RỦ NHAU CÙNG CHƠI Lập hội chơi game "Street Fighter 4 Volt

Thảo luận trong 'Trò chơi' bắt đầu bởi lenam3575, 16/8/11.

1. giakhanh8288

giakhanh8288 Thành viên

Mình thì chuyên đánh Bison nhưng dạo này đang tập mấy con khác bác à :) Thấy con ChunLi đánh khó nhưng chiêu của nó cũng hay hay nên mình đang cố tập nó :) Ông Mr.D mình cũng hay đánh nhưng ko biết là ông nào, chỉ biết là người VN :p Mình sẽ tham khảo cách chỉ của bác bác nhé :"> Cảm ơn bác nhiều.

@Bác ZinDepZai: Nãy mình xem bác đánh với thằng bạn mình mấy trận ( trận đầu mà nó đánh con Blanka ý :) Nhìn bác đánh mà hay quá đi mất :) Mình sẽ tập đánh dần dần. Mình bận làm việc nên ko nhận được lời invite của bác :D Bác thông cảm nhé :) Chúc bác ngủ ngon :p
  2. onlinekute17

onlinekute17 Thành viên

muốn thử cảm giác mạnh ko bác. em tiếp bác
  3. giakhanh8288

giakhanh8288 Thành viên

Nick game center bác là gì ạ? Em add phát :d
  4. Mr.Bym

Mr.Bym Thành viên

Onlinekute oánh cũng khiếp lắm đấy bác ơi :D
  5. onlinekute17

onlinekute17 Thành viên

Nick gc e là RickSmithJr, tên hiển thị là Nguyen Thanh Hoa
  6. BlueAngleX

BlueAngleX Thành viên

GC của bác là Đinh Huy Khánh hay Đinh Gia Khánh phải không? Ok, mình thấy bác mời mình lúc ý mình ko chơi đc nên lúc sau mời lại chơi 3 ván thôi, vì lúc í mình mệt rồi. Còn chủ yếu buổi tối mình có chơi thì cũng toàn bạn trong friendlist invite giao lưu. Nick Gamecenter của mình giờ có gần 290 bạn rồi, tìm nick cũng mệt.
  7. BlueAngleX

BlueAngleX Thành viên

Bác Vịt bầu cạp cạp đánh cũng tốt đấy, tuy bác thua mình cả 10 trận nhưng mình thấy bác tiến được đến 70% con đường thành cao thủ rồi. Bác chơi đc khá nhiều char, nhưng trước mắt nên tập trung 1 char là Zangief hoặc Akuma hoặc Ryu, bác làm combo của Akuma khá tốt. Hẹn gặp bác lần tới, hi vọng lúc đó bác sẽ thịt đc mình.
  8. duyat

duyat Thành viên

mình mới đánh với ZIN thua thê thảm quá
  9. onlinekute17

onlinekute17 Thành viên

ông nào đánh với Zin cũng thua thê thảm thế này:eek:
  10. BlueAngleX

BlueAngleX Thành viên

Bác mới chơi, 0 BP thì bác đánh với mình thua cũng bình thường thôi mà, bác đừng nản chí nhé. Với trình độ bác hiện nay, thi đấu với các mem trên này cũng thua như mình thôi. Bác cứ chơi tầm 1 tháng nữa rồi thi đấu giao lưu với onlinekute thử xem sao???
    Mạng ở cơ quan tớ cũng tồi nên lag, tớ chỉ thi đấu tạm với bác vài ván thôi.
  11. LOX2608

LOX2608 Thành viên

các bác nào muốn giao lưu thì add nick mình nhé. SF_IV_VOLT, tối mai chơi với các bác cả tối luôn, bj giờ đang bận chat rồi. hi hi, àh mà nick đó là mình với thằng bạn dùng chung đó, thằng bạn gà hơn vì mới biết chơi trò này:D. bác Zin tối mai rảnh chỉ giáo em vài ván nhé, mong đc chơi với bác quá chừng:p
  12. tengi_aipik

tengi_aipik Thành viên

ai add nick nhatminh96py mình đi :)...đang kiếm ng tập cùng
  13. dragoncb

dragoncb Thành viên

Hihi.bác Zin đắt hàng quá:)
  14. onlinekute17

onlinekute17 Thành viên

đẹp zai khoai to nên đắt hàng =))
    bác nhatminh96py tối nay quất ko :)) mạng h ngon rồi
  15. BlueAngleX

BlueAngleX Thành viên

Bác tự ra trang 1 add mọi người trc đi nhé, cài Line trong appstore và tham gia vào group SF Viet Nam nữa
  16. LOX2608

LOX2608 Thành viên

muốn đấu với bác Cường nhưng mình lại ngại bác dùng M.Bison, mình ghét thằng này đánh hoài không thắng:D
  17. BlueAngleX

BlueAngleX Thành viên

Chuyện, tớ mà bác :D, dạo này các bác chăm ở trong Line, tớ với onlinekute phải quán xuyến ngoài này chứ :))..Bác yên tâm đi, ở nhiều diễn đàn khác tớ cũng nổi lắm :D
  18. BlueAngleX

BlueAngleX Thành viên

Càng ngại càng phải ziết bác ạ, bác thịt M Cường đi, M Cường hay bay nhảy nhớ căn đấm móc cho téc mồm :D
  19. Mr.Bym

Mr.Bym Thành viên

Vào group sfvn kiểu gì nhỉ???mình có nick line và bác onlinekute add rồi nhưng vào kiểu gì :|
  20. dragoncb

dragoncb Thành viên

Hì.Bác ngại gì bác .chưa chắc tớ thắng bác đâu.mà giao lưu học hỏi nhau là chính.thế nên đừng ngại bác ạ.tớ đánh cũng bình thường thui.ăn may là chủ yếu bác ạ.hihi