LENOVO S920 4GB đang giảm giá 3tr ở FPT có nên mua không các bạn?

caodanglove
25/2/2014 5:1Phản hồi: 167
Mình thấy con này đang giảm giá các bạn tư vấn giúp mình có nên mua con này không. Nhu cầu của mình là lướt wed, chụp hình, pin ổn tí là ok. Do mình ở tỉnh nên rất khó lên TP HCM mua hàng xách tay hjx. Mong các bạn tư vấn giúp mình có nên mua con này không?
http://fptshop.com.vn/lenovo-s920-4gb
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Chả biết sao bữa nay nó rẻ thế nhỉ
bạn ko lên thì đặt mua hàng rồi gửi hàng về tận nhà
Ty Happy
ĐẠI BÀNG
10 năm
h cháy hàng S920 4G r nha bác, chỉ con 8G thôi, e số còn hên sáng hốt đc con4GB :v
Mình bán lại với giá 3tr5 ai mua pm mình 😁, hôm nọ mua đc 3 con màu xanh đen
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
10 năm
e dat hom thu 2 sao no chua co giao nua ko biet
@Hi-CNTT Dung doi goi dien hay den truc tiep lay dc ngay
Bản 8G với 4G khác nhau cái gì mà chênh 900k nhỉ?
@Alexaz em chỉ biết mỗi cái là 4GB thì tốc độ CPU là 1,2GB còn 8GB thì CPU là 2.2GB ( tốc độ chứ k phải RAM nhé)
hồi chiều mới hốt 1 con,dùng cũng tạm ổn nhưng tối mới gắn thẻ nhớ đt cũ vào thì nó ko nhận, ai bik làm sao ko?
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
10 năm
s
bua e vao dat nobao ban 8gb la 3490k . e len web coi gia thi la 38xxk . con trong cai to roi no ket vao xe e luc di vao fpt ra thay thi co gia 5xxxk .la sao , ma con nay ban 4gb gia do qua tot roi . nhin thich lam . hon han 525 . mua 525 xong xai thay rom qua tra lai mat 15%
Mình cũng "sướng sảng", thấy nhân viên FPT mua nhiều quá, ham hố cũng đặt 2 con roài...chỉ lăn tăn mỗi khoản pin.
Mình thấy pin dùng cũng tốt! Mới hốt tối qua em 8Gb, vì cháy hàng em 4Gb rồi! Giá 3879k! Máy thiết kế không chê vào đâu được! Được cái khoản màn hình to nữa chứ!

Gửi từ Lenovo S920_ROW của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Mà hình như fpt không vận chuyển tận nhà máy này nếu như bán kính quá 5km đó! Tối qua mình đặt hàng kêu chuyển tới nhà, mà họ không chịu, nên đành ngậm ngùi chạy tới shop luôn, hơn nửa tiếng mới tới! Mệt lã người! Mà khi thấy máy rồi, thì hết mệt luôn! Hjhjhj!

Gửi từ Lenovo S920_ROW của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
Nếu nhu cầu như thớt nêu ra, nhất là ko game nhiều thì s920 đáp ứng rất tốt đó
caodanglove
ĐẠI BÀNG
10 năm
ủa các bác mua mà không đặt hàng hay sao mà ra FPT là lấy về vậy. Em mới đặt hàng con 4GB nó nói khi nào có hàng nó gọi. Giờ ngồi ngóng hjx hjx
caodanglove
ĐẠI BÀNG
10 năm
ủa các bác mua mà không đặt hàng hay sao mà ra FPT là lấy về vậy. Em mới đặt hàng con 4GB nó nói khi nào có hàng nó gọi. Giờ ngồi ngóng hjx hjx
@caodanglove pác đặt lâu chưa? ko biết bi h còn cho đặt con 4gb ko nhỉ
hết con 4gb..có nên hốt con 8gb về ko mấy pác
lala206
TÍCH CỰC
10 năm
@vinaleaf Theo mình thì ko
Chưa có ai rành con này để tư vấn nhỉ
Có bác nào ở Hà Nội đặt hàng em 4g được lấy hàng luôn ko?
8g hết hàng luôn rồi. Còn 4g giá 3tr5 có nên mua ko nhỉ?
@Alexaz 4gb 3tr5 ở đâu thế pác?
@Alexaz
@vinaleaf http://hcm.hoanghamobile.com/dien-thoai/lenovo/-lenovo-s920---2-sim-2-song-1218.aspx
Mà hoanghamobile ko biết mua dc ko.
vqsktdt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn gọi lại tổng đài, tôi vừa gọi thì hàng mới về, Tôi đã đặt hàng, chiều ra lấy đây
@vqsktdt bác mới đặt hàng hôm nay hả hay lâu chưa? ko biết fpt còn nhập hàng ko nữa..hjx

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019