Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Lên mua iphone5 xách tay của nước nào

huy2008
24/11/2012 8:37Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lấy con Châu Âu mà hỏi lấy Mỹ hay Pháp, bác chủ thớt này hay thật đấy, viết không dấu lại còn sai chính tả tùm lum nữa. Hix
Hỏi tập trung vào vấn đề chính thôi,hỏi lan man khó có câu trả lời chính xác😁
mua ở đâu thì cũng như nhau , do trung quốc ráp .
E nhầm mấy a ơi.e viết thiếu lên lấy hàng Châu Mỹ hay lấy hàng của Pháp.mong các a e bỏ qua và góp ý cho e.thank các ae tinh te
BẠN NÊN MUA IPHONE 5 LOCK CỦA AT&T VÌ NHỮNG LÝ DO SAU:
- GIÁ CHẤP NHẬN ĐƯỢC
- CHẤT LƯỢNG SP KHÁ ỔN ĐỊNH
- GIÁ THÀNH UNLOCK THẤP
- TỈ LỆ UNLOCK ĐƯỢC KHÁ CAO 99% ( 99% VÌ CHỈ KHÔNG UNLOCK ĐƯỢC NHỮNG MÁY BÁO MẤT )
- THỜI GIAN UNLOCK NHANH TỐI ĐA LÀ 24H
@thynha thank bạn.ko biết giờ hàng AT&T bán nhiều chưa bạn nhỉ.không biết ban 16gb giao động khoảng bao nhiêu.ma hàng lock dùng có khác j hàng world ko bạn.
long9130
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình thấy hàng ZA, ZP sóng tốt hơn ! đã so sánh 4s qua 1 em đức và 1 em ZP 😁
@long9130 nhưng mình thấy bảo là hàng KH dùng ổn định hơn và mượt hơn.ko biết the nào
long9130
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huy2008 Hồi 4/4s, KH giá lúc nào cũng rẻ hơn, khuyên bạn 1 câu, có tiền, cứ ZA,ZP mà quất, update thỏa mái, chả sợ chi, máy Word nên băng tần phù hợp vs VN hơn, LL là hàng làm riêng cho thị trường Mỹ. Mặc dù LL,ZA,ZP na ná nhau cả, nhưng từ hồi xài 4s ZP, mình kết hẳn ZP lun ! 😁
quadua1
TÍCH CỰC
11 năm
@long9130 E lại ngược với bác. Hồi 4s giờ mua mấy máy toàn màn hình trắng vàng chán vãi, hôm rồi hết zp mua con 5 ll được cái màn trắng xanh hài lòng vãi :D.
Mình thì trước giờ chỉ thích hàng Pháp ^.^
@nguyenhieutrung88 hàng Pháp dùng mươt ma lam phai ko bác.mà giá cao nhất bac nhỉ
Chủ top viết sai chính tả nhiều nhỉ@@
Mình thì thấy dùng tốt thôi ! Còn đâu nước nào cũng đều phải đạt chuẩn của apple mà
@huy2008 HÀNG PHÁP NẾU BẠN LOCK THÌ KHẢ NĂNG UNLOCK DC LÀ RẤT THẤP
NẾU CÓ UNLCOK DC THÌ GIÁ THÀNH CŨNG RẤT CAO
ĐẶC BIỆT NẾU MUA CỦA NHÀ MẠNG VIGIN THÌ SIM GHÉP GIÁ RẤT CAO VÀ RẤT KHÓ TÌM.KHÀ NĂNG MUA CODE LÀ 0%
quadua1
TÍCH CỰC
11 năm
@huy2008 Bạn chịu khó hỏi các cửa hàng vì k fai lúc nào cũng có.
@thynha nge ông bạn chuyển sag mua hàng Mỹ.nhưng lại nghe thông tin máy Mỹ hàng lock mua code.ma máy lock mà bán với giá 17.500..thi quá là cao phải ko các bác
@huy2008 Bác ơi bác...code lên world của at&t dao động từ vào chục nghìn đến 100 nghìn thôi...nên 17.500+ 100k lên code lên world là tổng cộng 17tr600k thì đâu có mắc hả bác...
Thấy trên mạng bây giờ giá cũng ngang nhau mà bạn ! Cung k chênh mấy đâu !
hàng mỹ rẻ hơn các hàng châu á là vì nó xài toàn máy lock thôi bạn! châu âu chỉ có pháp là ngon lành nhất, nếu không bạn cũng có thể tìm mua hàng sing hoặc hongkong.! chất lượng cao luôn!
nhưng đã là dân chơi iphone 5 thì mua xách tay hay trong nước cũng thế thôi, hơn nhau 1,2tr được cái bảo hành có phải sẽ oách hơn không! bạn lưu ý tới cửa hàng mình nhé! có đủ ưu đãi đảm bảo bạn sẽ thích!
Pháp là chuẩn bác ạ , i love ellfel
bitac113
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nên mua chứ k phải lên bạn nhé . Còn nói về ip thì mình vẫn thích hàng za
mua nước nào cũng được , chất lượng như nhau , do trung quốc lắp ráp cả thôi. như nói ở trên , mua ZA ( singapore ) ZP ( Hongkong ) thì 98% là quốc tế , mua về xài luôn , khỏi lăn tăn , mua hàng Mỹ , Anh , Pháp , Châu Phi , Iran , Irag , Lào, Campuchia ...v...v... , nếu quốc tế sẵn thì không sao, nếu dính Lock thì phải bỏ thêm tiền mua Code để thành quốc tế ( mới xài sim việt nam được ). Gía code phụ thuộc hoàn toàn vào nhà mạng từng nước , từng khu vực, giá rẻ nhất hiện nay là thằng AT&T ( Mỹ ).

nên suy nghĩ , đắn đo kỹ để tiết kiệm tiền . Gĩa sử bản quốc tế bán 20 triệu / con , bản Lock bán 18 triệu/ con + mua code unlock 3 triệu = 21 triệu, như vậy mua luôn thằng Quốc tế tiết kiệm 1 triệu để rửa ĐT. Thích màu nào thì xào màu đó , 10 người 11 ý,đừng như một số member lập thêm cái Topic " iPhone 5 trắng đẹp hay đen đẹp ", thấy nhảm , vớ vẩn vô cùng.

Vấn đề bác hỏi , giải đáp đơn giản chỉ thế thôi , giờ bác có hỏi thêm nữa thì anh em cũng trả lời giống tôi.
cãi không lại rồi nói tui đàn bà ah? bạn ấy hỏi tui k nói rõ hàng lock hay world thì tui nói vậy, người bắt bẻ là bạn đấy, vậy nhé mình k rảnh đâu mà cãi với bạn, vấn đề là quyền của bạn ấy, góp ý bao nhiêu đủ rồi bạn, xem như mình là người kém hiểu biết, bạn là người thông minh :rolleyes:....có gì bạn giúp đỡ bạn ấy đi nhé...hehhehehe....có nói gì không đúng xin lỗi bạn hiền nhé, thanks
long9130
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa làm con Word Canada, nguyên seal, tự tay active tại HALO, xài cực đã lun, ko lỗi lầm gì cả, Ra mua lẹ ko hết hàng các bác ơi 😁 18.180 :D
@long9130 hết hàng thời gian đầu , thời gian sau thì đầy ra .
Mấy bác cho e hỏi iphone 5 s e lại thấy nó rẻ z hình như có 4tr ák, có phải là hàng giả, hàng nhái kém chất lượng ko ạ. Vậy cho e hỏi giá iphone xách tay và quốc tế trên thi trường là bao nhiêu ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019