Lenovo ThinkPad Tablet 2: CPU Atom, màn hình 10,1" IPS, Windows 8, NFC

Duy Luân
8/8/2012 23:19Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

k quan hệ với bọn "tàu" lao
Đúng con mình cần rồi. Di động, Dùng win + office, kết nối được 3G. Giá Lenove chắc cũng ko cao. Thế là nét.
Con này dày gì đâu các bác, có 9.8mm ngang vs new ipad mà, chắc tại cái ảnh thôi. Mình có ấn tượng vs lenovo vì khoản pin rất tốt & bền. Con này CPU AMD chắc loại bình dân nhỉ 😃 499$ đc ko 😁
mang đậm phong cách Thinkpad !
phuong_nam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bạn ưa bóng bẩy, đẹp mã thì đừng nghĩ tới Thinkpad. Tất cả các sản phẩm dòng Thinkpad chưa từng và mình nghĩ không bao giờ là lựa chọn của mí bạn. Chỉ khi sử dụng một sản phẩm đóng mác Business, các bạn mới thấy được giá trị của cái mác đó như thế nào.
Mình thích Surface hơn. Con đẻ của MS mà lị
hunterval
TÍCH CỰC
12 năm
đúng là hơi dày, nhưng dòng THinkPad thì bền đừng hỏi.
Để chờ xem hiệu năng sao đã rùi phán
atom chạy chán phèo 😁 hum trước vào bestbuy, thấy con samsung chạy Win7 xài i5, hix xài mượt gì đâu, màn hình siu đẹp nữa chứ, lên màu tươi rói, nhìn giá 1k3 xong bỏ đi ra =]]
Dòng thinkpad hướng đến người dùng doanh nhân là chính, vì thế nó tập trung vào độ bền và hiệu năng. Hình thức thì tuỳ cách đánh giá, mình thì thích và trung thành dùng thinkpad từ lâu. Giờ vẫn dùng con X61s core 2 duo 4Gb RAM mua 4 năm trước, chạy vẫn vù vù 😃 Đừng quan tâm đến cầu hình nhiều quá, các bạn cứ so sánh mấy con máy business của HP với dòng giải trí pavillion của nó. Tại sao dòng pavillion trông vừa đẹp vừa bóng bẩy, cấu hình cao hơn mà giá lại rẻ hơn, vấn đề là chất lượng các bạn ạ. Dòng Thinkpad tuy giờ thuộc về Lenovo (mua lại của IBM) nhưng vẫn giữ đc đặc trưng của dòng business, khác hoàn toàn mấy con Lenovo thường. Tuy nhiên ko phủ nhận là từ hồi IBM bán Tp cho Len chất lượng dòng này ko còn đc như xưa nữa 😔
Máy xấu hoắc
Không tinh tế gì cả
Làm đồ chơi thôi
thiết kế quá cứng nhắc, chắc tại cái tên Thinkpad.
nhìn wp cũng chất nhỉ...để coi giá cả thế nào
con này giá tầm 10M ko nhể.
nolle1
ĐẠI BÀNG
12 năm
trông ngon thế. nhưng tiền đâu ra mà mua
😔
Nhìn đồ chơi lỉnh khỉnh quá,thiết kế thì lại hơi thô nữa...ôi..lenovo,..
Lenovo được cái là dáng xấu. cấu hình tạm được
Con này nhìn giống Lumia mà @@!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019