[Lập hội] SAMURAI vs ZOMBIES DEFENSE 2 v1.12 (Bản update mới 10/05 - Save phù thủy)

suetx21
7/3/2013 2:28Phản hồi: 568
[Lập hội] SAMURAI vs ZOMBIES DEFENSE 2 v1.12 (Bản update mới 10/05 - Save phù thủy)
Sau sự thành công của phiên bản thứ nhất. Hãng GLU đã đi vào sản xuất phiên bản thứ 2. Và hôm nay phiên bản nhiều mong đợi nhất đã được trình làng. Với nhiều thay đổi về đồ họa cũng như cách chơi ắt hẳn sẽ đem đến sự hấp dẫn mới nhất cho các game thủ nhé. Nào còn đợi gì nữa chiến thôi.
Ảnh giới thiệu game :

Video giới thiệu game :

Xem chi tiết game : SAMURAI vs ZOMBIES DEFENSE 2

File save được ủng hộ :

568 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ôi vãi glu mobile định giết người à , ra 2 bản liền 1 lúc
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
sau quả quảng cáo loading ... hơi lâu.
Zô chưa bác 😁
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Zô rồi bác ợ 😁.Thích con ngựa cho samurai :D
@chip8xvn Haha tối về rảnh mới chiến đc, sáng chỉ test 😃
hay quá. down về chiến thôi. cảm ơn bạn nhé
@ngoctucp88 Hehe 😁
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
wave 36 rồi :d
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngoctucp88 Đến wave 50 rồi phải dừng chân do thằng trùm nó khoẻ quá.Giờ đợi souls hồi qua multi cầy tách trà.Các bác full souls thì nên qua multi cần đồ luôn.Rồi hết lại qua story cầy.Như vậy đồ đạc rủng rình hơn
@chip8xvn Kinh nghiệm quá trời.

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
@suetx21 hack thi cha nhanh
@dannamdinh @@
hihi. vừa vào game, đồ hoạ đẹp, bóng bẩy, chơi game mượt, đang ở wave 5, chơi đén khi máy báo pin yếu thì nghỉ ^^!
sẽ học theo cách chơi của bạn 😁
Cho mình hỏi cái tách trà hay ấm trà có tác dụng gì ạ? Em không hiểu từ bản 1 đến giờ.
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@baodomhoa1 Tăng leadership để gọi đệ trong wave
@chip8xvn Đang định trả lời thì đã có cao thủ trả lời dùm 😁
E hack đc coin nên chơi chả hứng thú gì cả các bác ạ
@longjudas Hack như nào chỉ dạy anh em với bác !
@longjudas Bác cho e hỏi cách xóa vàng âm trong này cái ah trả hiểu sao ms tải về bị âm 11509 vàng lun ạ
hack làm gì bác 😃
Phiên Bản 1 Mình Chỉ Chơi Đến Bàn 55 Là Kịch, K Chơi Đc Nữa, Công nhận Game Này hay Thiệt
@giobietbay 😔

Ngồi từ nãy đến h chơi dc đến wave 15 @@
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phiên bản 2 wave 50 là max 😁.
@chip8xvn Đừng nói là bác lại phá đảo rồi nhé @@
CÓ AI CHĨ VỚI MINH DOWN TREN APPSTORE VE BỎ VÀO MÁY CÁI APK MỞ LÊN NÓ XOA CÁI DATA LUÔN LA SAO VẬY MẤY BAC
@thanh_pro9x Trường hợp này thì bó tay @@
@thanh_pro9x Ko giải quyết đc luôn :mad:
anloxia
ĐẠI BÀNG
11 năm
@suetx21 cái này em biết nè bác,thường thường tải game của glu bác phải tải file obb trước xem nó phiên bản bao nhiêu rồi mới tải file apk cho phù hợp với file obb đó ví dụ nè bác bác tải obb là có số 100 thì tải apk là 1.0.0 tượng tự 110 là 1.1.0,200 là 2.0.0 còn nếu là ngược lại tải apk phiên bản khác và data bản khác thì nó sẽ bị lỗi trên ,hôm trước em có tải game này bên appstore.vn mà cũng bị như bác đó,bác vào trang gamekhung của bác tiengmede mà tải nhé,đảm bảo với bác là ko bao giờ bị lỗi nhé,còn nếu tải đúng bản rồi mà vẫn ko dc thì bác làm như sau:
-Đầu tiên bác bỏ file ra một chỗ khác(đừng bỏ vào cái đường dẫn cài game nhé) cài file apk rồi chạy nó,nó sẽ báo lỗi chưa mua gì gì đó,rồi bác thoát ra vào quản lý ứng dụng rồi xòa dữ liệu của nó đi rồi copy data theo đường dẫn của game xong rồi bác vào chạy lại xem có dc ko nhé
đây là kinh nghiệm của em đó bác,nếu làm nhưng cách trên mà vẫn ko dc thì có lẽ máy bác bị lỗi hoặc do rom rồi đó
@anloxia Hehe một bk hay tk bác chia sẻ
mình hỏi 1 chút là mình cóp data vao sdcard mà sao cài xong file apk mà vào game nó vẫn bắt download data
@nh0c_luv_many Nếu bạn tải ở trang mình thì data lúc giải né sẽ là folder tên "Android" nhớ là phải Chép đè cả folder đó ném vào sdcard (Nó sẽ hỏi có replace không thì cứ yes hoặc ok j j đó)
đã đến wave 45 😃
down data rồi chép làm gì cho khổ hả các bác . lên mẹ play store mà down về cho đàng hoàng.
Hack: dùng freedom hack đc coin vô tư mà bác
À còn cái nữa là trước mỗi wave nó có ghi là select wave, nhưng e thấy chỉ có mỗi cái wave mà mình chuẩn bị chơi thôi, chả chọn đc wave khác, thế thì cái từ select wave có ý nghĩa gì vậy
chip8xvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longjudas Qua wave 50 thì có thể chọn wave đc
cutun233
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longjudas freedom làm gì được pac, mỗi lần mua nó bắt xác thực mà
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longjudas Giống về wave, khác số lượng quân mỗi lần. Tướng và quân càng ngày càng mạnh hơn.
@tuyen86ph chuẩn men
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hay tét luôn
tuyen86ph
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn mặt samurai này trông ngố nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp