Lenovo P780 lõi tứ - Pin "quái vật" 4000mAh

blogkien
31/5/2013 20:41Phản hồi: 1.889
1.889 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình mua ở nguyễn đ chiểu,p.n, máy ko thấy lỗi j.
@van1900 là cửa hàng nào? b nói chính xác tí giùm mình với
@luxifex Viplaptop đó bạn. Chẳng lẽ có hên xui Sao?
Pin sac xong. 20h30 tối hôm Kia, giờ còn 51%. Ổn chưa?
Bác dùng thế nào mà ram còn nhiều vậy,
dichtv
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ram free đây, đóng hết app thì lên hơn 500mb
betboai93
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác dichtv xem con của bác chạy youtube bao nhiu lâu mất 1% nhé. Của bác chắc trâu nhất hội 😁
@betboai93 Trưa nay mình test thử lần nữa. Để màn hình sáng 35% và xem thử 1 clip youtube 12' thấy mất 2% pin. Tiếp theo để sáng max màn hình 100% và test thử pin trong antutu thì 50' test màn hình sáng liên tục 100% nó tụt 11%
tanghuyhung
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn nào pin kém,dùng bình thường mà tụt nhanh thì nên đi bảo hành đi,hy vọng nó thay cho cục pin khác chứ mua con này vì pin trâu mà không được như ý thì uất lắm
betboai93
ĐẠI BÀNG
11 năm
hôm qua ra fpt bảo hành nó bảo pin mới mua 5 ngày chưa ổn định. haizz. Con này pin trâu để chờ trên 1 ngày cũng được nên nó sẽ bảo là pin smartphone xài vầy là ổn rồi. k chịu bảo hành đâu @@
mấy bác cho em hỏi, cái google map có sẵn trên p780 có sử dụng được navigation không. chưa có điều kiện test thử.
@AnhHeoKon IT bác dùng máy fpt không, máy mình có mà, hiện bản đồ chuẩn lắm,
@rockone1909 uk, minh dùng rom row giống của fpt mà. bản đồ dùng thì chuẩn. nhưng navigation cơ, không biết bạn có hiểu rõ ý mình không nữa.
@AnhHeoKon IT mình hiểu rồi , dẫn đường có hiện thị tốc độ và hướng dẫn bằng tiếng việt giống như vietmap?
@van1900 ừ, giống vietmap, hoặc syngic vậy đó. cái đó mới là dẫn đường, bạn cài recovery cho máy được chưa, hôm bữa cài recoverry xong máy bị không khởi động được, may mà up lại rom đc. sợ không dám cài nữa, nếu cài được thì có bản google map hack, tại thíc gm, không thì cài syngic, dẫn đường không bao giờ sợ bị lạc, đúng từng mét cơ
phần mềm dẫn đường sigic tại vn tải ở đâu nhỉ?
@van1900 mình đang tải nè.http://www.tinhte.vn/threads/sygic-gps-navigation-v13-2-beta-2.2065502/. tải apk full thôi, cài vào máy rồi cài map
@AnhHeoKon IT sao nhiều link quá ,rồi cái rút gọn rồi ... Túm lại tải link nào và link nào cụ thể dùm mình cái đi bạn . Mình hơi gà mờ
Tải link zippshare đầu tiên ấy bác

Sent from my Lenovo P780_ROW using Tapatalk HD
betboai93
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình tải về rồi mở lên lúc download bản đồ nó thông báo processing of downloaded data from google play failed vậy nhỉ
@betboai93 Paste bản đồ vào chứ đừng dùng sygic để tải bạn à

betboai93
ĐẠI BÀNG
11 năm
paste bản đồ vào đâu ấy nhỉ. Mà down bản đồ chỗ nào lun vậy. hì hì
Các bác cho hỏi ở Nghệ An có chỗ nào bán P780 xách tay uy tín ko vậy ?
Quái lạ. Mấy lần trước sạc khoảng 2,5h là đầy. Sao hôm nay cắm sạc từ 12h đến bây giờ là 16h30' rồi mà vẫn được 51%. Mở thông tin pin ra thì nó báo thời gian sạc của mình mới sạc được 1h44'. Không hiểu tại sao nhỉ?
@Lumia 900 Mình sạc 3h đầy nhốc ( từ 5% pin lên 100%) .
@Lumia 900 Vậy máy bạn bị lỗi rồi, chứ mình sạc 5 lần rồi chỉ tầm 3 tiếng là đầy
@tuantrananh75 Để e theo dõi lần sau xem thế nào. Chứ sạc 7h thì lâu quá.
@Lumia 900 chắc ổ điện của bác bị lỏng. bình thường sàicạn pin, sạc gần 3 tiếng là đầy bình.
thach273
TÍCH CỰC
11 năm
chẳng mấy ai mua máy ở fpt đâu nhể @@
@thach273 Mình mua máy ở TGDĐ tuy gía cao hơn nơi khác nhưng máy có giấy bảo hành chính hãng FPT và ko có in sai đời máy S và P như trường hợp khác
tanghuyhung
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thach273 Mua ở fpt với thegioididong đắt vãi lều

gửi từ con LG L3 cùi mía của gấu
Nilkin là gọn và đẹp nhất bác ơi,

Tải về bộ gõ telex tiếng việt cho phone này cái nào thì ok nhất các bạn ? Nhớ cho link ,thank
DELTATONI
ĐẠI BÀNG
11 năm
@van1900 Cài bộ Gõ Tiếng Việt của Kỳ Nam, lên CH Play search 01 phát là ra.
@DELTATONI thank bạn , đã xong.
ui, mở khóa bằng khuôn mặt . Hay quá ,hii
Tuần sau đi TQ trải nghiệm xem con này thế nào cái đã...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019