chất đốt ở đầu diêm cho nhẹ súng nhưng chưa biết cách đốt diêm an toàn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019