Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Làm từ thiện để có cơ hội cưỡi xe tăng cùng với Arnold Schwarzenegger

levuongthinh
13/3/2014 1:5Phản hồi: 53
Làm từ thiện để có cơ hội cưỡi xe tăng cùng với Arnold Schwarzenegger

Arnold Schwarzenegger có một chiếc xe tăng và nó có thể phá huỷ nhiều loại đồ vật. Ông muốn mời bạn đi cùng xe tăng với ông và phá huỷ một chiếc taxi, đàn piano, hay thứ gì đó giòn dễ vỡ - tất nhiên bạn sẽ phải bỏ ra một khoản tiền để trả cho cái thú này, và số tiền đó sẽ được mang đi làm từ thiện. Bạn có thể vào trang www.omaze.com/arnold để tặng tiền và nhận một món quà tuỳ theo số tiền bạn tặng, cùng với đó là cơ hội thắng giải trải nghiệm để cùng cưỡi xe tăng với Arnold.

Nếu bạn là người may mắn thắng giải thì bạn có thể chọn một người đồng hành để cùng bay đến Los Angeles và trải nghiệm một ngày với Arnold Schwarzenegger. Bạn sẽ cùng cưỡi xe tăng, phá huỷ thứ gì đó, tập luyện thể thao hay hút xì gà cùng Arnold. Hạn chót để tham gia chương trình này là ngày 14/03, theo giờ Mỹ.

Arnold Schwarzenegger là người hỗ trợ tài chính cho chương trình After-School All-Stars, chuyên tổ chức các khoá học ngoại khoá cho trẻ em. Tất cả số tiền thu được từ sự kiện sẽ dàng tặng cho chương trình này.

Ngoài ra, Arnold còn tham gia vào một chiến dịch khác cũng để gây quỹ cho chương trình từ thiện của After-School All-Stars. Người tặng tiền sẽ có cơ hội làm và ăn một bữa cùng Schwarzenegger và Harley Morenstein của chương trình Epic Meal Time. Người chiến thắng cũng sẽ có cơ hội đi xe tăng của Arnold.

Bên dưới là 2 video quảng bá cho 2 chiến dịch từ thiện của Arnold, khá là thú vị và có thể cảm thấy là nó sẽ thành công.

53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình muốn thấy nó cán qua một dàn tất cả các thiết bị của Apple :v
@rock fire Nếu bạn đầu tư 100 tỹ usd
@le hoang tuan 1/1000 tỷ là đủ :rolleyes:
cu hải
ĐẠI BÀNG
10 năm
@rock fire tớ thì muốn cán mấy thằng cha ifan đi đâu cũng dìm hàng sản phẩm khác và luôn cho mình là khôn nhất :v
@cu hải thế có khác gì thảm sát ở Thiên An môn bác nhỉ, tụi nó rất đông
@rock fire Tự mua mà làm đi bác 😃
zippi
TÍCH CỰC
10 năm
Ngồi đó tuột tay rớt xe tank cán thì đừng hỏi vì sao tàu hũ này mềm và nhuyễn -_-
Badi King
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không nhớ ông này đóng phim gì nhỉ?
@bless_you chánh quyen,
chánh phủ
@badi_tech Arnold mà không biết, chắc mới chui từ lỗ ra.
@destjny87 Ku đó chắc chỉ là 1 thằng nhóc 10 tuổi. 10 tuổi thì chắc chưa đủ lớn để biết Arnold là ai.
@badi_tech Bác năm nay nhiêu tuổi vậy. Từ nhỏ đến giờ ko xem phim mỹ hả bác. Kể cả mấy người lớn còn biết ông này
destjny87
TÍCH CỰC
10 năm
trò này vui đấy
Mình muốn được gặp thần tượng quá mà không biết có đến lượt không 😁
@kenny81_hp nè chú
alonechik
ĐẠI BÀNG
10 năm
hình như chiếc này là M41 Walker Bulldog 😁 VN mình có 1 ít nằm trong bảo tàng :D
M41 thì phải 😁, nhìn qua tưởng M48, hóa ra là M41 :D, con này yếu xìu :D, VNW bị T-54 mình "thông" suốt :D
anh2sky
ĐẠI BÀNG
10 năm
@themarshall258 Liên Xô chống Mỹ thì lúc nào chả phải quay bằng tay😁
alonechik
ĐẠI BÀNG
10 năm
@themarshall258 M41 là Tank hạng nhẹ mà bác :D từ giáp cho đến pháo đều thua đứt T54 còn gì :D
x264
TÍCH CỰC
10 năm
@chavalier Uả, sao xem bóng đá người ta hay nói "những cỗ xe tăng Đức", vậy ra bóng đá Nga hay hơn rồi...
@x264 Tank đức là nói về tiger hay tiger king là nỗi kinh hoàng của thiết giáp đồng minh trong thế chiến 2,còn mình dang nói về năm chiến tranh VN mà,sau đó cả vài chục năm
Bác này là thần tượng từ film đến body building 😁
Nhìn Arnold toát ra vẻ đàn ông 150%, hết xảy luôn, hâm mộ đừng hỏi.
Bảnh bao (đạt Nam hậu), quý ông quyền lực (thống đốc bang Cali), tiền tài danh vọng (diễn viên hạng A Hollywood) khỏe khoắn ( Vô địch thể hình )
Mấy thằng cha này tướng đô vãi.
tưởng làm từ thiện để được "cưỡi" Bà Tưng trên giường chứ cưỡi xe tăng thì em không ham
bocua
CAO CẤP
10 năm
Ngoài đóng phim còn làm Bang Chủ nữa đấy 😆
kenyo8x
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích nhỉ
TBTAGROUP
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhớ bác này đóng kẻ hủy diệt với phim mình xem gần đây nhất là Chốt chặn cuối cùng
hahaha, my ơn fu*king tank
july3rd
TÍCH CỰC
10 năm
Mình muốn crush thử vài thùng xăng bằng xe tăng :">
TITAN61188
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con này đi đường không sợ tắc đg
Thần tượng của mình....!!!

Giờ có cái bụng để lại ~.~

Xu hướng