Lenovo P780 lõi tứ - Pin "quái vật" 4000mAh

blogkien
31/5/2013 20:41Phản hồi: 1.889
1.889 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
thôi cứ pin ngon sóng khỏe bảo hành hãng mà táng, chơi hàng Trung Quốc cũng cảm giác bất an lắm, mà quan trọng nhất ấy là hàng trung quốc sau này bán không ai mua keke ! 😁

Hôm nào có hàng anh em HN làm buổi off đi mua cùng nhau rồi cafe chém gió đập hộp cho vui nhỉ !
xtmg1
CAO CẤP
11 năm
@goldvn109 sao k bán dc nhỉ ?mình thấy nhiều bạn rao máy lenovo vài bữa là đi ngay.
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
@xtmg1 ý mình là mấy con nội địa trung quốc khó bán, bạn đọc lại sẽ hiểu thôi
Còn lenovo P780 hot như thế bán lúc nào chẳng có khách
@goldvn109 Mình thì chưa dùng hàng nội địa bao giờ, nghe nói chất lượng cũng tốt lắm. Sở dĩ muốn ngóng chờ em Lenovo P780 bởi thích khoản pin khủng, còn các phần cứng khác thì cũng không có gì nổi trội cả. Ngoài ra mình đã dùng 2 con của Lenovo rồi, là A60 và P700i, thấy rất ổn và khá là hài lòng về chất lượng và sự ổn định. Nếu em P780 này mà giá hợp lý là chiến ngay, còn nếu giá cao trên 6tr không cạnh tranh với các hãng khác thì chắc là sẽ suy nghĩ lại.
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
mình dự đoán là mùng 5 mới có hàng ! giá là 6490k !
@goldvn109 Ben topic cua thienhoa co cho ban 5tr 9 thoi
lytoet
TÍCH CỰC
11 năm
@goldvn109 có lẽ để chờ ra cùng với con Hk mới
@lytoet yen tam la 5/7 chua co hang dau.
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
@cuonghqls thế mùng mấy có hàng bác ?
@goldvn109
Theo thông tin xnk chưa có bạn à. Cũng chưa có thông tin khi nào hàng về.
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
mình đang dự hàng FPT mà, hàng FPT bao giờ chả đắt !
@goldvn109
Giá con này từ 6tr trở xuống thì còn được, chứ cao hơn thì có nhiều lựa chọn lắm.
wookie87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thông báo với các bác là khoảng cuối tuần này Lenovo P780 sẽ có hàng tại DungMobile với giá cực sốc là 6T, giá rẻ nhất toàn mạng. Số lượng có hạn nhanh tay đặt hàng nào các bác.

--> http://dungmobile.vn/ct/chi-tiet/366/lenovo-p780-pin-4000mah.html
Mình tưởng con Lenovo P780 này giá phải cao hơn nữa nhưng không ngờ giá tốt vậy. Cuối tuần gom tiền xúc. Nghe gọi nhiều nên pin trâu là rất cần.
Hàng khủng mới ra lò thường thiếu phụ kiện, cần phụ kiện độc thì qua mình 😃

Pin 4000 mAh là khủng nhất thị trường bây giờ rồi. Với giá đó thì lại càng hút hàng. :rolleyes:

Bạn nào cần phụ kiện ốp lưng Lenovo P780 hay bất cứ model nào thì qua mình, pin Hybrid Mod 8000 mAh cho em nó cũng có.
http://facebook.com/SanHangDoc
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
các thương gia nói cuối tuần có hàng, hôm nay là thứ 4 rồi. Giá thì 5.9 hoặc 6tr Không cao hơn 6 được đâu. Nếu FPT bán cao hơn 6 thì mình mua làm gì, mua của các thương gia cũng dc
menkhai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mai ko thay hom vua wa suc lte3 co 5.6 sau khi dung may ngay moi biet minh ko sai lam teo nao
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
@menkhai mình thích dùng 2 sim không thì cũng xúc con LTE3 như bác rồi,
thấy hắt ka phone mùng 5 ra siêu phẩm mới đấy 😁
liuy_max
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cũng đang hóng em nó, bác nào múc P770 mới múc tháng 3 còn ngon nào 😁 😆
Mấy bác review thử e nó rung ngon lành ko nhé. Hai e tiền bối P700 với P770 rung yếu ko chịu đc. Em này mỏng mà vỏ kjm loại ko bik rung reo thế nào. Chứ khoản pin thì quá tuyệt vời rầu 😁

Sent from my Nokia 3310 using Tinhte.vn
lytoet
TÍCH CỰC
11 năm
thế này fai chờ đến bao h đây. kết mỗi quả pin trâu
con này giá 6tr P780 😃
có ở đây nè bạn
ducminhbo
ĐẠI BÀNG
11 năm
6 tr .ổn quá nhỉ
@ducminhbo hang xach tay thi co the co som. con fpt chua co dau
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
đợi mãi đ' thấy ra ! mệt quá
goldvn109
TÍCH CỰC
11 năm
mình sẽ quyết mua em này, các bạn biết tại sao không ?
Hiện tại đã có soạn tin nhắn bằng giọng nói tiếng việt
Đồng nghĩa với việc 3g phải để liên tục
Cho nên cần một quả pin trâu ! hihi
Nhưng phải để ngôn ngữ máy là tiếng Việt
Máy FPT bán ra chắc chắn có tiếng Việt và chạy bản android mới nhât
Máy của các thương gia mua bên tàu rồi bán cho anh em như bác dungmobile chắc là không có tiếng Việt
Nếu máy thương gia rẻ hơn nhiều so với FPT mình sẽ mua của thương gia rồi chạy lại rom là sẽ có tiếng Việt
Còn nếu không đắt hơn nhiều thì sẽ đợi bản của FPT ra mua cho nó có bảo hành chính hãng Lenovo tại Việt Nam
Bây giờ muốn sành điệu thì pin phải trâu cái đã ! mọi ý kiến xin vui lòng đóng góp tại đây ! 😁
wookie87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@goldvn109 Tất cả máy Lenovo bên mình bán ra đều có ROM Tiếng Việt và là Rom bản quốc tế nên các bác cứ yên tâm là mua máy bên em sẽ được hỗ trợ phần mềm chuẩn nhất. Hàng về chậm mất 1 ngày, tầm chiều mai có hàng. Khi nào hàng về e sẽ up 1 vài hình ảnh Rom TV của con này.

Số lượng có hạn nhanh tay đặt hàng nào các bác.
-->Chi tiết: http://dungmobile.vn/ct/chi-tiet/257/lenovo-p780-pin-4000mah.html
Mong em no tung ngay , pin xem phim dc 7 tieng thi tot qua . Hjj
TAT_SHINTA
ĐẠI BÀNG
11 năm
hic, chiều tối chủ nhật mình đi công tác rồi, mà chẳng có tiệm điện thoại lớn nào ở Sài Gòn có hàng con này hết trơn, rõ chán.
@TAT_SHINTA p780 bên mình đang về

Sent from my ZP980 using Tinhte.vn
Kết lenovo thật không như mấy bác tàu khựa khác. Đã dùng của lenovo nhiều rồi. Thấy rất ok!
Phan_Quan
TÍCH CỰC
11 năm
Khoái quả pin con này lắm, nhưng ko biết xạc có lâu ko ?
@Phan_Quan xài P700i, pin 2.500 sạc tầm 4 tiếng 😁...con này pin cao thì mình nghĩ cục sạc cũng tăng output thôi, chắc khoảng 5 tiếng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019