Lenovo P700 - ĐT pin khủng dành cho doanh nhân.

wookie87
5/6/2012 2:58Phản hồi: 735
735 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pin nghe thich nhi, neu ma dc 3 ngay voi nhu cau nghe goi , nt binh thuong la qua good roi
thenet
ĐẠI BÀNG
12 năm
giờ đang ở quê chiều quay lại HN phải làm 1 con thử mới đc
thenet
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic e vừa gọi điện cho huyền mobile thấy bảo hết hàng rồi. trưa chiều thứ 2 mới có hic hic. lại phải hoãn cái sự sung sướng lại
t2 mình ở SG đi mua nè, ae nào đi ko ?
Fpt có hàng rồi. A e qua múc đi kìa.
hlcm151
TÍCH CỰC
12 năm
@phuonglydom14 fpt sài gòn hay ở đâu vậy bạn ?

sao ở sài gòn chưa có hàng vậy
hinquay
ĐẠI BÀNG
12 năm
Fpt đang có hàng. Đắt hơn Huyenmobile 150k. Ko hiểu tại sao Huyenmobile lại có giá rẻ hơn.
không hiểu, gọi cho thằng fpt 19006616 nó bảo vẫn chưa về, thế là thế nào nhỉ ?
@love2083 CÓ THỂ LÀ SHOP NÀY CÓ CÒN SHOP KIA SẮP CÓ !
TIỀN MÌNH CHỈ ĐỦ MUA CON A65 ! KHÔNG BIẾT SAO BÂY GIỜ ? HAM CON NÀY HƠN RỒI ! MỖI TỘI CÒ KHÔNG TIẾN !
bác nào nói fpt Hà Nội có hàng vậy, cho mình cái sdt được ko ? mình xem trên các cơ sở của fpt shop HCM thì nơi bảo vài hôm, có nơi bảo 2 3 tuần, chán luôn
Con này ko led trợ sáng chán nhỉ, kô làm đèn pin dc. Nếu đem so với k touch w686 thì sao nhỉ
điện thoại nên so sánh về độ bền, pin và chế độ bảo hành, ko phải ai cũng thích lấy điện thoại để làm máy chơi game nên không cần cấu hình cao 😃
thich e này vãi , mới đầu địh xúc ss galaxy mini2 nhưng h nghĩ lại r :rolleyes:
Theo mình thì em này sẽ có triển vọng đấy vì cấu hình tốt, giá tốt...vụ tiếng việt thì không lo vì đã có bác cài được tv rồi. Cá nhân mình thì dung english cũng không sao vì mình chỉ dùng một số chức năng cơ ban thôi.ko vọc vạch nhìu lắm. Dang chuan bị bán e lumina 710 black đi rùi mua e này.hi. Chán wp rùi.đợi sang năm dành tiền mua wp8lun một thể
Bác wookie87 không thấy có ý kiến gì nhỉ?hàng của bác có xuống giá được ko vậy?theo như mình thấy thì có vẻ phụ kiện của bác xin và đầy đủ hơn của fpt đúng không.nếu đắt hơn chut đỉnh cũng ko sao.Vì mua hàng của fpt chắc cũng phải mua thêm tai nghe,ốp lưng...nữa vì nghe đâu tai nghe của fpt dở lắm
thienha2204
ĐẠI BÀNG
12 năm
@linhlamson Hàng xách tay đắt hơn hàng chính hãng ai mua?
Mà không thấy ai to mồm kêu bán 3củ 9 có bao nhiêu đem qua mua hết nữa nhỉ 😃
Anh San thông báo là t2 fptHCM sẽ có hàng, mọi người ai đi mua ko nào 😃
hlcm151
TÍCH CỰC
12 năm
@love2083 đi cả đoàn ah ?
hlcm151
TÍCH CỰC
12 năm
lập danh sách vào hốt hết hàng ở fpt đi
đi cả đoàn luôn cho nó sợ 😃
thienha2204
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích nhỉ, hẹn giờ vào cả đoàn xong cà phê cà pháo cho vui đi 😃
fineline
ĐẠI BÀNG
12 năm
có tiếng việt đấy các bác ợ ,vào phần about phone ,bấm up đợi 5 phút khi up xong vào phần tiếng có 3 ngôn ngữ luôn anh ,viet ,trung

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019