LebAlex Birthdays v3.02(5) retailed by vutaikt- Widget hiển thị ngày sinh nhật ra màn hình chủ

vutaikt
23/4/2012 15:45Phản hồi: 38
38 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Câu trả lời là chưa có vì chưa có ai dùng được ngoài vutaikt .
Còn mình làm theo cách : Vào ứng dụng đã cài, tìm và gỡ ứng dụng
LebAlex Birthdays v3.02(5)

;)😁
tuannhi
TÍCH CỰC
12 năm
mình làm được rồi, vào tùy chọn/thêm tiện ích là thấy liền, nhưng mình thấy cho nó hiện ra màn hình thì thấy máy n8 của mình nó đơ đơ ko dược mượt
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuannhi Cái này thì ai cũng làm được nhưng vấn đề là không tùy chọn được danh sách của nhiều người ra HS kèm theo hình đính kèm như vutaikt đã đưa ảnh minh họa .
tuannhi
TÍCH CỰC
12 năm
@NCMINHHD chỉ hiện ra hs 1 người gần nhất thôi mà bạn , mình chọn hình đính kèm vẫn được mà, nguyên văn của vutikt: Chương trình sẽ tự động tải tất cả những chi tiết về ngày sinh nhật đó và sẽ hiển thị ngày sinh nhật của ai đó sắp đến gần nhất ra màn hình chủ.
@tuannhi nhưng mà không hiện một cái gì luôn thì phải làm sao 😔
Ec sao mà ko làm dc.
Ko lẽ tui đi lừa đảo sao 😔
@vutaikt ai nói lừa đảo vớ vẩn chẳng qua không hiện được cho 603 thì nói ý kiến thôi ( vẫn cài đặt được nhưng mà vào icon thi chỉ vào thêm ảnh không vào được mấy ô còn lại , còn ngoài màn hình chính thì không có mottj cái gì hiện luôn không như hình ông post )
Thêm ngày sinh nhật trong chi tiết của sdt trong danh bạ cơ mà. Đotc kĩ nhá
@vutaikt à thế thì đã hiểu thảo nào chẳng ấn được gì ngoài cái ảnh 😁 để test đã thanks Vutai :D
NCMINHHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lúc đầu cũng đã vào danh bạ chèn hình rồi tìm chỗ để thêm chi tiết nhưng không có mục sinh nhật lên đã quay ra luôn, bây giờ thấy vutaikt nhắc mới vào lại thì hóa ra còn phần i+ nữa mà mình chưa vào. Kết quả là đã xong , thú thực cái danh bạ ít khi mình cài nhiều thông tin làm gì nên không mò mẫm nhiều làm gì.
Cái "lày" hay á.thank nhá ^^
Ợ,sao nó k thây hiển thị ra bên ngoài màn hình vậy bạn ???

P/S : Test trên N8
vừa test trên 603 OK ngon 😁 thanks nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019