Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lãnh đạo Nokia: Samsung hãy cẩn thận thế hệ Lumia tiếp theo!

babybungbu
16/8/2012 10:32Phản hồi: 497
497 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Winphone sẽ trở lại
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
không dùng nokia nhưng vẫn hy vọng nokia mang đến sản phẩm đột phá và tạo bước tiến lớn trong thời gian sắp tới.......... chúc nokia thành công trên con đường đã chọn😃
thấy NOKIA vẫn là nhất
colortm85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thì dễ, ngay cả apple còn bị samsung đánh bại huống hồ ... các bác.
xuantonpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
Úi ko biết hàng mới ra thế nào đây? Nhưng em 710 của mình cũng đủ dùng rồi. He mong là sẽ có nhiều điều hấp dẫn.
Chưa ra mà đã hù nhau rồi. Đến khi dc thì nói, mà k dc thì sơ sơ là có nguyên xe gạch từ tinhte rồi. Huống biết bao diễn đàn công nghệ khác
magom
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái khó đánh bại samsung hiện nay là giá cả lẫn phần cứng
Giá của Samsung bằng 3/4 của sản phẩm cùng cấu hình lẫn phần cứng lúc nào cũng đi tiên phong
Chết, thế này thì Sam fan có thấy bực không nhỉ? No muốn vực dậy tinh thần anh em nên cần 1 mục tiêu cụ thể, nhưng không biết có cân sức không đây???
pikeman39
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là trang Tinh Tế này đào tạo ngày càng nhiều thể loại người CDSHT. Một câu đơn giản như thế mà đọc ko hiểu - còn ráng lái qua chủ đề nhái này nhái nọ. Hay thật =]]=]]
Milo58
ĐẠI BÀNG
12 năm
SS ko còn là thằng chỉ biết chạy đua phần cứng như trước nữa, những tính năng phần mềm trên S3, Note 10.1 phải nói là rất hay và hữu ích.
Mình đang dùng Lumia 710, với WP7 hiện giờ thì ko thể cạnh tranh được, nhiều cái đơn giản thì lại bị lược bỏ mất, VD như chọn nhiều file cùng lúc... App cần thì thiếu mà có thì yếu. Zune thì đúng là dở hơi, mình ko thấy được việc sync qua Zune có ưu điểm gì hết, rất bất tiện. Mong chờ WP8 sẽ có nhiều thay đổi hơn.
Lại thêm một cao thủ chém gió mang tên " Nokia" !
Doạ là chính !
Hyper But
TÍCH CỰC
12 năm
Ráng dành lúa thóc làm 1 e nào 😁
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn đẹp thiệt....sự trở lại của anh Nô...
Cố lên a NO :X
SS vs HTC nó cũng dành nghiên cứu cho chiến lược WP8, nổ sớm quá đôi khi k tốt đâu, ng ta thường nói thùng rỗng thì kêu to, tốt nhất ngậm miệng ăn tiền, phát biểu như kiểu Elop đa nhân tốn pin, thừa... đợi xem NOKIA có đa nhân k nhé:rolleyes:
longvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
hj
cũng chưa nói lên điều gì , mình đang rất hưng phấn với dòng lumia nhưng đoành một cái không lên được win 8 mọi niềm tin dành cho nokia mất đi , giờ trông chờ win 8 nhưng vẫn chưa thấy dấu hiệu nào đáng chú ý cả chỉ thấy ff phát biểu mạnh quá thôi
hãy hành động thay vì phát biểu , sẽ tạo ra được sản phẩm chất lượng tốt hơn
hongducwb
TÍCH CỰC
12 năm
lumia + công nghệ cảm biến 41mp -> em sẽ quay đầu với iP 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119