HỎI ĐÁP? Lên mua iphone5 xách tay của nước nào

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi huy2008, 24/11/12. Trả lời: 76, Xem: 10043.

1. nguyenhieutrung88

nguyenhieutrung88 Thành viên

Mình thì trước giờ chỉ thích hàng Pháp ^.^
  2. kenma157

kenma157 Thành viên

Chủ top viết sai chính tả nhiều nhỉ@@
  3. long9130

long9130 Thành viên

Hồi 4/4s, KH giá lúc nào cũng rẻ hơn, khuyên bạn 1 câu, có tiền, cứ ZA,ZP mà quất, update thỏa mái, chả sợ chi, máy Word nên băng tần phù hợp vs VN hơn, LL là hàng làm riêng cho thị trường Mỹ. Mặc dù LL,ZA,ZP na ná nhau cả, nhưng từ hồi xài 4s ZP, mình kết hẳn ZP lun ! :D
  4. huy2008

huy2008 Thành viên

hàng Pháp dùng mươt ma lam phai ko bác.mà giá cao nhất bac nhỉ
  5. nguyenhieutrung88

Mình thì thấy dùng tốt thôi ! Còn đâu nước nào cũng đều phải đạt chuẩn của apple mà
  6. huy2008

huy2008 Thành viên

ok bác.hàng Pháp dắt hơn bao nhieu bác
  7. nguyenhieutrung88

Thấy trên mạng bây giờ giá cũng ngang nhau mà bạn ! Cung k chênh mấy đâu !
  8. quadua1

quadua1 Thành viên

E lại ngược với bác. Hồi 4s giờ mua mấy máy toàn màn hình trắng vàng chán vãi, hôm rồi hết zp mua con 5 ll được cái màn trắng xanh hài lòng vãi :D.
  9. VIETSHOP.53HaiBaTrung

VIETSHOP.53HaiBaTrung Thành viên

hàng mỹ rẻ hơn các hàng châu á là vì nó xài toàn máy lock thôi bạn! châu âu chỉ có pháp là ngon lành nhất, nếu không bạn cũng có thể tìm mua hàng sing hoặc hongkong.! chất lượng cao luôn!
    nhưng đã là dân chơi iphone 5 thì mua xách tay hay trong nước cũng thế thôi, hơn nhau 1,2tr được cái bảo hành có phải sẽ oách hơn không! bạn lưu ý tới cửa hàng mình nhé! có đủ ưu đãi đảm bảo bạn sẽ thích!
    nguyenhieutrung88 thích nội dung này.
  10. quadua1

quadua1 Thành viên

Hàng pháp đắt hơn khoảng 300k. Cũng ngang nhau cả thôi, chênh vài triệu còn bảo chất lượng hơn, chứ vài trăm k nếu ko là thuế thì cũng là tâm lý người dùng bị dân buôn kiếm lời thôi.
  11. huy2008

huy2008 Thành viên

thank bác
  12. huy2008

huy2008 Thành viên

bác mua hàng Pháp ở đâu thế bác.chỉ chỗ cho e vs
  13. thynha

thynha Thành viên

HÀNG PHÁP NẾU BẠN LOCK THÌ KHẢ NĂNG UNLOCK DC LÀ RẤT THẤP
    NẾU CÓ UNLCOK DC THÌ GIÁ THÀNH CŨNG RẤT CAO
    ĐẶC BIỆT NẾU MUA CỦA NHÀ MẠNG VIGIN THÌ SIM GHÉP GIÁ RẤT CAO VÀ RẤT KHÓ TÌM.KHÀ NĂNG MUA CODE LÀ 0%
  14. quadua1

quadua1 Thành viên

Bạn chịu khó hỏi các cửa hàng vì k fai lúc nào cũng có.
  15. huy2008

huy2008 Thành viên

nge ông bạn chuyển sag mua hàng Mỹ.nhưng lại nghe thông tin máy Mỹ hàng lock mua code.ma máy lock mà bán với giá 17.500..thi quá là cao phải ko các bác
  16. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

theo như mình được nhân viên Apple giải thích thì có sự khác nhau là do có đến 2 (hoặc 3) nhà máy sản xuất màn hình cho iPhone. ( Có Samsung, LG...) và màn hình xanh hay vàng là phụ thuộc vào việc chiếc màn hình đó do nơi nào sx, và ko hề liên quan tới chất lượng máy. Tùy cảm nhận từng người thôi.
  17. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

Không khác gì nhau ngoài cái giá.
  18. huy2008

huy2008 Thành viên

bác biết HN có địa chỉ nào bán máy uy tín ko e đi tìm mấy quán mà hàng mới nhưng toàn máy antive rồi nhưng
  19. kasaudepyai

kasaudepyai Thành viên

Bạn đợi tầm 2 tuần nữa nhà mạng bán ra, có khả năng lớn là cả FPT nữa. Lúc đó thì bạn có thể hoàn toàn yên tâm.
  20. i_will_unknown

i_will_unknown Thành viên

Pháp là chuẩn bác ạ , i love ellfel