Lenovo đang có ý định mua lại RIM?

TDNC
25/1/2013 9:25Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đừng thế mà . rim ơi cố lên
Trung quốc thật là nguy hiểm.
Thế mà vn mình vì lợi nhuận mà cứ lao vào....
aki.yuki
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy thèng khựa dạo này manh động quá. Sắp tới là đến baidu thành máy tìm kiếm nhiều nhất tg, rồi nhật bản là của trung quốc ;) huawei mua lại thành công apple, ;)
RIM ban' cho Lenovo the` khong len BB10
Một động thái chính trị hay chỉ là sự phát triển? Dù hãng của nước nào, miễn nó tốt và phù hợp thì mua thôi. Công ty nào chẳng muốn mở rộng?

Sent from my ADR6350 using Tinhte.vn
Thương hiệu đẳng cấp & sang trọng ko thể vào tay bọn khựa này đc. Ra tiệm thuốc tây bảo ng ta bán cho 3 liều thuốc ngủ về uống rồi mơ sẽ thấy mua đc RIM =))

Sent from my iPhone 5 using Tapatalk
Công ty này có thực lực chứ không hề bốc phét, tuy nhiên việc mua lại 1 tập đoàn tầm cỡ như bài đã nói là sẽ gặp phải vô số khó khăn và rào cản. Không phải cứ có tiền là làm được. Còn nhớ không rõ có 1 công ty công nghệ mới nổi nào đó của Tung Cẩu có nói mỗi nhân viên của chúng là 1 S.Jobs, không bao giờ cạn ý tưởng và sẽ chiếm ngôi vương của Apple, SS. Thật ngông cuồng!
@biahoi5ngan hai we chứ ai.chém kinh.
nghe nói qmobile sắp mua lại lenovo =))
Muốn mua thì nhiều, nhưng RIM k bán mình đâu.
bekun
ĐẠI BÀNG
11 năm
thằng khựa kia sao mày dám......chứ hở, từ bỏ ý định ấy ngay đi nhé
Nambk@
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác tung của chém gió ác quá.
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
YEAH BÁN ĐÊ BÁN ĐÊ ;)
garungpt
ĐẠI BÀNG
11 năm
chém gió mạnh mồm cho oai thôi thi thoảng cũng làm ít scandal ko lại chẳng ai biết đến giống như giới nghệ sỹ ở vn
Nghiên cứu bb10 đã đời mà bán thì bộ mặt Canada để đâu, mình ko tin đâu. Dù có mua cũng chẳng bao giờ ủng hộ Lenovo, thiếu gì thương hiệu để mua đt
thảm họa tàu khựa
vậy còn BB10 sắp ra thì sao, RIM vẫn có 1 tương lai sáng ở phía trước ..mong sẽ lại vực dậy như Nokia
Nếu Blackberry bán mình cho 1 hãng phần cứng nào đó của đài loan hoặc Trung quốc thì chắc chắn 1 điều ko bao giờ em mua sản phẩm của BB nữa
nên mua, lenovo mua để mình từ bỏ BB mà không hối tiếc
m4rch26
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghỉ BlackBerry luôn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119