LandGrabbers - Chuyển Free thành Full

hungmao
2/10/2011 15:47Phản hồi: 50
LandGrabbers - Chuyển Free thành Full

LandGrabbers: real time medieval conquest strategy

Nevosoft
Phiên bản 1.4
Dung lượng 61.4 MB
Tương thích iPad với iOS 3.2 trở lên

Game chiến thuật lấy bối cảnh thời kỳ Trung cổ với những tòa lâu đài, các hiệp sỹ và những cuộc Thập tự chinh. Và bạn chính là vị tướng đầy quyền lực với tham vọng chinh phục thế giới. Một trò chơi kết hợp giả lập và chiến thuật cũng như quản lý tài nguyên với 36 màn chơi hấp dẫn

==================
Vài hình ảnh game:
==================

==================
Tải bản Free trên iTunes cho iPad.
http://itunes.apple.com/app/landgrabbers-real-time-medieval/id453019676?mt=8

Quảng cáo

==================

=============================
Chuyển FREE thành bản FULL
=============================

Yêu cầu:

1. Dùng iFunbox (đã JB) hoặc DiskAid hay iPhone Explorer (đối với iPad chưa JB)
2. iPad đã cài bản Free. Mở game lên chơi 1 thời gian.
3. Thoát ra. Bấm 2 lần Home - chạm, tìm icon để thoát hẳn game chạy ngầm.

Quảng cáo

Thực hiện:

1. Download file đính kèm về giải nén.

2. Tùy theo soft bạn dùng mà chọn bước a - b hoặc c nhé.
  • a/ Dùng iFunbox vào var/mobile/LandGrabbers/Library/Preferences/
  • b/ Dùng DiskAid vào Apps/LandGrabbers/Library/Preferences/
  • c/ Dùng iPhone Explorer vào Apps/com.nevosoft.landgrabbers/Library/Preferences/
3. Kéo thả file giải nén vào.

4. Muốn nhiều Diamond để mua Map thì download file này (unrar pass: hungmao) giải nén cho vào Apps/Landgrabbers/Library/Application Support/

=========================================
==> Thế là đã unlock Full game = $2.99
=========================================

50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

díkaid ĨEplorer

anh oi sao xai 2 cai nay, moi lan lam xong 1 game la ko lam tiep dc game thu 2 fai thoat ra vao lam lai moi dc ha?
con diskaid thi ko xai dc
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Trường hợp iPhone explorer lỗi thì gỡ đi rồi install lại, hoặc chỉnh Properties sang chế độ Run this program in compatibility mode for : WIN XP (SP3)

DiskAid xài ko được thì vào Preferences - Advanced - tích vào 2 ô Display all Apps even ì they don't have their ....... Show root path for Apps sau đó Save lại
Cám ơn nhé hungmao, chờ mãi đấy ! :p
ngon quá. thế mà lần trước bác bảo ko đc, phải tải thêm dữ liệu về khi mua
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Hột vịt mà còn... lộn mà bạn. Hihi...
xiahou_dun
ĐẠI BÀNG
13 năm
I love you, man! 😃
xinredeem
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này chỉ cần facebook là full mà
xiahou_dun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chắc bạn mới chơi. Free (cả việc post lên fb) cũng phải dừng lại ở stage 5, chapter 2 nhé.
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Tự nhiên hôm qua PES 2012 và game này chỉ chơi được ở Safe mode thôi. Cài tới cài lui thì chỉ có PES ok, còn Landgrabber này thì cứ loading xong là màn hình tối thui chỉ nghe nhạc thôi. hic hic ... Cài mới cũng vậy.
Mình cũng gặp trường hợp tương tự này
hic mềnh copy vào xong .. chạy game đến phần Loading xong thì đơ luôn ko vào đc nữa 😔
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Giải quyết được rồi. Mình chơi hết stage 2 xong mới thực hiện full thì chơi bình thường rồi
nhận tiện hỏi bác hungmao phát ... trong itune nó báo bộ nhớ other lên 3.2G lận 😔 làm thế nào để xóa nó đi hic máy em 16G mà cài vài app với copy vài phim (dung lượng cả đống phim cũng chỉ có 4 5G) vậy mà đã hết sạch bộ nhớ rùi là sao ạ :-S
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Máy có JB ko?
Other có thể chính là phim bạn chép vào app xem phim, hoặc các ứng dụng tải về bằng installous chẳng hạn (đ/v máy JB), install xong thì xóa file nguồn ipa trong thư mục download đi.
hic máy em bản 4.3.5 ko j đc ạ! sau khi backup ko thành công vì ổ C trên máy tính em bị full thì nó bị thế .. em copy phim vào phần mềm xem phim Avplayer HD.. trong itune vào phần app bỏ tích cái phần mềm avplayer đi thì mất 5G của phần app đi mà. E đã xoá thử 1 phim đi nhưng phần other ko thay đổi gì ạ 😔

Sent from my iPad using Tinh tế
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Trò này bậc General ssao vượt được ta? Nhìn cái time phải vượt là impossible với mình rồi, dùng chiến thuật sao? Có bạn nào đạt ko?
bác Hungmeo nói gì vậy? +.<

hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Đang hỏi về game Landgrabber....

Còn other trong ipad của bạn thì bạn sync lại tất cả thôi. Hơi mất thơi gian chút...

Vào My Document - My music - iTunes đổi tên thư mục này đi sau đó open iTunes để nó tự tạo thư mục mới (iTunes sẽ trống trơn - kéo thả vài bài nhạc vào chọn SYNC để xóa hết trong ipad của bạn). Tắt iTunes

Xong thì vào lại My Document - My Music - xóa thư mục iTunes mới đi, rồi đổi tên cái cũ trở lại. SYNC lại
hic sử dụng trên ipad ko thâty nút thanks đâu nhỉ .. cám ơn bác hungmao nhé chốc về em thử

bác hungmao ơi cần app Mypad dùng để vào FB ý, sao em vào rồi nhưng ko thể comment trên ảnh đc nhỉ, ko comment đc trên ảnh người khác và cũng ko đọc được comment người khác trên ảnh mình. cái này là do bản thân phần mềm này hay là do chưa mua full vậy bác
hungmao
TÍCH CỰC
13 năm
Do nhà mạng chặn đó, lúc được lúc không.
huan.duong
ĐẠI BÀNG
13 năm
cám ơn bác, em đang ghiền trò này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019